Cộng đồng sử dụng Q-Smart S12

Hoang_Cntt
2/11/2012 5:36Phản hồi: 16.482
16.482 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

root dc thi tot bit may..ben hackphone gi do no root dc ma fai ton phi

Sent from my Q-Smart S1 using Tinhte.vn
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zuilen1102 chẳng biết có root được không?
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
unlockroot v3.0 không root được hix.:mad:
no bao root dc nhung ton phi 1xi

Sent from my Q-Smart S1 using Tinhte.vn
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zuilen1102 root đi hướng dẫn anh em bạn ơi! hix😔
Mình hỏi cái, tình hình là tính mua s12 nhưng sao nhiều bạn bảo lỗi sim hay restars máy là sao vậy? 😔 Mà nếu root đc thì chắc ram free sẽ được >100 phải không?
@nhaylau321
@kyphongtdk Vậy mình mua máy để cài game chơi và cài theme, ứng dụng,.. thì nên chọn smart s11 hay s12.
Nếu không root thì chơi vẫn ngon chứ hay không đủ ram rồi reset máy lại 😔 bạn kyphongtdk cho hỏi luôn là s12 của bạn pin đc mấy ngày vậy :rolleyes:
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
root xong thì tính!
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
tại sao mình không tìm xem con S12 này là con gì ở nước ngoài? (giống như các topic khác đã làm) như vậy sẽ dễ tìm được cách root hơn.
Hoang_Cntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuoc07kcn không có đâu mà tìm
Cho mình hỏi nên mua con này hay s11 nhỉ mình sợ nhất bị lỗi cả ứng gì gì đó.. Mà có mỗi 2triệu k thích màn hình 3 inch
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@HjQuangHuy S11 thì root được rồi xài rất ok chơi game nặng ngon. Con S12 chưa root được. Nếu root được thì ăn đứt con s11 còn nếu không root được thì thua đứt con s11.
@phuoc07kcn bạn ơi! Mình hỏi tí con s11 cảm ứng thế nào. Mình thích s11 vì nó đẹp hơn con s12 vì mấy dòng này sợ dùng không bền cảm ứng
Hoang_Cntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@HjQuangHuy cảm ứng thì k chê đc dùng rất mượt
@Hoang_Cntt cám ơn pro.. :d
s12 có 1 lỗi là để ko máy sẽ bị mất kết nối mạng, các pro có biết cách khắc phục ko, mình thì mỗi lần như thế thì tắt "dữ liệu" rồi bật lại là vào đc
Hoang_Cntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hhtldp m cũng bị y như vậy
Hoang_Cntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
chán quá, sức lan tỏa cua s12 còn k bằng e 1,5 củ của vịt teo
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
không phải đâu bạn ơi. bên viettel họ cũng chit bàn về giá bán và các ứng dụng thôi. không nói nhiều về root. còn topic s12 chủ yếu bàn về tìm cách root cho em nó nên ít người bàn nhưng lượng truy cập lớn. mình thử dùng unlockroot v3.0 mà không được. có bạn nào thử chưa nhỉ?
1 lỗi nữa là bàn phím ảo bị lỗi gõ chữ này thì nó nhảy sang chữ khác, vd gõ phím xóa (x) thì nó nhảy sang chữ m hoặc chữ n. mình cứ tưởng con s12 của mình bị thôi hóa ra 2 lỗi này hầu như máy nào cũng bị hix hix ( vì nhiều bạn đã nói ).
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hhtldp tải phần mềm gõ tiếng việt của Trần Kỳ Nam là hết thôi. mình xài rất tốt.
Q smart s12 như kiểu sinh sản vô tính, 1 máy bị lỗi là bạn phải nghĩ đến các máy khác cũng bị thế hjhj. Ngoài 2 điểm đáng chê đó thì s12 là 1 smart phone giá rẻ đáng mua đó
E này mà rút được thì xài ngon viettel 1.5cu 2 sim nhưng lên mạng sim 1 thì sim 2 off củng như 1 sim thôi tầm giá này s12 là ngon nhất rồi

Sent from my Q-Smart S12 using Tinhte.vn
Có bác nào chơi được plants vs zumbies không nhỉ

Sent from my Q-Smart S12 using Tinhte.vn
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manutd278 chơi được mới lạ đó. out ra ngày vì thiếu ram. còn root được thì...ok!
Đã có bác nào tìm đc cách root chưa?
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@blackcattt bên hackphone nói nó root được rồi đó. nhưng phải tốn $$$...
A aaaaa root được con này rồi

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
Đc luôn con 1110i

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
có bác nào root được chưa:rolleyes:
Mạo muội hỏi cái, s12 chơi được Racing thunder 2 không vậy có bị lag không?? 😃 Trò plan vs zombie cần ram cao lắm sao mà s12 chơi ko đc vậy?
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhaylau321 không biết nữa. chỉ biết vào game là out không kịp thấy!:p
@phuoc07kcn Vậy Racing thunder 2 được không bác, nếu không đc thì chắc thua Galaxy y luôn quá. s12 mà ko game đc thì hơi chán à 😔
phuoc07kcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhaylau321 vì vậy mới cần root. S11 chưa root đâu play game được đâu. root xong chơi phà phà.😃
@phuoc07kcn Vậy máy bác không cài game nào à? mà pin s12 của bác khoảng mấy ngày vậy :rolleyes:
Hoang_Cntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhaylau321 Pin nếu chỉ nghe và gọi thì đc 3 đến 4 ngày( còn tùy thuộc bạn nghe , gọi ít hay nhiều?
đang định mua cứ tưởng root được rồi chứ, chán thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019