ComicVn truyện tranh online ,offline đax có trên Google play

xkcn2015
12/3/2015 0:38Phản hồi: 87
ComicVn truyện tranh online ,offline đax có trên Google play
Cong dong truyen tranh online - cap nhat lien tuc - nhanh nhat, mien phi
ComicVN - Cộng đồng truyện tranh online, nguồn truyện dịch lớn nhất Việt với phong cách dịch hài hước haivl, dí dỏm và vẫn không thiếu tính chính xác dựa theo cốt truyện, những tình huống li kỳ, trinh thám conan hay cổ trang kiếm hiệp than dieu, long ho mon, hay nhiều truyện Việt Trang quynh, Than Dong Dat Viet và nhiều thể loại khác với số lượng phong phú tất cả được cập nhật nhanh nhất, chính xác

Với nguồn tự dịch nên nhiều truyện ra mắt trước các kho truyện tranh khác: truyentranhtuan, blogtruyen,... nhiều chương, hình ảnh
không bị gắn logo nên rất sắc nét và sinh động

[Chức năng nổi bật]
Ứng dụng được ra sau nên được thừa hưởng các tinh tuý về mặt chức năng của các ứng dụng đi trước và nhiều chức năng mà các ứng dụng khác chưa có

* Truyện nổi bật, Truyện ComicVN
Danh sách truyện nổi bật, mới cập nhật, người dùng có thể tuỳ thích để tìm cho mình một truyện có nội dung hay nhất xứng đáng với thời gian mình bỏ ra để đọc nó
* Lưu trữ
Chức năng cho phép người dùng lưu truyện mà mình đang đọc, tiện ích không cần tìm kiếm và bị trìm trong kho dữ liệu
* Tải truyện
Tải truyện, chương mình muốn đọc để vẫn có thể thoả niềm đam mê khi không có internet
* Bình luận, chia sẻ
Cho phép người dùng bình luận chia sẻ truyện mình yêu thích hoặc có thể để lại những mẩu tin nhắn, cảm xúc của cá nhân
Ngoài ra người dùng có thể tự điều chỉnh cho mình một cách đọc hợp lý tất cả có trong Cài đặt ứng dụng

Hãy tải về và cảm nhận sự thu hút của các nhân vật trong ứng dụng. ComicVN - giải toả mọi căng thẳng sau những ngày làm việc mệt mỏi
Rất mong có được sự trải nghiệm và đóng góp ý kiến của các bạn!!!

Quảng cáo

Chúc các bạn có ngày làm việc hiệu quả và giải trí cùng Truyen tranh: ComicVN

Từ khoá tìm kiếm trên kho google play : "truyentranh:comicvn"
Link dowload :https://play.google.com/store/apps/details?id=com.truyentranhtuan.blogtruyen.pro

Chú ý : Nếu ko load dc hoặc bị tình trạng trắng trang thì chỉ cần sửa DNS của google là xem dc bác nhé
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

note lại. chưa down về dùng nên đánh giá sau 😁
cũng đc đấy nhỉ để xem sao ;)
@envinior bác dùng thấy hay nhớ giới thiệu cho bạn bè nhé
@xkcn2015 ok luôn 😁 nhưng thêm nhiều chuyện vào nữa nhá :3
@thuynguyen810 hiện đang có 3k4 truyên rồi bác nhé vẫn update hàng ngày nhé
@xkcn2015 woa. hqua là mạng lởm chưa load đc hết :v hnay load đc hết rồi :v k biết đọc bao giờ mới hết đây =))
ứng dụng khá luột. về cơ bản thì seach tìm truyện gì ra truyện đó, lướt khá nhanh 😁 rate 5sao luôn (y)
@thuynguyen810 thank bác nhé ,bên em có nghiên cứu kỹ các app khác cũng như yêu cầu của người dùng nói chung là khá hoàn thiện bác yên tâm dùng và chia sẻ cho bạn bè nhé
đã test thử nói chung là khá mượt ,cũng dc ah
noenmo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giao diện nhìn rất ổn. ủng hộ ứng dụng Việt Nam.
Link download trực tiếp cho bạn nào cần test trước:
https://sameapk.com/truyen-tranh-comicvn/
Bộ này hay dã man con ngan thớt ạ
@thuynguyen810 có rất nhiều truyện hay như vậy bác nhé
Có phải mới có nguồn ttt đúng ko bạn?
Bạn nên thêm blogtruyen,vechai,vv cho phong phú thêm
Thiếu nhiều truyện quá
@zPatnln hiện tại app có 4k8 truyện mới nhất rồi đó bác ạ. b cho thớt time rồi bạn ý thêm từ từ nha 😁 :D cảm ơn b đã góp ý, ad sẽ bổ sung hoàn thiện dần nha :*
boyoctober
TÍCH CỰC
9 năm
rất tiếc comicvn đã dừng lại, vậy là sao hả bác, e dùng LG android 4.1.2
@boyoctober mình có mượn LG test thử mà chưa gặp lõi như bạn ,bên mình vẫn đang tìm cách fix cho bác nhé
boyoctober
TÍCH CỰC
9 năm
@xkcn2015 mình mới update thì vào được rồi bạn nhé, thanks, ak mà ko có Đội quân nhí nhố bác nhỉ
@boyoctober :v bác thử cmt cho thớt r bạn ý bổ sung thêm truyện 😁 mình cũng thích truyện đó :v
@boyoctober ok bác dùng bt rồi hả bác ,bác thích truyện thêm truyện nào cứ coment nhé
big update 😃😃
update
may ban oi cho minh hoi xiu....app nay` co truyen the walking dead k ta ^^!
@Lee kuna Nguyen có đấy b à.[​IMG]
@Lee kuna Nguyen có đấy b à. mình vừa seach thấy vs up ảnh lên r đó 😁
@thuynguyen810 ok tks ban nhieu nhieu nhieu nha ^^!
@Lee kuna Nguyen không có gì ^.^ seach cho b xong thấy hay hay cũng ngồi đọc luôn :v
update
update
shishima
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chủ thớt có thêm chức năng tải nhiều chương 1 lúc ko. Đi cafe ké wifi ngồi tải,mà cứ tải từng chap từng chap thì bao giờ mới xong
bác kia chơi ké wifi chùa ah he ,tải tất cả bao giờ mới song he giả sử naruto 700 chap tải bao giờ cho về he
shishima
ĐẠI BÀNG
9 năm
@envinior Cứ mỗi lần down trăm chap là đủ đọc trong 1 tuần rồi bác. Đều down từng chap từng chap mệt quá
@shishima tạm thời tiếp thu ý kiến của bác , bên em sẽ làm tính năng này nếu có thể
@xkcn2015 mình cũng 1 vote cho thêm chức năng tải luôn 1 bộ về, chứ như naruto, ngồi tải cả 700 chap chắc die mất -_-
update
up

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019