Congnghenhat.vn bán hàng chất lượng không vậy ae tinh tế!?

anhhai19921
17/7/2015 10:0Phản hồi: 40
MÌnh đang tính mua z3 au bên congnghenhat.vn , mà hỏi có cho xem hóa đơn mua hàng bên Nhật không thì bảo không?? bên phongcachnhat thì cho xem hết . Hàng bên phongcachnhat thì chẳng bao jo` có sẵn phải oder còn congnghenhat thì có sẵn. Ae nào mua hàng ở congnghenhat rồi cho e tí nhận xét nha!!!!
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bên phongcachnhat phải other trước hả bạn, vậy thì hên quá lúc nãy tính ghé qua đó coi máy mà đang đi nữa đường thì có việc quay về lại
Thấy trên đây mọi người đều nói là pcn và cnn đều là cửa hàng uy tín, hôm trước mua 1 con z3 au bên pcn, cũng gần 1 tháng rồi, khá là ok, chưa bị j hết.

Gấu thấy vậy cũng đòi 1 con mà pcn hết bán rồi, mình cũng đang nghía bên congnghenhat này, ai có kinh nghiệm chia sẻ với nhé.
Cũng đang quan tâm vấn đề này ai biết chia sẽ cho anh em biết nha. Mình cũng đang tính làm con note 3 tai congnghenhat.vn
@Võ Thanh Bình LA Bạn xem kỹ cách test note3 của bài viết "hướng dẫn phân biệt note3,s4 xách tay", bạn nên gõ google câu đấy. Khi test có thể kiểm tra bằng phần mềm phoneinfo. Tất nhiên chỉ khi bạn mua và unlock mới cài đc app này. Nhưng bạn nên bảo họ chỉ unlock đã, kiểm tra xong hẵn up lên
Mình thì còn vài hôm nữa là tròn 1 năm mua note3 tại pcn và cnn. Dùng rất ok, mấy hôm nữa lên nhờ họ update phần mềm cập nhật chương trình, nó báo cập nhật mấy hôm nay rồi
Cả 2 cửa hàng này đều chuyên bán đt Nhật nên chất lượng đảm bảo dù giá có hơi cao hơn các cửa hàng xt khác. Hàng bên pcn bán rất nhanh nên thường ko có sẵn hàng để các bạn xem, côngnghenhat thì lúc có lúc ko và đa phần cũng đều phải đợi. Các bạn nên nghiên cứu kỹ loại đt mình định mua,có thể xem mẫu ở các cửa hàng khác (chính hãng hay xt) cũng đươc trong trường hợp ko có sẵn hàng rồi sau đó order, thường sẽ mất khoảng 1 đến 2 tuần mới có hàng. Mình thường hay mua ỏ pcn vì tin tưởng chất lượng sp ở đây,dịch vụ hậu mãi cũng tốt.
depmakdep
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình cũng đang qtam tới có gì share nha
Bạn nào muốn mua note3 hay z3 thì thôi nhé. Note thì nhật họ không còn máy mới đâu, z3 giá đã quá cao, do đó hàng nhập về mà khai máy mới thì 100% là hàng tàu dựng lại hoặc xào nấu lại
Bác pcn và cnn đã cảnh báo về tình trạng trên rồi. Các bạn có thể chuyển qua z4 và note edge hoặc s6 hoặc iphone6 vs ipad. Bác pcn đang lấy hàng táo, ai muốn mua thì đặt trước vì cung ko đủ cầu.
Bác nào vẫn ham note3 thì vào fb mimobile.net nhé, hàng Hàn vẫn còn máy mới, giá đang là 450k won=9tr
Nen mua o pcn thoi nhe cac bac, cnn cham soc khach hang nhu shit ay.
Dang muon nang build cho co F02G , goi dt va den cua hang bao nhieu lan roi chi nhan duoc cau tra loi la em se goi dt lai cho anh sau... Doi gan 4 t chang co ma nao goi lai, dien qua noi luon la goi di cho anh , anh chiu tien cuoc no cung ko them quan tam ... Chi mua con dt nay o cho tui nay 1 lan thoi ko co lan thu hai cac bac a.
Ai nang cap con F02G cua minh ben nhat duoc thi cho minh xin thong tin nhe, thanks!
Sorry mod, may nay ko viet tieng viet duoc nhe.
Bữa pcn hết bán z3 au nên dẫn gấu qua bên cnn mua, giá thì cũng bằng pcn , 8tr9, được cái là nhiều km hơn, test tiêc thì cũng thấy ok, xài đc tuần rồi chưa thấy lỗi j, mua máy xong còn dc km tất cả phụ kiện 30%, mua 2 cái ốp với dán cường lực nilkin luôn.

