Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có nên mua Lumia 520 trong thời điểm này

ncdangson
28/3/2013 5:21Phản hồi: 214
214 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trantt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác tìm xem trên thị trường có con nào giá tốt như thế này không ?hazz..quan tâm dùng mạng tốt là được. Muốn chụp ảnh ,quay phim tốt thì mua cái máy ảnh du lịch dùng là ổn.Máy nào thì dùng cũng hỏng cả .Androi sưu tầm một chiếc , winphone mua một cái , ios một chiếc, máy tính một chiếc, thế là đủ mặt anh tài.cái gì cũng biết một tí là được rồi. Mua đắt hiện đại có dùng hết tính năng nó dâu, tốn tiền mà hại cái thân mình.Lại phải làm vất vả ,để làm giàu cho nhà máy Trung Quốc,nhà sản xuất. Khuyên:Hãy mua những thứ mình cần chứ đừng mua cái mình không dùng đến. Hết./.
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng mua đủ để phục vụ công việc thôi. 520 là 1 lựa chọn tuyệt vời
Ra thẳng chỗ nào có hàng trưng bày cho xài thử, xài thử đi bạn, chẳng hạn như Nguyễn Kim, hồi kì mình vào đó xài thử rồi mua trong đó luôn 😁
Có bạn nào đang dùng 520 mà màn hình bị 1 khoảng sáng hoặc 1 dấu chấm sáng hơn màu trắng trên màn hình ko? Mình dính ngay 1 em nhưng phải căng mắt ra mới thấy. Hơi ức vụ này. Bác nào bị thì chia sẻ nhé
xmankiller1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dolby89 có chứ máy mình cũng bị mà cũng hok quan tâm lắm.😃
Xú. Thôi bạn. Wp mượt lắm,mỗi tri mình chưa up bản mới nhât
Fw mới nhất là bao nhiêu bạn nhỉ. Mình mới mua hơn tuần. Iơ ngơ quá
sao máy em không mở được màn hình bằng phím cam nhỉ @.@ vừa mua mà lên mạng thấy mấy bác bảo mở được bằng phím cam😔( thế rốt cuộc là 520 có mở đc bằng phím cam k ạ???
funnykid
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tungphongluc Giữ chặt phím camera để vào chế độ chụp hình khi đang khóa màn nhé, nhớ giữ chặt 1 lúc

P/s: Bán 1 em Lumia 520 màu đen fullbox mới mua đầu tháng 5. Giá 3tr chẵn nhé. Do mới lên 920 rồi. WP tuyệt lắm
Moi test em nay kha ngon. Cau hinh cao, gia re so voi nhug may android. Cam ung nhay, mam hinh kha min va trong. Xem video tren nhaccuatui.com net. Da co zalo, avatar va nhug ung dung can thiet cho wp. Mot so ung dung viet von kha so sai dung hoi kho. Lan dau xai wp rat kho. Noi chung phai voc nhieu moi ra het dc chuc nang.
Moi test em nay kha ngon. Cau hinh cao, gia re so voi nhug may android. Cam ung nhay, mam hinh kha min va trong. Xem video tren nhaccuatui.com net. Da co zalo, avatar va nhug ung dung can thiet cho wp. Mot so ung dung viet von kha so sai dung hoi kho. Lan dau xai wp rat kho. Noi chung phai voc nhieu moi ra het dc chuc nang.
thấy moin người nó về e thấy hơi lo, nhưng nếu chỉ nghe gọi, nt, lướt web sơ sơ với sd mobi porket reader thì ok nhỉ. tròn mí hãng đt thì e vẫn thik nokia nhất nên đang mún mua cí này. ^^
Me mình mua con mach giờ nó nhanh hết pin cay quá. Biết vậy mua 620. Có tiền mua 720 pin trâu.
Việt Còi
ĐẠI BÀNG
10 năm
lên amber rồi, giờ giá này ko con nào lại lumia 520 đâu. 😃
Trước đây mình có 1 bài viết về lumia 625,lúc mua mình cảm thấy thật sự hài lòng với dòng máy này.Nhưng qua 1 tháng sử dụng đã phát sinh ra 1 số lỗi nhất như : khi muốn mở màn hình để sử dụng thì không được,dù cố gắng làm thử nhiều lần,để im máy khoảng 5 phút thì xài lại bình thường.Thứ 2 nút off,on của wifi đôi khi ở chế độ chết và không thể tìm kiếm wifi.Thứ 3 Hình khóa của màn hình đôi khi đứng giữa màn hình treo máy.Và loa khi có cuộc thoại rất vang giống như có echo nhưng đối phương không nghe máy.Mặc dù mình đà đem máy lên Nokia bảo hành 3 lần nhưng không hề giảm đi mà còn tăng lên.Mình có phản ánh lên công ty Nokia nhưng đã nhận được hồi âm là đem lên kiểm tra và kiểm tra..Xong khi đem máy về xài thỉnh thoảng vẫn còn xảy ra nhưng trường hợp trên nhưng nhân viên Nokia care vẫn khẳng định là không có.Mình xài máy rất kĩ chưa rớt dù nhẹ nhất nhưng vẫn bị tình trạng trên vậy có phải Nokia đã bán ra sản phẩm có lỗi cho khách hàng không ?Mình thấy những bạn đang có ý định mua điện thoại đặc biệt là Nokia thì hãy suy nghĩ lại thật kĩ..Hiện tại mình vẫn xài cái máy lỗi nhưng nhân viên Nokia care vẫn cho rằng không có vấn đề..vv

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019