Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có thể Samsung sẽ bổ sung Eye Pause và Eye Scroll lên Galaxy S4

sonlazio
25/1/2013 8:56Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em vừa cận vừa loạn, chắc màn hình sẽ nhảy loạn lên mất
xdragon_hoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thêm 1 ứng dụng gây tốn pin. Mức độ hữu dụng bị giới hạn giống như cái Smart stay trên S3
Nói thật là chả dùng đến đc cái Smart stay kia đâu. Hix. Ngốn pin ác lắm.
Chỉ sợ lại ngốn pin như trâu uống nước thêm thôi
Lưu ý: các chức năng này không áp dụng cho người lé.
Không cần thiết
Giá mà có tiền để đú,các dòng galaxy s từ 2-3 đều rất tuyệt vời,s4 chắc chắn sẽ cho thế giới nhìu bất ngờ về nhung tính năng độc đáo của mình,chạy đua phần cứng ss là nhất,cũng nhìu công nghệ thú vị nhất,giá như thiết kế đẹp như mấy con xp cua sony nữa thì vô đối
@phamhongsonmkqn ếu vậy các hãng khác phá sản som quá
Để PR thì rất tuyệt vời...trai nghiệm cái con khi ấy chả hữu ích chut nào...! Đúng là anh Sam...!😁
Bỏ phiếu bình chọn những tính năng " thông minh " của Sam trên S3, Note 2 đi theo 2 hạng mục đi :
1/ Always Off
2/ Use Once a month
:p
Nói chung gí trị PR là rất cao, thích Sam ở điểm này...!;)
d7293
CAO CẤP
11 năm
@blueseaN9 Chẳng may bị rơi nc, đi mưa chẳng hạn... Nếu ghét thì đừng chê bai mù quáng chứ?
@d7293 Minh bảo là có thì tốt...ko có cũng chảng sao mà....tỷ lệ rơi nước dt là rất thấp....mình ko phủ định cái công nghệ chống nước...mình chỉ muốn bảo bạn kia là đừng cuồng quá cái j mà chê bai phủ định tất cả những cái khác thui!
@Xperia_no1 mình thì ngược lại, thấy rất hữu dụng đấy chứ, mình thường dùng SmartStay và thấy hao pin bình thường trên s3, máy khác chưa biết. Xài màn hình lớn như S3 thì mở hay tắt SmartStay không khác nhau mấy (pin).
DK Master
TÍCH CỰC
11 năm
@Xperia_no1 Có cầm S3 hay Note 2 bao giờ chưa mà phán như thần thế... Tôi xài gần 80% chức năng smart của nó này...

Nằm trên giường thì chẳng bao giờ lo màn hình loạn xạ với smart rotation, mở chương trình thì ra lệnh bằng giọng nói, đang chạy xe ngoài đường đeo tai nghe thì ra lệnh cho nó gọi điện thoại mà chẳng cần móc đt ra, chưa kể từ ngày có S-Voice thì lên lịch, đặt báo thức cái gì cũng chỉ 1 câu lệnh nói là đủ... và còn nhiều cái khác chẳng muốn nói ra...

Chừng nào mua rồi, xài rồi... mà phải biết xài nhé, mua về mà ko biết xài thì chắc nên mua huyền thoại 1208 là tốt nhất...
nếu có cái này thì thật là tuyệt luôn, mình đã làm biếng cuộn, nay đt cuộn dùm, chắc mình sẽ sớm béo phì!
xmen533
TÍCH CỰC
11 năm
samsung luôn khiến trải nghiệm trên thiết bị di động trở nên thú vị. Năm nay nhất định sẽ chuyển sang xài hàng Samsung. Chờ S4 😁
Lại phải dốc hầu bao vì sam một lần nữa chăng ??/😁:D:D

Gửi từ 1208 gold
Đây chính xác đúng khái niệm điện thoại thông minh,thiết kế xho con người

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Hay đấy. Chờ xem thế nào.
Thực sự dùng 1 con ss nào chưa mà kêu ko hữu ích? Dang dùng đây, đa nhiệm 2 cửa sổ, đọc truyện bật smart stay, chụp màn hình vuốt bàn tay, tối ngủ xài smart rolate... nói thiệt ko có 1 cái nào ko tiện dụng và thiết thực cả, chỉ có biết cách xài hay ko thôi
@ngoc511991 right :")
M3ga
CAO CẤP
11 năm
Mấy tính năng này trên S3 mình toàn tắt đi , ngốn pin như uống nước mặc dù pin S3 khá khủng . Tiết kiệm đc 1-2 thao tác mà ngốn pin thì ko thích lắm
P_G
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy bạn anti fan vui tính thật, người ta đầu tư công nghệ mới các bạn không dùng được thì chê là chẳng có gì hữu ích😕 Tính năng hữu ích thì chắc chỉ có nảy trang khi cuộn, trượt để mở khóa, vừa ngâm nước vừa chụp hình,... thôi:eek:
Sắp sửa phải dùng mắt thay vì cuộn =tay rồi
ko biết có chức năng kết nối với TV ko dây ko nhỉ😃
Các bác cứ từ từ, Samsung sẽ không ra một con đt hoàn hảo ngay đâu. Vì nếu như thế thì những thế hệ kế tiếp sẽ không bao h vượt qua đc cái bóng đó cả, sẽ bị chê bai rất nhiều. Đơn cử như vs IP4 chẳng hạn, bây h ra IP5 nhưng ng ta vẫn đánh giá nó không thể bằng đc như lúc mới ra IP4 cả. Với Sony hiện nay có thể là vs con Xperia Z nữa, sẽ rất khó để con nào vượt qua đc nó nếu xét về thiết kế. Vì vậy chiến lược của Samsung có lẽ là thay đổi từ từ qua từng năm một chứ không phải cố gắng tập trung cho ra một thiết kế hoàn hảo để rồi các đời máy tiếp theo bị đánh giá là kém hơn đời trước về mặt thẩm mỉ :rolleyes:
P/s: Ý kiến cá nhân là thế. Ông nào ném đá TÔI ĐẤM PHÁT CHẾT LUÔN 😁

@OnlyYou_2288 vớ vẩn...tôm đây.
watamela
ĐẠI BÀNG
11 năm
chắc chắn sẽ không có trong s4
Tính năng Eye Scroll chưa chắc đã tốt cho mắt của mình vì khi đó mắt sẽ bị động theo thanh cuộn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019