[Công cụ] Telex Typing - Bộ gõ tiếng Việt cho Windows Phone

ioiokkkk
25/1/2013 15:10Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gagaxy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn bạn nhé! Cố gắng phát triển thêm nhiều phần mềm hay nữa nhé
bộ gõ TV của WP lúc đầu gõ ko quen ( vì dân mình hay telex hay vni rùi ) nhưng 1 tgian cũng quen gõ cũng dễ mà ta , mấy pác chắc chưa chịu gắng dùng , chứ mình thấy h gõ cũng bt roài , lại thêm đoán từ nữa thành ra càng xài càng thích 😁
giỏi quá
buồn quá ngóng không biết bao giờ mới có bộ gõ giống android vs ios 😔
$aNgDz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn chủ thớt...^^ vừa tải về xong chưa kịp thử nhưng rất vui vì đc dùng phần mềm của người việt mình viết
kookyo
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao bài này cũng đăng được lên trang chủ nhỉ??? khi nào tích hợp vào bàn phím thì hãy đăng . .mod cũng nên chọn lọc chút chứ :-|
tưởng đâu ứng dụng được tích hợp vào gõ trực tiếp ai dè...làm mừng hụt .mà càng thấy bực mình thêm ông M$ tại sao ông ấy là già làng rồi mà lại thua google apple là thế hệ sau .đang dùng window phone mà ấm ức vô cùng muốn bán quách đi cho xong nhưng bán ra thì giá rẻ bèo ah.hối hận vì đã ủng hộ nokia
Cậu viết cái description bằng tiếng anh trên store sai tùm lum kìa. Đọc ko ra câu nào với câu nào nữa.
Giờ đây mình đã thực sự chán Windows phone, dùng cho biết thôi
hai8668
TÍCH CỰC
11 năm
Bàn phím và bộ gõ là điểm trừ lớn nhất của phím ảo nokia + winphone. Vì đây mà mình ko thích dùng nó kìa nữa 😔
kookyo
ĐẠI BÀNG
11 năm
e cũng chán winphone quá rồi . . mẹ nó chứ .. . . HĐH tù k thể chịu được . . đến bộ gõ cái cơ bản nhất cũng k có. . app facebook thì vớ va vớ vẩn . . k bằng 1 góc của android với ios . . .chán dần đều rồi . . HTC Titan I
MS có cho tích hợp trực tiếp vào bộ gõ đâu mà các bác đòi hỏi ?. Mình thấy cũng ổn mà. "Có còn hơn không", Free nữa chứ. Vậy các bác chê bác ấy làm dở là sao ?.
hic hic. e vừa cài thử nhưng ko thích bằng viet keyboard của Nokia Corp. 😔. bác phát triển thêm cho nó tích hợp vào bàn phím đi 😁. ngóng trông bác đấy :D
hic hic. e vừa cài thử nhưng ko thích bằng viet keyboard của Nokia Corp. 😔. bác phát triển thêm cho nó tích hợp vào bàn phím đi 😁. ngóng trông bác đấy :D
huungpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã gỡ ra, cũng khá khá hơn bộ trước
tranbaoha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao không thấy ai viết phần mềm tiếng Việt giống trên Iphone hết ta.. Vừa tiện mà vừa nhanh nữa.. Hổng lẽ Apple đăng ký bản quyền rồi sao???
zimihieu
TÍCH CỰC
11 năm
vọc winphone rồi.chán quá

Sent from my LG-P705 using Tinhte.vn
goldenf
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai thấy chán bộ gõ mặc định chứ mình lại thích. Dùng quen thì gõ khá nhanh và tiện
hoaiha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đã từng thử app này một lần, type xong, copy bỏ vào email gửi đi, bên dưới lad nội dung mà người nhận nhận được, phiên bản này hình như mới hơn, hi vọng không như thế này nữa, mình dùng HTC 8S

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019