Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Computex 2015] MediaTek ra mắt Helio P10, SoC 8 nhân cho máy tầm trung, cải thiện hiệu năng và pin

Duy Luân
1/6/2015 8:29Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cofd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng vậy đó. Thật là không thể tin nổi lại có kiểu comment như vậy :mad:
Đang xài 6752, nói chung là hài lòng 😃 sẽ ủng hộ mediatek tiếp.
Raspberry
TÍCH CỰC
9 năm
Ra mắt chip mới. Giới thiệu thông số khủng thì nta nói ko thể tin nổi, thật tuyệt vời thì có làm sao bà bác khó chịu thế? Hay người khai sinh ra câu đó là anh em nhà bác à mà đòi cho các cụ kia ra đảo :|
Thật không thể tin nổi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Raspberry
TÍCH CỰC
9 năm
@DanteXXX2898 Chú lại cứ thích đú. Về lau mũi đi rồi nói chuyện với anh nhé
Nói gì bàn gì là tự do ngôn luận của nta, ko vi phạm quy định, ko vô văn hoá là đc. Ko thích thì đừng đọc, thế thôi. Dựa vào cái cá nhân ko thích mà đòi cho người này người kia ra đảo, vớ vẩn.

Gửi từ bPhone 5s của tôi sử dụng Tinhte.vn
qualcomm mà ko nhanh chân ra hàng ngon mới của flagship 810 thì coi chừng bị chú MT này lật. Giờ mấy em Exinos có vẻ đang là bá nhất bên hàng Android.
Nói chung vẫn thích qualcomm, đợi tiếp hehe
Tư bt
TÍCH CỰC
9 năm
@thinhletien Snap đang giống tình trạng đt samsung 2 năm về trước, cao cấp đang bị ex của samsung đang lên, tầm trung đang bị mt đè,rồi chip intel....đang cố gắng trỗi lên. Làm người đi đầu thật là khó
vj3tgja
TÍCH CỰC
9 năm
trước em thấy thím nào cũng chê trong khi dùng cũng ok. vậy mà giờ vì cái lý do j mà các thím lại khen nhiều thế, chắc mới dc trải nghiệm chip MTK à?
mà sao không thấy các thánh vs mấy chip Intel nhỉ. Chúng nó họ hàng giá rẻ với nhau mà
@vj3tgja Trước đây cũng nhiều người bênh MTK đấy, nhưng những người bênh đều là người dùng rồi, không thể đông, nguy hiểm và nhiều lời bằng những người nghe đồn và chưa dùng MTK bao giờ.
Mình dùng 6752M trên A7000 thôi mà còn thừa mứa hiệu năng rồi đây. MTK ngày càng ngon.
lúc nào cũng có quảng cáo dạng nầy nhưng thực tế thì ở đâu ra, nhìn pin xài là biết, đời trước xài pin 3k mAh coi film được 6h thì đời sau theo quảng cáo phải coi film được ít nhất 9h 😁 :D
Ước gì BPhone dùng chip Media Tek để giảm gíá bán. Gía bây giờ thì nhiều người mê anh Quảng cũng k dám đụng đến Bướm Phone. 😁
libieu
CAO CẤP
9 năm
thời của Đài Loan ới rùi à :p
thutrongvang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mtk cũng ko ngán thằng nào
Ko chỉ mtk và exynos, cái thằng intel và kirin của huawei cũng đang lăm le chiếm thị phần. Qualcomm mà ko lo thay đổi thì tắt cmn điện
@quangkhanh60 Rồi 1 ngày ko xa thì chip QC éo ai thèm mua! ^^
depmakdep
ĐẠI BÀNG
9 năm
rẻ chút thì được 😁
có vẻ hót đây. dạo này mediatek đầu tư thế nhi? 😁
nghe đồn hình như có con nào mới chạy MTK Helio P10 ra đời rồi mà nhể? :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM