[Computex 2012] Trên tay máy tính bảng Acer Iconia Tab A210: máy đẹp, chạy nhanh, ICS

TDNC
7/6/2012 19:12Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi battery yếu vô đối acer ơi..~.~ Thua cả thằng asus..Keo kiệt về pin quá.
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này xài dcom 3g được ko ta
@camphalang con này 3g built-in rồi, ko cần usb3g đâu
vumi_89
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua cho ba mình con này quá tuyệt nhưng về vn thì giá là bn????
nhìn ngon 😁
Nhìn đẹp thật. 😁
Minh thi ko thich ipad lan iphone. Neu dung de giai tri thiảt ok nhung xet ve ho tro cac chuc nang van phong thi iOS thua xa ADR. Con A210 nay kha dep,cau hinh cung ko che vao dau duoc,cam ung muot ma. Minh thich con nay.
mặt trước đẹp, mặt sau xấu, thiết kế hơi dầy ( có lẽ để tránh bị Apple kiện giống như galaxy tab của ss do vi phạm điều luật không được mỏng và không được vuông hay hình chữ nhật, không được bo tròn 4 góc...)
đẹp wá đi chứ như acer ko khoái lắm nhỉ
Khi Icona Tab mới xuất hiện ở Nguyễn Kim, mình có đến test thử thấy mẫu mã đẹp, cầm chắc tay, chạy nhanh, cảm ứng mượt dù ko = ipad. Nhưng Icona vẫn ế vì giá khá cao và thương hiệu Acer làm người dùng chùn chân.
Có điều kiện chắc mua thêm con này xài, mình có duyên với Acer phết 😃
llkey
ĐẠI BÀNG
12 năm
con nay bao nhiu za?
Mình chỉ quan tâm sp của Apple & Nokia. Đồ chơi của 2 thằng này đẳng cấp & độc đáo, những thương hiệu khác chỉ đọc chơi, dùng thử chứ ko ấn tượng. Nhưng phải công nhận Icona thiết kế đẹp.
mình chưa bao giờ nói ipad là vô đối ,tiếng cu ở miền tây là cách gọi một người em nhỏ hơn mình nhưng thân quen ,thân thiết thì gọi la cu ,,đon giản vậy thôi , còn vấn đề có ipad hay ko thì bạn hãy gọi lại cellphones ở sài gòn hỏi thử xem có ai tên hiếu ở rạch giá mua cái ipad 32gb 4g bản màu đen xách tay cũa mĩ và đã đổi case hết 1 lần vì ko vừa ý ko ,rồi hãy cmt tiếp , mình là chúa ghét những thằng nổ ,có mới nói ko có ko biết sẽ ko bao giờ nói , nói tào lao cho thiên hạ cười à, 36 tuổi chớ có phải con nít đâu mà phát ngôn bừa bãi muốn nói gì thì nói đâu , có thể bạn thấy tôi chửi thằng nhóc kia nặng lời quá nên nhảy vô bên phải ko ? thật ra tôi ko muốn thốt nên những như thế nhưng tính tôi rất nóng ,tôi chỉ có một bố thôi thằng nào tào lao xưng bố với tôi nếu ở ngoài đời là tôi dặn họng nó liền
@hieunguyenkg77 vậy à X_X , thế thì bác cho e sr X_X , chắc tại e kì thị mấy thằng ifan suốt ngày kêu "vô đối , ... bla bla " quá xD
ndk741953
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hieunguyenkg77 Bạn có ipad hay ko nói ra làm gì, bạn kia có nói gì bạn có ipad hay ko đâu. Ý người ta là bạn chưa cầm con acer dùng và trải nghiệm mà đã đánh giá cơ...còn chuyện thương hiệu thì nó cũng chỉ đúng 1 phần thôi bạn à...có thể cũng là acer, cũng dòng sản phẩm đó nhưng đâu phải toàn bộ đều ko tốt...acer cũng chẳng phải là hãng nhỏ...người ta cũng biết rút nghiệm chứ..tóm lại chưa dùng thì ko nên vội đánh giá...ok? Nói thật mình khá là mất thiện cảm vs những bạn cứ cm là i device no 1, ko có đối thủ...đồng ý những sản phẩm của apple rất tốt, đơn giản vì nó khép kín, nó xây dựng hệ điều hành đi đôi vs phần cứng nên có hiệu suất tốt...nhưng cũng có nhiều sản phẩm khác làm dc nhiều điều mà i device ko làm dc... mình ko cố ý moi móc hay muốn gây vs bạn đâu, chỉ là muốn nói một số điều vậy thôi 😃
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Đang dùng ipad và thực sự khó chịu với cái kiểu quản lý dữ liệu của apple. Thích android table hơn vì nó giống với pc hơn, dễ dàng quản lý, trao đổi dữ liệu hơn, thích hợp với công việc văn phòng. Hy vọng ở mỗi cái giá, tầm 400$ đổ lại thì đẹp cho 1 bản có cả 3g.
@tuuquy Mình cũng bực i như bạn. Đó là lý do phải jb ios & cũng là lí do mình muốn chuyển sang Winphone.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019