có thể cài java cho winphone 7 không?

longgoodby
14/7/2011 7:7Phản hồi: 20
Mình mới dùng winphone 7 lần đầu, không biết HĐH này có cho cài game java ko? ví dụ như game minh châu. Nếu cài được thì làm sao để cài b rào nào biết show me với!
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không cài được đâu bác ạ
thedeepain
ĐẠI BÀNG
13 năm
Microsoft hình như bỏ luôn cái khái niệm java rồi hay sao í😁
java đang cạnh tranh với .net của bác Bill mà, dễ gì nó cho vào 😢
không biết nên tức bọn microsoft hay tức thằng Minhchau đây làm ăn kiểu gì quảng cáo rầm rộ, e dùng cả từ andriod đến iphone giờ là win 7 vẫn k chơi được, không lẽ giờ về dùng no' kìa cùi bắp
mình thì thích cài ola nhưng giờ cũng chịu. ko hỗ trợ thì cài bằng niềm tin 😁
DzatBuon
TÍCH CỰC
13 năm

game trồng rau nuôi cá hả bạn.
game gi toan xem may em khoe hang trên đó thôi
:banghead::banghead:
Kể ra trên java cũng có nhìu soft hay lắm chứ!
bác mua thêm cái có java mà chơi chứ smartphone mà chơi mấy game, app java cùi mía làm gì
The_gioi_so
ĐẠI BÀNG
12 năm
@p760116 Ola hay lắm bác ạ. Hơn cả facebook:p
Java có nhiều cái 1 App dung lượng = Wp đó. Có nhiều app khá hay + hỗ trợ cảm ứng tốt.
Xem thông tin máy trên GSMARENA thì những máy chạy ANdroid nó kêu ko Java nhưng có giả lập JAVA, tất cả máy WP7 nó ghi có JAVA MIDP 2.1 ai dè không có. MS mà có hỗ trợ JAVA cũng đáp ứng phần nào ứng dụng còn thiếu .... thích SocbayImedia, OperaMini, Báonét, Ola, Shmess... nhẹ nhàng mà hiệu quả.
MS ko hỗ trợ java vì giao diện java chỉ thích ứng với máy giao diện ANdroid hay IOS. giao diện WP7 lạ quá nên java k đạt chuẩn ứng dụng MS
Mong cho lập trình viên cho ra giả lập JAVA for WP7 nào 😃
wp7 không cần thiết phải có java đâu bạn ạ....giống như IOS không chơi với flash thôi...đừng kì vọng quá nhiều vào chiếc smartphone,laptop luôn là sự lựa chọn số 1
mrtathan88
ĐẠI BÀNG
13 năm
E cũng mong có bác nào giả lập java 😔 nghịch ola, socbay, minhchau... mà giờ ko có cũng chán :(
Nói 1 tiếng thì cũng hơi quá, nhưng quả thật là hết pin nhanh. Ngày xưa mình dùng con GC900, vào yahoo bằng ola, chẳng bao giờ nó tắt màn hình cả, toàn để sáng thôi. Thế nên mới hết pin nhanh.
Đúng 1 cái đt All in one là hoàn hảo.
em cũng mong chờ giả lập java từng ngày đây. nimbuzz, minh châu, opera mini bao nhiu cái hay mà kg đc xài. bÙn mún chết.
@nightfox23 hehe mình ola 24/24 nè. 1.5ngày sạc pin 1 lần

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019