Connectify PRO [ pm phát y5 từ 3G ADSL ] - Nhận Key miễn phí - Wifi đầy phòng

camquyt2208
12/5/2012 14:17Phản hồi: 28
Connectify PRO [ pm phát y5 từ 3G ADSL ] - Nhận Key miễn phí - Wifi đầy phòng
Connectify là phần mềm cho Laptop để phát wifi dạng hostpot, Mọi dòng điện thoại có thể truy cập vào Wifi này được... Các bạn không cần đề cập đến tính năng chia sẻ wifi mặc định của Windows 7 nhá, vì đấy là adhoc, BB không dùng được 😃

Hiện tại Connectify đang có chương trình khuyến mãi nhận bản quyền miễn phí Connectify PRO cho sinh viên các trường đại học có địa chỉ email .edu. Chương trình khuyến mãi trên có hiệu lực đến ngày 30/6/2012.
Chi tiết ở đây: https://www.facebook.com/connectify?sk=app_328934460464080

Connectify

Connectify. 95 ពាន់ ចូលចិត្ត. Creators of Connectify Hotspot and Speedify. We make complex networking tasks easy and get better In
facebook.com

Các bạn nhanh tay chuẩn bị sẵn sàng lấy Key nào....

Trước hết m hướng dẫn các bạn đăng kí email .EDU:

Hướng dẫn đăng ký email đuôi .edu miễn phí
Nguồn eSoftblog
Thông thường, để được sở hữu một tài khoản email có đuôi .edu, bạn phải là học sinh hay sinh viên của một tổ chức giáo dục. Mặc dù không được phổ biến rộng rãi như các loại thư điện tử khác, nhưng bạn vẫn có thể tự tạo cho mình một tài khoản .edu hoàn toàn miễn phí.
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Gia Lai là một trong số ít những tổ chức giáo dục của nước ta cho phép bất cứ ai có thể đăng ký và sử dụng miễn phí một hòm thư điện tử đuôi .edu.vn.
Đầu tiên bạn hãy truy cập Email của Sở Giáo dục và Đào tạo Gia Lai và click để lựa chọn một trong số bốn tên miền bạn thấy ưng ý nhất dành cho email của mình.
Ngay lập tức bạn sẽ được chuyển đến trang đăng ký của Windows Live mail. Hãy điền đầy đủ các thông tin cơ bản về bạn vào các mục tương ứng và nhấn nút Tôi chấp nhận.
Vậy là xong ! Bây giờ bạn đã có một email đuôi .edu.vn rồi nhé ! Email của bạn sẽ có một trong 4 dạng sau :
Vậy là đã có email .EDU miễn phí rồi nhá

Công việc tiếp theo các bạn vào trang khuyến mãi key của Connectify :
https://www.facebook.com/connectify?sk=app_328934460464080

Để lấy mã bản quyền, hãy truy cập trang khuyến mãi của Connectify trên facebook. Nhấn nút Like sau đó điền thông tin về Name và .edu Email vào các trường tương ứng.
Nhấn Submit để mã bản quyền tự động gửi về hòm thư của bạn.
Một lúc sau email sẽ có key.

Chúc các bạn vui vẻ!!!

Quảng cáo

NHỚ THANKS mình thật nhiều nếu bổ ích với các bạn!!!
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

binh_1612
TÍCH CỰC
12 năm
đăng kí xong rồi, để sd phần mềm thì download ở đâu hả b
@binh_1612 Vào connectify.me down bạn nhé... Phần mềm này nếu khôg hoạt động được thì bạn phải update driver wifi mới nhất nha
binh_1612
TÍCH CỰC
12 năm
e vào thì thấy lằng nhằng chẳng biết download ở đâu 😁
@binh_1612 http://downloads.connectify.me/ConnectifyInstaller.exe