Tính ra thì cũng tạm đc, hơn mấy chỗ khác là đc tự nhập code, mấy chỗ khác rẻ hơn nhiều mà ko nhập code, rồi còn có mấy cái app Khựa, nghi lắm ...
Mua hang thi noi lam gi..
Cai chinh la sau khi mua hang neu co van de kia, ko tin bac goi den hoi thong tin update phan mem di. Cu chuoi ngay.
Thông tin update bạn phải mang ra cho quán họ giúp là đúng rồi. Nếu bạn không am hiểu về root và vọc vạch thì đừng tự up kẻo mất brick hoặc lỗi. Máy chỉ tự up được qua mạng nếu bạn chưa root và còn nguyên room gốc thôi, nếu root và chạy room khác thì khuyên bạn đừng tự làm khi công lực chưa cao
Eo, ai bao la tu minh update! Y minh noi la nho ho goi qua nhat de update cho minh vi o VN- ko update duoc ban hieu ko?
Hon 4 thang roi ho ko tra loi minh du cho minh goi dt va den shop rat nhieu lan . ke ca khi minh noi rang chi phi goi may di minh tra . ok?
Không nên mua ở congnghenhat.vn nha. Các ban qua bài hướng dẫn của bác minh11 mình có đưa thông tin mới đi mua hàng bên đó. Rước cái tức vào người. Mình ko dìm hàng ai hết, ai mà bị như mình mới hiểu. Mấy bác lên google gõ
"hướng dẫnphânbiệtnote3,s4 xách tay", xem bài bác minh11 mình phản hồi trang 85
@Võ Thanh Bình LA Chuan ban a. Cho nao ko tot thi nen noi cho anh em biet de moi nguoi con tranh.
Dem me thi dam me nhung ko de tui cua hang so mui anh em minh duoc.
Ai đi mua hàng ở pcn và cnn mà chưa có kinh nghiệm thì cũng dính cảnh chờ đợi thôi, trừ khi may mắn hàng vừa về. Mình còn đi cả trăm km từ quảng ninh lên HN để mua, cũng phải dính 1 lần, sau đó khôn ra thì oder trước, sẽ có máy trong đợt hàng sau.
Comment của bạn ko nói lên được chất lượng cái máy, nếu mua mà gặp hàng dựng, hàng lỗi thì bạn cứ phản ánh cho ae bởi vì lúc đầu uy tín sau bố láo là tình hình chung của các cửa hàng bán dt.c
Còn ba cái việc mua hàng đợi chờ thì bạn ko kiên nhẫn bình tĩnh được thì bạn có thể tìm các cửa hàng khác sẵn hàng
Gì chứ hồi J và note đang hot thì hàng họ nhập về sáng full tối hết là chuyện bt
Còn bài bạn bên mục phân biệt dt xách tay thì mình đọc rồi
Bạn đọc cách kiểm tra nhưng bạn không hiểu hết, muốn xem knox chuẩn thì lúc máy chưa unlock, chưa up lên 4.4.2, vẫn 4.3 bạn mới xem được. Chỉ up lên là nó đã nhảy 0x1 rồi chứ chưa nói đến cài room. Mình mua tại HN có thể máy kiểm tra ngay được, bạn mua chi nhánh SG thì có thể họ up ngay tại HN rồi chỉ chuyển vào bán cho bạn thôi.
Vụ alo thì mình còn bức xúc hơn bạn cơ, alo rồi nhắn qua fb nhưng cả tháng sau mới trả lời. Nhưng trong thời buổi hàng tàu nhiều như hiện nay thì chỉ cần cái máy chất lượng, bảo hành tốt là được, còn hơn cái lũ phục vụ chào đón thì tốt nhưng bán toàn máy Móng Cái nhiều
Minh dang noi ve thai do sau khi mua hang co ma. Ban hang chat luong nhung neu ko quan tam den cach cham soc khach sau ban hang day moi la van de ban a.
That su minh bat ngo voi cach cham soc san pham cua cnn , day moi chinh la dieu minh noi day. Ban mua dt ma ko the update cho no thi ban thay nhu the nao?
về máy mình ko khẳng định là dựng. Nhưng cách nhân viên tư vấn ko thuyết phục. Cứ lo khẳng định hàng tốt còn mình hỏi sao knox 0x1 thì ko biết. Nhà mình lên Sg gần 200km, hỏi chắc ăn nên mình lên. Tức là vậy, ai cũng có công ăn việc làm. Dầm mưa chạy lên tốn công tốn tiền hỏi sao ko tức. Mình mua docomo mà tới lúc về mới biết đang nhập máy au về. Nãn quá congngenhat.vn ơi
Trường hợp của bạn đúng là thuộc kiểu "may hơn khôn", hoặc do chi nhánh SG chỉ biết bán máy chứ không biết update
Mình đi xem dt ở khá nhiều cửa hàng bán hàng xách tay trong SG này, thấy đa số nhân viên đều có ít kiến thức về máy mà họ giới thiệu cho mình, hỏi về rom, mã thì họ trả lời rất mập mờ.

Nhân viên thì nhiệm vụ chính của người ta là bán máy và trông cửa hàng, còn mấy cái đi sâu về máy thì tùy vào nhân viên họ có chịu khó tìm hiểu hay hỏi chủ cửa hàng thì có thể sẽ có được câu trả lời tốt hơn. Những cửa hàng nhỏ thì làm j có bộ phận CSKH nên các bạn cũng ko nên bực tức với họ như vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019