Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có phải iPhone thế hệ tiếp theo sẽ có mạng 4G thật?

sonlazio
27/3/2010 10:6Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luuanhdong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhịn ăn cả năm rồi mua về cho vào tủ cất đi,khi nào có 4G thì mang ra cho con cháu dùng.đi đâu mà thiệt
iphone 4G sẽ sữ dụng chip A4 của apple tăng tốc độ xử lý của máy lên 1 tầm cao nữa................hi vọng là vậy
KySiRong
TÍCH CỰC
14 năm
:| Thử nghiệm đâu mà thử nghiệm pa, Sprint đã chính thức hoạt động WiMax lâu roài mà, chỉ có điều là chưa có điện thoại thôi, phải đợi Sprint HTC Evo ra hè này. Còn dịch vụ 4G của nó thì 60 USD / 1 tháng, unlimited, và có ở 27 thành phố ^^ Tụi AT&T và Verizon thì đang thử nghiệm, nghe nói 2012 chính thức hoạt động.
Uh, Apple lúc nào cũng đi tiên phong trong việc sản xuất ... iphone =)) hehe, cũng giống như "iPhone 3GS là chiếc điện thoại iPhone nhanh nhất" vậy =)) Nghe kêu nhỉ ^^
atrang
ĐẠI BÀNG
14 năm
VN 3G còn mất sóng liên tục thế này thì Apple bán Iphone 4G thế nào nhỉ?😁
ra 4G chi vậy mấy bác 😁 ở vn có xài dc đâu, mua chẳng qua là đón đầu, nhưng 3G mới chính thức triển khai thì 4G còn lâu lém hì hì.
pnjdang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thì bác cứ mua 3G hay 3Gs xài, cho "hợp" với Vn, em thì có iphone mới là mua cho kịp công nghệ với "fan apple" ^^
KySiRong
TÍCH CỰC
14 năm
:rolleyes: Hổng lẽ iPhone ra để cho thị trường VN xài là chính hay sao =)) mà mấy đồng chí lo là VN xài ko đc =))
3G còn chưa phát triển mạnh ở VN. 4G cũng chỉ là tính năng thừa khi xài trong nước
Liệu có thể xảy ra tương tự với 3G không nhỉ? sau 4G lại có 4GS cũng lên 😃
( hơi lạc quan tý )
tất cả cũng chỉ là phỏng đoán mà thôi..........muốn biết chính xác thì có lẽ phải làm một chuyến qua USA rồi tìm địa chỉ của steve jobs, sau đó hỏi vài câu hỏi mang hình thức ép cung..........khi đó mọi chuyện sẽ rõ thôi........kakakaka
stefanno7
ĐẠI BÀNG
14 năm
em ko biết tháng 6 này đã ra Iphone mới chưa chứ đừng nói là mạng 3g hay 4g. 😁
cuong_tnt
TÍCH CỰC
14 năm
Ở VN, 3G còn chưa đâu vào đâu. Chẳng hiểu có 4G để làm gì không biết. Hix
Ý các bạn ý hỏi xem tên gọi chính xác là j thôi ý mà :p Chứ 4G VN mình còn xa vời, 10 năm nữa 😁
Ra gì k quan trọng , 3g , 3gs , 3gss , 4g v.v... Miễn sao có ĐT đỉnh mà 3tr , 3tr5 , 3tr5.5 , 4tr xài là được ....hjhjhjhj...... :eek:
mạng 3G ở VN mình mới sơ khai, sóng sánh, dịch vụ còn đang củ chuối
các bác mong 4G làm cái gì ?
3G còn chưa ra hồn mà đòi đú 4G với thế giới làm cái gì
Theo cá nhân mình dự đoán tên iPhone thế hệ sau sẽ là iPhone HD với điểm nhấn ko phải 4G mà là độ phân giải màn hình tăng lên, có thể dùng công nghệ mới hơn.
Apple luôn đi đầu trong công nghệ mới nên IP có 4g là điều tất yếu.........
yokel
TÍCH CỰC
14 năm
IP 4G là IP thế hệ thứ 4 chứ không phải dùng mạng 4G. IP 3GS nâng cấp lên năm sau lại có IP 5G thế hệ thứ 5 .....
4g mới ra thì giá cũng k rẻ đâu,dư dả thì cứ xúc liền cho nóng,k thì mình chơi chậm 1 thế hệ vậy =))
cũng chưa chắc mấy bác nhà ta dám tậu thêm về,3gs còn 1 đống đang nằm ngủ trong kho k ai mua kìa =))
hàng của Apple k có j là rẻ,3g mà giá 4tr thì vẫn còn xa vời lắm =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019