Đây bạn, tìm link mà cũng hog thấy nữa à :p
binh_1612
TÍCH CỰC
12 năm
Hì. E cài xog hết r. Nhưg ko hiểu sao luc đầu kết nối vào rất nhah. Nhưg sau đó 1 tẹo lại chẳng vào đc. Dùng đt bắt sóg wifi cứ chập chờn. Bác test chưa
@binh_1612 M dùng bình thường, bạn kiểm tra giắc cắm mạng hoặc bật tắt lại wifi trên BB, không thi update driver mạng lên bản mới nhất nhá.
Cái này m dùng tu trc kia roi noi chung no kén chọn latop lam. Cả xom khi đó gần chục cái lap ma chỉ đc duy nhất 1 cái cài và phát đc ( m chỉ ca bản free lẫn pro ). Nen bac nào có laptop va Black Berry co wifi nên lam hẳn 1 cục wifi trog phòng la ngon lành nhất. Giờ bộ phát đó mua lai cung rẻ !
binh_1612
TÍCH CỰC
12 năm
Cài trên win7 chạy ngon. thanks bác chủ
e cài trên win7 bản pro có ..... từ lâu rồi.nhưng bắt rất chập chờn.cứ khoảng 1p là mất kết nối.lại phải kết nối lại.k ổn định.hjx.có bác nào giống e k a?
@sontung_forever Bạn cài từ lâu rồi thì thử update bản mới nhất xem thế nào nhé
binh_1612
TÍCH CỰC
12 năm
@sontung_forever mới đầu e cũng bị như bác nhưng loay hoay 1 lúc chỉnh sửa linh tinh trong phần network bâyh vào chuẩn ko cần chỉnh luôn, keke
@binh_1612 bác nghịch kiểu gì thế?hjx.e làm mãi k đc.nản nên cũng k dùng nữa
@sontung_forever Chắc là cái này đây bạn

• Open Control Panel and go to Network and Sharing Center.
  • Click Change Adapter Settings.
  • Right click your Internet connection and select Properties.
  • Click the Sharing tab.
  • Check the box that says “Allow other network users to connect.”
  • Choose your virtual Wi-Fi adapter and click OK.
Mình thì dùng cách sau, và hoàn toàn tiện lợi, không cần phải cài bất kỳ phần mềm nào 😁

The Commands – Step 1
Feel free to put the following commands into a .bat-file for simpler and faster usage.
  • Open an elevated command prompt (Type “CMD.EXE” in the start menu search bar, then right click the cmd.exe link and select “Run as Administrator”).
  • In the command window, type: netsh wlan set hostednetwork mode=allow ssid=MyNet key=MyPassword keyUsage=persistent
  • Replace “MyNet” with the name you want to use for the wireless network and replace “MyPassword” with your chosen password for accessing it)
  • Press Enter.
  • Now type: netsh wlan start hostednetwork
  • Press Enter.
Step 2 – You need only do this once (usually):
  • Open Control Panel and go to Network and Sharing Center.
  • Click Change Adapter Settings.
  • Right click your Internet connection and select Properties.
  • Click the Sharing tab.
  • Check the box that says “Allow other network users to connect.”
  • Choose your virtual Wi-Fi adapter and click OK.
Now Wi-Fi enabled computers within range should see your new wireless network and others can connect to it if they know the password.

p.s: Sử dụng được cho tất cả điện thoại nhé :D
@VampireAssistant Hi:D, m cũng dùng cái này rồi, nhưng ngại gõ lệnh không tiện lắm
@camquyt2208 :D thì chỉ gõ mỗi lệnh netsh wlan start hostednetwork mỗi lần bác bật laptop lên thôi hehe :D. Mình gõ miết cũng quen nên nhớ luôn rồi. Cái thì Blackberry cũng xài được bác ợ :D
@VampireAssistant xài cái này như nào bác ? em dùng win7 run\ gõ lệnh như bác bảo thì ra 1 khung cửa sổ đen..nháy nháy xong biến mất
@VampireAssistant dịch ra các bước đi bác. bước đầu kia khó hiểu quá
mình đang xài BlackBerry nên host bình thường thì bắt đc wifi. phải dùng Conectify. nhưng dùng bản lite thỉ chỉ đc 5' rồi lại bị ngắt kết nôi. muốn đăng ký bản pro cho HS-SV cho ổn định. làm theo hết các bước mà thớt nói rồi mà chẳng thấy gửi key về mail j cả. nản! 😔
@Kẹo Bạc Hà Chưa thấy gửi à bạn, bạn chờ lúc khác xem. