Có nên mua Sámung S6 vào thời điểm này?

smartesf
28/3/2015 11:24Phản hồi: 27
Em đang dùng G2, có nhu cầu lên đời một em cao hơn do cũng dùng em này hơn 1 năm và máy xuống cấp khá nhiều 😔
Cũng ưa Samsung từ lâu mà đợt này mới ra con S6 thấy đẹp và mê quá, mạn phép lập Topic hỏi anh em xem giờ có nên bán G2 lên đời S6 hay không ? Liệu có khác biệt nhiều không ( về mặt trải nghiệm )? 😕
Ngoài ra bây giờ đã có 1 số chỗ cho Pre-orders con này, thậm chí như bên CellphoneS còn ưu tiên đổi máy với tặng cho cái gói bảo hành ( theo web là mười mấy củ, em nghĩ thì k đến ), đặt trước thì hình như có cả bao da ( em thích dùng bao da, G2 giờ vẫn đang dùng bao da bên Khacten ) thì có nên đổi luôn G2 tại cửa hàng để đặt trước không hay bán rồi thêm tiền mua 😁
Ngoài CellphoneS còn có Hoàng hà ( em k thích bên này lắm ) cùng TGDĐ cũng khuyến mại nhưng so ra thì bên CellphoneS vẫn tặng nhiều hơn, theo các bác nên xúc bên thằng nào ? o_O
Khi mua cũng nên lưu ý gì không ạ ?
Bác nào đc trải nghiệm rồi cho em xin ít cảm nhận của S6 luôn ạ :D
Em dự tính là đặt hàng trước nên hỏi han xong cái là múc luôn, mong các bác giúp đỡ :D
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cellphone đc nhé, năm ngoái mua máy cho ma ma ra đấy mua , h dùng ngon không lỗi lầm. Nhân viên cửa hàng cũng khá ngoan
lên cũng được bác à ? em thì cứ bên ngoài khuyến mãi nhiều hậu mãi tốt là mua thôi 😃 trước mua bên Cell thấy cũng được , để có máy ra xem sao
Trước qua Cell xem điện thoại, thấy hàng ngon, giá cả hợp lí mà nhân viên lễ phép, tư vấn nhiệt tình. Như chủ thớt bảo bên Cell được các gói ngon như thế thì qua triển thôi.
cũng đang hóng nó ra xem thế nào đã
Hình như Hà Nội vẫn chưa có hàng ? Đặt trc đc ưu đãi không nhỉ ?
có chứ bác, em vừa đặt dược rồi được tặng bao da và loa di động 😁
@Higanbana Nghe có vẻ cũng đc, cơ mà ko biết chất lượng bao da với loa như thế nào
@Higanbana Bác đặt rồi ạ ? Đặt kiểu đổi máy hay đặt mới hoàn toàn hả bác ? Giá bên CellphoneS là bao nhiêu ạ ?
Ở HN thì S6 mấy cửa hàng lớn có hết rồi thì phải.
Không biết chủ thớt là người ở đâu ?
lâu đến ngày nó ra chính thức quá, ra là qua xem luôn
@risatachibana Nhanh thôi ấy mà, bác càng hóng mạnh càng cảm thấy nó lâu
Dự là mua mới thôi :3 chứ đổi máy sợ thiệt 😔
đợi vài tháng nõ xuống giá rồi hãy mua.
@tpphu lỡ đặt cmnr mới đằng này cũng được khuyễn mãi bù trượt giá là vừa 😁
Em cũng hóng con S6 quá, nhìn ngon mà không biết dùng có ổn không.
Em 6/6 egde có thể nói là toàn diện nhất rồi về kiểu dáng, pin, sạc nhanh tới vi xử lý, camera, bộ nhớ đều ngon cả. Ngay cả độ bền chống va đập và có clip test nước ngâm dc hơn 25 phút. Nếu thích thì bạn cứ mua đi. Trong năm nay ko em nào đọ lại nó đâu kể cả 6s.
Bác phía trên có vẻ là tín đồ của samsung giống em rồi, đang hóng hàng về quá
đã đặt hàng và đang hóng mốc mồm
Mình cũng thích Samsung, không biết bao giờ mới được sờ em S6 này nữa :rolleyes:
Dùng 6plus và cũng đang nhăm nhe chuyển qua s6 đây. Dấu hiệu của sam thấy tích cực quá. 😁 con s6 edge ưng thật ^^
đơi cầm trên tay đẫ, nhin ảnh chưa nói dc gi
Không biết con S6 này có delay như mấy con Zen ko nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019