Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Con trai thì nhuộm tóc mầu gì đẹp cho mua đông này

ikercasillas
9/1/2010 10:49Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chơi màu trắng đi bác
Lỡ nhuộm thì nhuộm luôn màu trắng bạch cho nó hoành tráng .

Nói chơi thôi , khuyên bạn , có sao để vậy , nhìn đứng đắn và đẹp trai hơn , còn nhuộm nhiều quá nhìn cứ như bọn choai choai đua xe ngoài phố ấy .
Ánh tím đi bạn ơi ! Màu đấy bây h hay lắm! Trong nhà không thấy ra ngoài nhìn đẹp cực ....!😁:D:D! Chúc vui !
ánh tím có vẻ đc ý nhỉ hì hì thế các bác bít cái mầu cảu thằng ở trên kia là mầu gì ko ạ 😁
cầm tấm poster này hay lưu vào điện thoại ra bảo tiệm nhuộm cho y như vậy ko cần coi catalo làm gì

muốn đẹp được như poster trên thì phải cắt tóc theo kiểu của nó

chứ chẵng nhẽ để hai mái ra nhuộm màu đó à
Tommy0611
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cạo trọc là đẹp nhất, đỡ tốn dầu gội đầu, màu mè làm gì cho mệt, nhìn như thằng nhà quê!
Cạo trọc như bác tommy ý, he he
thì em nhà quê mà ;)) đâu có phải thành phố đâu 😁
chia sẻ chân thành cho anh bạn trẻ giữ cái màu thuần Việt thì hơn. trong thời gian tiếp xúc với xã hội thì cái đầu đổi màu làm mất phần nào hạng kiểm của bạn trước người ngoài. nhuộm tóc tốn 1 khoảng, chăm sóc tóc tốn thêm 1 khoảng nữa. với lại 1 câu hỏi đặt ra là bạn muốn người ta nhìn bạn là chính bạn hay nhìn bạn giống 1 jon ji ju hay ju ji jun gì đó . theo mình thấy hình như tuổi của bạn thì cũng đã rời ghế trường phổ thông rùi. thời gian này là thời gian bạn hình thành nhân cách và cọ xát với xã họi nên vẻ ngoài chũng chạc và nghiêm túc hơn trong mắt người khác sẽ tạo lợi thế tốt cho mình bạn ạ.
đó là ý kiến của mình. quyết định vẫn là của bạn.
cuBen
ĐẠI BÀNG
14 năm
xin tư vấn lộn tiệm rồi - tìm trang 2fi mà xin tư vấn. con trai......
hihi cũng lộn thiệt toàn các bác dân it mà hihi nhưng mà cứ mạnh dạn hỏi 😁
làm cái đầu như thế này này
http://freestyle.sforum.biz/forum-f10/topic-t273.htm
quản tóc thật là hay em mà chơi kiểu này thì chưa kịp ra khỏi tiệm kắt tóc đã die oài 😁
Chơi quả màu vàng chói cho nó Sen bạn à.
chủ pic hớt tóc nhuộm chưa nhỉ :p

cũng lâu rồi đấy chủ pic :p

có gì quăng mấy tấm ảnh lên xem anh em tt tư vấn có đẹp ko :p
em đang căn cắt đến tết dài ra là vừa hì hì tuần sau em mới đi

Màu của Năm 2010 😁 :wink0st::wink0st::wink0st::wink0st::wink0st:
Màu đẹp thì nhuộm màu khói, chất khỏi chê, nhìn vừa sang vừa sành điệu. Còn bác muốn giống màu đen thì nhuộm nâu đen, nâu đỏ... gần như màu đen nhưng vẫn đẹp, mà lại không chơi quá.
topic chìm đúng 1 năm thì được bác khai quật. Có lẽ chủ topic giờ này không còn muốn nhuộm màu tóc nữa rồi...... mà nhuộm tóc làm rì chứ,gái theo ah? cứ xà lỏn,áo thun,sandal....sạch sẽ vào...gái rượt bác chạy không kịp
rêu hoặc khói bạn ạ 😁 chơi lắm :D
Màu nâu socola cũng được đấy ạ. màu rất dịu
màu trắng đi
Tuỳ theo khuôn mặt bạn như nào nữa chứ?
Mình củng đang tính đi nhuộm,mình có đuôi chuột dài khoảng 30cm mà chưa nghỉ ra style nào sock đây nè
tudiengia
ĐẠI BÀNG
2 năm
Màu đậm chất Lam Lính nền bạn ơi https://trolymuasam.com/5300/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019