Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có nên mua samsung galaxy s2

nguyenthanh_3490
6/6/2011 3:4Phản hồi: 660
660 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cưới em nó hôm 26/7 vọc vạch ngày đêm mệt không thèm nghỉ đến hôm nay mình chưa thấy lỗi nào như bạn và mấy người "phát khùng" như bạn nói... máy chạy rất mượt hiển thị h/a đẹp chụp ảnh supper juninet ...có lẽ chỉ có 1 số bạn xui xẻo nên rước về cô dâu không ưng ý ... riêng mình thật sự em nó rất tuyệt ( có lẽ mình cho em nó bay từ giường xuống đất nên em nó ko gặp mấy lỗi kia ...nhưng để em ý bay mà xót hết cả ruột ) !
Mình CM vậy để bạn tham khảo chứ mình không dám khuyên bạn điều gì cả chỉ khuyên bạn nếu cưới em nó thì thử cho em nó bay xuống đất chắc em nó sẽ không gặp phải mấy lỗi kia đâu ... Thân!
Bạn nên ra đây mà chọn một em: http://www.mainguyen.vn/dienthoai/chitiet/samsung-galaxy-s-ii-i9100-1821-2.html. Bạn tổng hợp tất cả các lỗi của s2 xong ra mainguyen.vn lựa chọn thỏa thích, nếu ưng mình mang về. Mình định cuối tháng này múc một em đê! mà tìm hiểu phát hiện thêm một em khoảng cuối tháng 9 ra GT-i9250. Bạn đừng nghe mấy tên vào tinhte.vn ném đá. Hãy là người tiêu dùng thông minh. Trăm nghe không bằng một thấy mà bạn! Trăm thấy không bằng một cái chạm tay!he....he!

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Bạn nên ra đây mà chọn một em: http://www.mainguyen.vn/dienthoai/chitiet/samsung-galaxy-s-ii-i9100-1821-2.html. Bạn tổng hợp tất cả các lỗi của s2 xong ra mainguyen.vn lựa chọn thỏa thích, nếu ưng mình mang về. Mình định cuối tháng này múc một em đê! mà tìm hiểu phát hiện thêm một em khoảng cuối tháng 9 ra GT-i9250. Bạn đừng nghe mấy tên vào tinhte.vn ném đá. Hãy là người tiêu dùng thông minh. Trăm nghe không bằng một thấy mà bạn! Trăm thấy không bằng một cái chạm tay!he....he!

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

Quá lời rồi! Sp của Apple rất chất lượng đấy nhưng ko phải là hoàn hảo và vô đối thôi bạn!

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
GT-i9250 nghe nói là con Nexus Prime phai ko ta ;;)
Bác duy 2 ah

Có lẽ bác là FAN đích thực của quả táo cắn dở.Vì vậy bác sang bên
[h=2]IPHONE - ITOUCH - IPAD[/h]
Mà đánh giá bình luận ca ngợi với các FAN của mình nhé.

Ở đây không phải đất của quả táo thúi đâu.Toàn là người nhà của android thôi

EM không muốn tranh luận nhiều .Bởi vì sự thật rất phũ phàng

Chỉ mong bác sang FORUM của iphone mà bàn tán nhé.Ở đây bác muốn nói gì về samsung .... cũng đc :eek:
Đây là 1 user hiểu biết và biết nhìn nhận vấn đề 😃

to duy2 : mình thấy bạn thích thú với ip hơn thì ok nhưng nếu muốn nói là ip4 hơn kute s2 là không có lý đâu. màn hình tốc độ tốc độ web . full web browser audio video data input camera fm widget wireless usb btooth ext memory ip4 what is wining point?
donga_hp
TÍCH CỰC
13 năm
Mình vừa mua s2 xong, đã dùng được mấy ngày thấy mọi thứ đều ok chả bị lỗi gì cả. Nói chung ai thấy thích dùng thì mua thôi, bàn tán nhiều mệt lắm chỉ tạo thêm đất sống cho một số thành phần rỗi hơi mà thôi. Tốt nhất là tập trung vào các vấn đề như rom hay giao diện... làm đẹp cho con s2 của minh là hơn, chứ cứ vào tinh tế lại thành tinh tướng thì........?
Bác nào biết ss2 màu trắng bao giờ việt nam mới có ko nhỉ
Này chú! Chú đang chứng tỏ mình là người hồ đồ đấy. Thích kiểm chứng gì qua đây chiều hết.

Còn dìm hàng là gì: là ăn nói thiếu cơ sở, suy diễn, cảm tính cao thậm chí bịa đặt về con số. Tôi nói cái gì cũng có phạm vi và khái niệm của nó.

:skip: con gais my sao xinh = gain` dc ---> dien thoai my sao dep = dt han dc. i love samsung.
nha` minh ti vi sam sung, tu lanh sam sung. may giat samsung, laptop sam sung, dieu hoa sam sung. sap toi minh chuyen qua dien thoai samsung 😆

Chài, kết cái diễn giải "dìm hàng" quá . ( hihi, có thằng (3 kiếp ứng với 3 lần ban nik) bên Phương tiện vc cứ vu vào cho mình dìm hàng hãng HD , mình đồng cảm với bác)

=> tăm oánh răng cũng HQ chứ bác ? Vợ HQ luôn nhỉ. Keke đùa tí, chứ bác này phê ss thế thì có mà di động ss roài ý chứ, biết là đùa mà
mình đang dùng 1200 mà. tại vì chưa đủ tiền mua thôi. hihi lay đc em hàn về mà phịch thì khỏi chê 😃
ý bác này là em s2 hả. Em cũng muốn phịch em ý :">

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019