Công nghệ hình ảnh PureView sẽ có mặt trên máy Windows Phone của Nokia

Duy Luân
5/3/2012 14:29Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có Wp là tốt rồi 😆, dưng mà thiết kế máy vẫn chưa ổn lắm, nokia muốn nhắm đến giới trẻ hay giới trung niên đây haiz...mình vẫn không thích thiết kế cho lắm
numita
TÍCH CỰC
12 năm
Tưởng tượng cái iP4 của mình có cái cam 41 mpx này nhìn có lẽ giống bà bầu chửa ngược. Khỏi cần dock vẫn đủ nhìn thấy màn hình hô hô 😁
Nokia năm nay sẽ tập trung cho smartphone chạy WP. Nhiều tính năng mới được giới thiệu là đương nhiên.
600$ thì mua máy bán chuyên cho rồi 😆
Ok, nếu bác là người chủ yếu chỉ chơi ảnh nhưng không có điều kiện chơi máy chuyên nghiệp, đó là một sự chọn lựa của cá nhân
Sẽ là một chọn lựa khác cho những người chơi SP nhưng quan tâm nhiều tới chất lượng chụp ảnh trên điện thoai, OK.
Đồng ý với cm của bác, nhiều khi trong 1 khoảnh khắc đt sẽ làm tốt hơn😢m.
saimoto
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi vọng No sẽ ra 1 bản giống 808 trên Lumia 900. Thích thiết kế em này vãi 😃
Sẽ là 1 con Lumia 909 Pureview Apollo
mong wp có thêm nhiều cải tiến để mình có thêm lý do là fan wp........................................:dance:
cấu hình được nâng cấp thiết kế bóng bẩt hơn vào năm sau chả có antìan chọc gậy bánh xe được .

Riêng mình mình thícj sym hơn win vì nhỏ gọn nhe nhàng trong việc chuyển sao chép dữ liêụ còn win mình thích lên pc để tận hưởng game khủng và trả nghiệm triệt để hơn
hay quá hôm nào phải rước 1 em 808 về mới đc...không thích win cho lắm nhìn giao diện xấu dùng belle thấy tuyệt vời
thế thì WP sẽ trở nên vô cùng hấp dẫn và có thể sẽ là vô đối
Nokia bắt đầu mạnh tay rồi đây
Không biết bao giờ mới có smf màn hình linh hoạt nhỉ . MWC năm sau chăng , chờ đợi những bất ngờ từ nokia . . .
sao ko có giá anh Duy Luân ơi?
win phone làm mình có cảm giác lái con contener hầm hố , manh thâtj đấy nhưng nặng nề trong giao tiếp dữ liệu .mình thích con xe con hay xe máy thích hợp luồn lách , thực dung trong cuộc sống hàng ngày . Tuy không cao nhưng cac anh smatphone vẫn phải ngước nhìn
Có vẻ WP thì hợp thời cho những sp khủng của NO như thế này hơn là Symbian
Điều này đã được dự báo trước rồi mà, rất tuyệt
ông nô sợ thật càng ngày càng khủng . Nô vô đối 😁
chưa chắc bạn ạ mình thich sym hơn . Mình có cả sym cả win phone . Nhuelưng mình dùng sym là phần lớn
Topic mới ra mà cm nhiều dữ vậy ta🆒
Chuẩn bị ra Ipad HD kìa mọi người vào xoắn đi! coi bộ cái Ipad HD không hấp dẫn bằng pua-viu này rồi!kaka🆒
vjrus
TÍCH CỰC
12 năm
lên wp thì quá ngon rồi ! dáng tích tiền rồi mua thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019