Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cộng đồng Q-Smart S20 vào đây nào

tan512
7/1/2013 0:38Phản hồi: 6.829
6.829 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tan512
TÍCH CỰC
11 năm
hoangthanh_mobi : Bac la nguoi cam nhan ve con nay xuat sac nhat minh rat thich nên like
Mai se up lên page 1 de anh em hieu ro
ko co cam bien tiem can, cai muc so 7 ko bjet do tuy may hay ko nhung may mjh ko bi cham nhu ban noi

Sent from my Q-Smart S20 using Tinhte.vn

Để mai nhập thêm con nữa test xem thử, chứ mình có xài một con E120L hàng Mt6577 cũng 2 sim . nó ghi trên main là sim 1 có 3G nhưng vào mục sim cấu hình chọn sim 3G thì sim 2 vẫn bật được 3G. cái này chưa thử do chưa bỏ sim vì máy bán mà.

bỏ sim vào, bỏ thẻ nhớ có dữ liệu vào. tắt màn hình một thời gian, mở lại, vào menu ứng dụng. sẽ thấy nó rùa ngay. còn odex thì không có chuyện đó:D

Máy với cấu hình như quảng cáo mà giá chỉ tầm 2tr7 thật không tin được. vì thế nên mình cũng không tin được máy 2tr7 ngon như máy s22 cũng cấu hình tầm như thế mà giá tầm 3tr8 :D. làm kinh doanh thì không có thằng nào ngu. vậy người ta lấy s20 chứ lấy s22 làm gì nữa
tan512
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangthanh_mobi Giá đó là hop ly rui đòi hỏi thêm cũng vô ít
bạn nhập hàng về đi cùng khám em nó
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangthanh_mobi S22 màn hình to hơn, độ phân giải cao hơn, camera flash kép và nhiều thứ khác nữa, điện thoại mới ra giá rẻ cấu hình cao hơn điện thoại cũ là bình thường :D
Chip QC chỉ hỗ trợ 3G 1 sim :D
ai đã odex rồi nói thử có nhanh hơn trước không?
Hnam mobile. Chj nhanh nao cung 1 gja. O day ban hang re hon o ngoai lai uy tin, mih mua vai lan roi

con s20 nay cau hinh cung ngon , ma sao chua thanh hot dc ta , toi jio ma van chua co nhju pro wan tam toi no ... bun ^^
cai cam ung tiem can , sau nay minh cai room cook zo ko bit co the fix dc ko ta
Chua biet dc. no chua dc quang cao rong. Vien thong a con dang o tinh trang nhap hang, chua co clip review nen chua nhiu ng bjk toi. hi vong la fix dc loi cua no

Nãy đi uống cafe có ghé VTA định mua nhưng chưa có máy, chỉ có máy cho khách test thôi => sẵn test thử luôn thì em nó không có cảm biến tiệm cận, camera không có auto focus, ram + rom thực tế đúng (tất nhiên là không thể đủ 4Gb và 512mb được), màn hình hiện thị ổn, camera chụp được, quay fiml HD720, Wifi ổn, 3G chưa thử, loa chưa thử, máy chạy không vấn đề gì, do có 1 em đứng đó hỗ trợ nên không thể test pin em nó (lâu quá sợ phiền em nó) => xứng đáng với cái giá của em nó
@lamquangct loa rè bạn à, đa phần thì những con như thế này đều như thế, dùng tai nghe thì ok vì đa phần ít ai nghe nhạc bằng loa ngoài. pin dùng liên tục thì 6 tiếng rưỡi, nếu đt chạy liên tục ít đụng vào màn hình thì pin lên đến 10 tiếng. còn nghe gọi vs nt thì khoảng gần 2 ngày.
con này lướt web,xem phim thì good vì màn hình rộng,hỗ trợ 16M màu mà.còn chơi game thì hơi lag.đang đợi bài hướng dẫn root và rom cook nữa là ngon 😁
tan512
TÍCH CỰC
11 năm
@dongloc94 Quay lại page 7 có driver + root + re-odex cho S20 do bác hoangthanh_mobi share đó
Belikov
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko có auto focus thì có lấy nét bằng tay hay dùng soft đc ko? ko có cảm biến tiệm cận có j để khóa màn hình khi gọi ko? các bác tư vấn giúp để em xúc ạ
@Belikov lúc gọi đt tùy theo chế độ bạn cài thì nó sẽ tự tắt màn hình sau bao nhiêu giây đó, nếu nc khoảng 1p trở lên thì nó tự khóa màn hình lại đó bạn.
tan512
TÍCH CỰC
11 năm
@Jin.nguyen93 Bác hướng dẫn cách làm đó đi mình quote lên page 1
Túm lại bác nào rành rành cho mình hỏi, em này có thể chơi game đua xe lắc qua lắc lại để điều khiển và chơi trò thổi nến hay ko vậy ?
chip lõi kép mà sao ai cũng kêu chơi game lag nhỉ. có nên mua em này ko
Cai do lap trinh may co san ban ak, con ko thj vao cai dat lai dc ak. Giong nhu minh ko cham vao man hinh thi no tu khoa lai thoi.

Dau phai dua vao moi chip thoi dau ban, cho sua loi lai thi chay good thoi

tan512
TÍCH CỰC
11 năm
Rom stock con nay chang cui đang nho bac hoangthanh_mobi giup
Bac ay share cac odex lai ruiz do
Dua xe thi choi dc ban nhe, cam ung thi lac qa lac lai chu phim dau ma bam ha ban, con cai tro thoi nen gi cua ban thi minh ko biet.

vậy quyết xúc em này. các pro nhớ để mắt em này
hoangthanh_mobi
minh root den cho bi loi ''failed to get sell root,please use the services of our professional root" la sao nhi
tan512
TÍCH CỰC
11 năm
@lxcuonghatinh Bac dung cách của mình hay của bác hoangthanh
Neu dung Unlockrôt thi cai driver o page 7 rui moi root còn neu dùng cách ở page 1 thì cài driver xog rùi làm bước 2
Mìnb rot bằng unclockrot kô đc nên dùng RunMe
Nhưng dung runme phai backup rom trc khi root nhak vi root như page 1 se xoa het data lun đó
@tan512 bác up file rom lên page 1 cho ae có nghịch gì chưa backup thì lấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019