Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Công cụ jailbreak tất cả thiết bị chạy iOS 6.1.3/6.1.4/6.1.5 được phát hành

Didu
31/12/2013 2:55Phản hồi: 351
Công cụ jailbreak tất cả thiết bị chạy iOS 6.1.3/6.1.4/6.1.5 được phát hành

Công cụ jailbreak các thiết bị chạy iOS 6.1.3/6.1.4/6.1.5 đã được phát hành dành cho người dùng máy Mac, không lâu sau khi công cụ jailbreak iOS 7 xuất hiện. P0sixspwn có thể jailbreak hoàn toàn (untethered) tất cả các thiết bị đang chạy phiên bản hệ điều hành iOS 6.1.3, 6.1.4 và 6.1.5, yêu cầu người dùng sử dụng máy Mac cài OS X 10.7 trở lên. Đây là một tin rất vui cho một số ít người dùng vẫn đang ở iOS 6 và chưa muốn lên iOS 7 vì một lý do nào đó, họ giờ đây đã có thể jailbreak thiết bị để tùy biến nhiều hơn nữa. Cách thực hiện cũng rất đơn giản, bạn chỉ cần tải công cụ về, cắm iPhone/iPod Touch/iPad vào máy tính và thực hiện jailbreak.

Tải về P0sixspwn để jailbreak iOS 6.1.3/6.1.4/6.1.5 tại đây
351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngocmh110
ĐẠI BÀNG
10 năm
nóng quá nóng quá
đa số lên 7 hết rồi, chỉ còn những máy chưa lên được thôi 😃 về đè con 3gs ra làm đỡ bùn
auquan04
ĐẠI BÀNG
10 năm
tinh tế hơi chậm nha bài này có từ hm qua rồi
:v
chỉ dùng cho Mac thôi win thì tiếp tục đợi nhé.
@Phạm Tài gtvt công cụ dành cho Mac nên chưa hot lắm , bao h có cho windơws thì mới phổ biến được
Chúc mừng các bác dùng ios6. Mình thì thích cái mới nên lên 7 từ lâu roài 😃
Opera Voz
TÍCH CỰC
10 năm
Hôm trước thằng bạn kêu bán rẻ cho con iPod touch 4 đẹp long lanh vì chót lên 6.1.5 mà không jailbreak được, nhưng lại không mua , tí gạ nó xem nó còn bán không, mong sao nó chưa biết gì?
😔
@Opera Voz Gian vãi =)) Gạ đc chưa. Chắc nó chưa biết tin này đâu. Cứ bảo nó là cái này về cho trẻ con nghịch thôi, chứ JB biếc gì được.
@Opera Voz bạn tốt =))))))
@Opera Voz Sống thật với bản thân quá nhỉ :]]
ptk8588
TÍCH CỰC
10 năm
@Opera Voz ipod 4 lên ios 6 đừng ham bạn ah, vì nó lag lắm do cấu hình ko đủ mạnh để có thể chạy mượt ios6, hỏi nó coi máy có lưu shsh 5.1.1 ko, nếu có thì hẵng mua.
Hóng bên win.
Windows cài làm sao? Khi nào có cho windows?
@vBot ai ở HCM thì ôm lên cafe tinhte . nhờ ai có máy MAC giúp dùm
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Em ở Cần Thơ thì ngồi đợi bản cho WIN vậy.
lathangthu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thế là phải có MAC mới JB đc àh? Win có đc ko vậy các thánh ơi???
@lathangthu Mua cái Mac về JB bác ơi😁
abtranbn
TÍCH CỰC
10 năm
@loctrantalent Cài mac lên win được mà bạn loctrantalent :D
@abtranbn Ohh..vậy thì không cần mua mac rồi:D
@lathangthu theo thông tin từ 2 hacker chính thì 2038 mới có cho win 😁
@abtranbn Chỉ dùm mình vụ này đi. Mình không có máy Mac
mới xóa mac đi xong (vì hết dung lượng ổ cứng :p) bao h mới có bản cho windows đây :mad:
http://p0sixspwn.com/
hoangmao
ĐẠI BÀNG
10 năm
6.1.3-4 ko jb được đa số cũng lên ios7 cả rồi. Vs cả lấy đâu ra Mb để cài mà jb bây h? Bao h có bản cho win nhỉ?
dkchoi
TÍCH CỰC
10 năm
@hoangmao Được thông báo tại trang chủ là: Coming soon
chán quá chẵng có máy Mac mà dung
😁 Chắc sớm quay về iOS 6.1.3 thôi. Dùng bản 7.0.4 trên con iPhone 4 cũ kỹ của mình vừa hao Pin vừa giật. Nhất là JB xong. Đợi dài cổ mới bật được mục Call lên 😔
@mystery198x Khi nnà mà về 6.1.3 thì báo m nhé đang dùng ip4 chạy 7.0.4 giật ảo tung chảo hao pin quá
cái JB này, có lẽ Apple cố tình "thả cửa" để vơ quét một lượng người dùng thích vọc vạch (nói thẳng dành ăn với "cái mở" của Android) sau một hồi "đóng" có sự nguyên cứu giảm sút lượng người dùng đáng kể nè.
Riêng mình luôn nói kg với JB kể từ khi con cháu kg còn sài mấy cai 3gs lock 😃
ChuckNorris
ĐẠI BÀNG
10 năm
@honghai12a1 xàm
@baocuongphong21 Mình thi ngc lại, iphone dt can su on đinh, ipad choi game giai trí nen tha hồ phá
@salemetaplas Mình đồng quan điểm 😁
chắc 3-4 ngày nữa là có co win thôi các bác từ từ
quá tuyệt vời
liminzun
TÍCH CỰC
10 năm
ngon ta ... con 3gs cũ của mình giờ móc ra nghịch đc rồi
Đang dùng win 95 chờ tool... 4S 6.1.3 ko muốn lên 7 vì quá lag, quá xấu
hp1503
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cadenlid bác cứ lên đi rồi ko muốn quay về 6 đâu nhé, em đảm bảo, dùng 7 đc 3 tuần giờ quay ra nhìn 6 ko khác gì máy tàu 😁:D
RIM
CAO CẤP
10 năm
Chờ bản cho Windows thôi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019