Có nên mua LG LTE2

Mr Gà
2/9/2012 9:35Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hstl86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác dự báo đến khi nào LTE 2 giá 5 triệu đổ lại full?
Chắc lúc đó mình mới quất được, đẹp và khá sang trọng, vuông vắn và rất khỏe!
Dự đoán tầm ( tháng 6-2013)
nen mua lam chu chup hinh ko dep bang ip 5. va s3 thui chu voi gia day thi ok rui nhin nam tinh man hinh cuc dep.chup hinh tuong doi .gia re .cau hinh ok.minh vua lay con optimus g xong rat ok.chup hinh tuy ko bang ip5 nhung cung dep so voi cac dong may khac.
@thanhhai5352 Ảnh không được ổn lắm, chụp ngoài trời mà nhạt quá
@hainguyenhanoi uh do trời toàn mưa @@
@thanhhai5352 bác mua em này ở đâu thể? chỉ e chỗ đi :p
@zaikute đào toàn gruop. ngon lắm
hstl86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon rồi!
máy bác mua LTE 2 ở đâu vậy? ở HCM chỗ nào bán LTE 2 uy tín vậy
Có bác nào mua hàng ở đây chưa? Sao rẻ quá vậy nhi?
http://www.vatgia.com/live24h&module=product&view=detail&record_id=2128961
hstl86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chicong89 Chả nghe bao giờ!hi!
hstl86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uh! Nhìn thí thấy ảnh 8mp nhưng ko được sắc nét cho lắm, nói chung là tạm chấp nhận được!
hstl86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có anh em nào sử dụng Lenovo P700i không nhỉ! Mình đã cầm qua và sử dụng thừ nhìn khá chắc chắn, manly, ko phai ngai ve khoan pin! Nhung co ve ko duoc sac net và cảm ứng ko được mượt mà cho lắm!
karson
ĐẠI BÀNG
11 năm
hix con LTE 2 này chụp hình nhạt như hình cũ vậy ta. LTE 1 chụp đẹp hơn thì phải
@karson Bác nói vậy chứ em này chụp ảnh chất hơn đấy ạ. Em cũng mới làm 1em bên Msmobile dùng thấy cực ổn. Pin em này cũng khủng nữa.
karson
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy còn tình hình wifi 3g game pin nhiệt độ thế nào bác
E cũng định xúc con này cuối tuần này, đợi giá ổn nữa là làm ngay. Giờ đọc đc topic này thấy phân vân ghê? khuyết điểm tùm lum: máy ảnh, loa, pin... k biết còn bệnh nào nữa k?
@akira_hikaru Dùng ok lắm bác ơi. Lên 4.1 trải nghiệm thôi...
ngon
Định mua ở shop digiphone ở Lý thái Tổ, bác nào mua ở đây chưa? Bán hàng, hậu mãi ok k các bác?
Định sang XTmobile 😁
nemo1560
TÍCH CỰC
11 năm
co bác nào có hình chụp của LTE II vao buổi tối ko. . khi dùng đèn flash 2 bên mép hình bị chói thành màu hơi xanh. Máy e dan decal cái óng kính ko bit co anh huog gi ko.
BH co' tam 7-8 cu? co' nen mua con nay ko moi. nguoi? Tu van' jup' minh voi'
nên bác ak
the' con Xperia SL vs con LTE2 nay thi con nao hon ha? cac' bac'????
Nói thật chưa mua dc máy này những xài dc gần 1 tuần.chụp hình bình thường.nếu có thể nói là hơi xấu.loa thì nhờ phần mềm.mod vào nghe nhạc cũng ngon.pin thì hơi yếu.thường thì sống dc 10 tiếng
Cho mình hỏi lg lte2 fullbox brannew giá 7tr3 mua được không mấy bạn, đang rất thích con này để xem phim mà không biết tốc độ 3g của nó nhanh không vì mình thường xem trên tv.mobifone 3g, xin cho hỏi độ nhạy cảm ứng của nó thế nào
@Duongquachhuy
Mua con này mà dùng 3g thì chết....tốn tiền lắm:p

Gửi từ cái lủng lẳng bên túi quần của tôi !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019