Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có nên mua Z3 Au bây giờ không?

BoBo93
9/6/2015 5:54Phản hồi: 45
Mọi người cho mình hỏi có nên mua Z3 Au tầm này không. Vì mình thấy Z3+ sắp ra, chỉ sợ mua về vài hôm Z3 hàng chính hãng nó giảm giá thì tuyệt vọng lắm -_-
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

29y6145
CAO CẤP
9 năm
Vậy b chờ đi

Gửi từ ASUS_Z00AD của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
mà lại không biết chính xác khi nào Z3+ mới được bán ra 😔:(:(:(:(
Z3 chính hãng có giảm cũng ở mức 13-14tr chứ ko có giá tốt như Z3 Nhật
tầm này là hợp lý bác ah. chỉ sợ bác chờ đến lúc khan hàng lại không mua được!:d
Em vừa hốt em z3 au bên phongcachnhat sáng nay. Thấy khá hài lòng.
@Kevin Lu mình cũng định nếu có mua thì qua đó. nhưng nghe nói bên đó hết màu xanh rổi phải ko nhỉ?
Z3+ dùng chip qc 810 gây nóng máy ... nếu sửa lỗi này bằng cách cho bản cập nhật mới thì tất nhiên sẽ kiềm chế tốc độ của dòng chíp này.không cho nó hđ sung nhất ,thì hiệu năng máy sẽ hạ xuống nhiều . nên dùng z3 là oke rồi .
Qua didongviet hay cellphone đi bạn

@love or hate nghe nói cellphone toàn hàng lởm móng cái thôi. thấy có mỗi Phongcachnhat vs congnghenhat là ổn thôi 😆
@BoBo93 congnghenhat bán hàng ok không bác. Thấy ai cũng khen bên phongcachnhat mà alo thì hết hàng rồi , phải oder ah`. Còn bên congnghenhat thì còn hàng , tính qua đó mua mà k biết chất lượng sao ah` Bác!?!!?
@anhhai19921 Pcn mới về hàng mà lại hết rồi ah 😆 cnh thấy review cũng tốt, ko bị dính phốt nào cả. Chỉ có điều thua pnc cái bảo hành 6 tháng bên nhật thôi. Nếu được thì múc luôn đi vì giá đang tăng trở lại =))

Sent from my D6603 using Tapatalk
@BoBo93 uhm.....chắc mua bên CNN luôn quá ah`!?!? giá giờ lên 9tr rồi mà bên PCN còn kêu oder . Mình cũng nghe nói nhà mạng bên Nhật hết bán z3 ra nữa rồi đầu tư cào z4 ah`.
Qua cellphone mua hàng dựng sao bác. Qua trời ng bi dinh.
Cell bán hàng dựng đó. Tui bị 1 em z3au rồi. Mới mua lại em khác bên phongcachnhat xài khác hẵn.
dino_su
CAO CẤP
9 năm
có con z3 Au người nhà mới gửi về đc 1 tuần. đã unlock ngon lành, đầy đủ pk có thể nói mới 100% bác nào thích inbox em, cho vk dùng nhưng kêu to quá kiếm con nào gọn gàng hơn tý
@dino_su màu gì đấy ợ? vs lại a ở đâu ?
dino_su
CAO CẤP
9 năm
@BoBo93 màu đồng bạn ak.mình ở hn 😃
black_hell
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dino_su Bác bán bao nhiêu. PM e phát.e đang cần mua cho vợ.
http://didongthongminh.vn/sony/xperia-z3-p1180.html mấy bác cho em ý kiến,cũng tính đầu tháng 7 làm con Z3 Au mà mò đc con quốc tế giá chênh nhau với con Au 1tr,các bác ai mua rồi hay tét thử rồi cho em ý kiến T.T. Dạo này sau khi hư con LG Optimus G thần thánh mua bên viettablet đi mò ra Z3 mà bảo hàng dựng nhìu quá T.T
Bên didongthongminh bán hàng có ổn ko ạ. Đang tính hốt e nó ở đấy ạ.
ongkenhp
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các dòng máy khác tôi không biết nhưng tất cả điện thoại mà có chữ " nhật " ở đằng sau thì chân thành khuyên các bác tìm đên 2 nơi . 1 là phongcachnhat, 2 là congnghenhat. Nhưng mình thấy ưu tiên số 1 hơn thấy họ nhiệt tình và chu đáo hơn
Ko bik z4 có rẽ thật ko nhưng congnghenhat bán trên 15tr còn mấy cửa hàng khác thì chỉ 12tr mấy thui. Mình thì mua z3 rồi bên phongcachnhat.
@Rickyy Mình cho lên 5.0.2 luôn mà thấy có nóng lắm đâu. Lướt web, fb, chụp ảnh liên tục thì chỉ có hơi ấm ở khu vực camera thôi 😆)
@BoBo93 Bác tự up hay cửa hàng nó up giùm nhỉ,tính mua bên phongcachnhat mà ko bik có nhận update rom quốc tế rồi lên 5.0.2 hay ko
@Rickyy Cửa hàng up luôn cho mình bạn ạ 😆 quẩy luôn đi. Hàng về 3,4 hôm là hết 😃) hôm trước hàng về mình bận 2 hôm sau mới lấy được mà còn mỗi con màu xanh duy nhất
@Kevin Lu Bảo hành Nhật là sao bác X_x
Mình lây một con mau xanh bên phongcachnhat được 1 tuần thấy khá ok. Check mấy cái theo như hướng dẫn trên tinhte thấy đều chuẩn hết. Nghe nói z3 au sắp khan hàng nên ai muốn thì mua nhanh và ngay đi 😆)
kennyN73
TÍCH CỰC
9 năm
Con z3 au này dùng củ sạc samsung 2A được không các bác? Dùng củ sạc Sony ep880 sạc lâu quá. Máy của em sạc 4h mới đầy.
@kennyN73 Máy mình sạc tầm 2h45' là đầy.
Có tiền là em phải múc mới được thích lắm ấy
@relex11 Đừng để đến lúc có tiền cũng ko mua được nữa nhá =)))))))

Sent from my D6603 using Tapatalk
Ý bạn ấy là bạn ấy mua ở phongcachnhat và ở đó họ có trách nhiệm bảo hành máy theo kiểu của nhà mạng tại nhật và máy có thể mang sang nhật bảo hành, đổi trả nếu có lỗi của nsx trong 6 tháng
@voanh1988 Ukm đúng vậy đó. Sorry ae từ khi mua máy rồi em ít lên hội xem cmt. Thấy hài lòng vs em nó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019