Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có nên mua lg optimus l9

DTHT308
23/11/2012 13:23Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thì ko thích game nên ko phải lo root hay ko?hihi
@ngotrongtien Mình thì cần root chứ ko root máy chán lắm đã dùng Smartphone thì phải vọc phá cho vui chứ :p
nanofone
TÍCH CỰC
11 năm
@AppleStore28 Fpt shop thì không có ở Bình Đinh vậy trả gop bằng cách nao ha cau 😔

Sent from my ST18i using Tinhte.vn
@nanofone Cái này mình ko béc hỏi FPT shop đi 😁
taxtbi214
ĐẠI BÀNG
11 năm
l9 là sự lựa chọn tuyệt vời trong tầm giá này cho 1 e chính hãng, hôm bữa mới mua ngày đầu tiên nhập về xài dc 1 tuần bị bụi màn hình đem lên lg đổi máy ngay 1 cái máy mới thích thật,e này xài ko có gì chê nếu ai đòi hỏi camera thì nên mua sony e này chụp tạm thôi nhưng cũng ok, có tính năng quick translate tuyệt vời
@taxtbi214 ban cho minh hoi la the nho e nay cai duoc game,nhac va phim khong?vi minh thay bo nho trong hoi it!thanks ban nhe!
taxtbi214
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn tải vô thẻ đi chứ nó ko chuỷên qua thẻ nhóe dc , ko bik tại sao như vậy nữa s3 cũng nhưt thế chứ ko riêng gì e này đâu
FPT đang có trã góp 0% đoá mấy bác
E cũng tính xúc con này nèk! ai mua vài bữa nữa pm cho mềnh đi mua 1 thể cho zui. Ở tp hcm nhé! :d
Chào cả nhà, mình củng đã dùng nhiều điện thoại android rồi, đủ các loại như sony P, one S, môtrola, qsmart, sámung, FPT. Tất cả đều dùng được 3 tháng đều chán. giờ củng không biết dùng điện thoại nào cho hợp nữa. Đang tính mua một con để dùng lâu dài. Lang thang so sánh mải thì củng kết em này nhưng nhìn thấy em này to quá nên lại không thích. Nhân tiện cho mình hỏi ai đã dùng em này rồi máy cầm có vừa tay không, lúc mình muốn thao tác một tay thì có dể dàng không, màn hình thấy trên số hoá đánh giá là bị rổ nhung thực tế khi sử dụng có rổ không, tốc độ máy có mượt không, máy sử dụng lâu có nóng không...Ai biết cho mimhf xin ý kiến để quyết định trước khi mua. cảm ơn mọi người niều
@cothangchetdoihai Thiết kế ương đối vừa tay nhé bạn (4.7 in)! Mượt khỏi bàn. Trọng lượng máy nhẹ, hok nóng lắm....
@Như.1.Giấc.Mơ CẢM ƠN MỌI NGƯỜI NHA, THẾ THÌ MÌNH PHẢI MÚC MỚI ĐƯỢC. NHƯNG KHÔNG HIỂU SAO MÀ GIÁ Ở HOÀNG HÀ NÓ BÁN CÓ 7090K MÀ CÁC NƠI KHÁC NHƯ VIETTEL HAY TGDD NÓ BÁN ĐẮT HƠN NHỈ, KHÔNG BIẾT HÀNG THẾ NÀO, THEO BẠN THÌ MÌNH CÓ NÊN MUA Ở HOÀNG HÀ KHÔNG.
nanofone
TÍCH CỰC
11 năm
@cothangchetdoihai Chính hãng là mua thôi bạn , ở tgdd đắt hơn là vì tiền đóng thuế mặt bằng cao nên vậy 😁

Sent from my LG-P768 using Tinhte.vn
@cothangchetdoihai Hoàng hà thì mình cũng nghe có tiếng. Nhưng bạn nên mua ở nơi có uy tín hơn bạn ạ. Hum trước mình vô TDGD vs FPT cũng có bán. Mình nghĩ mua ở FPT vẫn hơn bạn ạ! Còn đc tặng thẻ 4gb vs bao da chính hãng nè:
http://fptshop.com.vn/lg-optimus-l9-p768
@cothangchetdoihai mình giải thích cho 😁
HH bán nhưng HH ko bảo hành, HH chỉ bao test 1 tuần thôi, còn lại là bạn muốn BH thì mang ra LG brandshop hehe
còn trong TGDD thì họ bán họ bảo hành đủ 12 tháng, nghĩa là bạn đc BH cả 2 nơi...;)
nếu bạn chưa mua l9 thì bạn ghé thăm cái
http://www.tinhte.vn/threads/1837053/
nanofone
TÍCH CỰC
11 năm
Màu rực rỡ lắm bạn à , ko bị rỗ j hết 😃

Sent from my LG-P768 using Tinhte.vn
Cứ mua ở đâu rẻ, hàng nguyên box (chưa mở box), hàng chính hãng, bảo hành chính hãng là được. FPT, TGDD bọn này bán quá đắt vì chúng nó đầu tư mặt bằng, nhân viên.v.v.v nên giá cao.
@binhyen76 mua ở pico đi, hoặc tran anh
nên mua bạn ạ vì không có con nào ngon hơn đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019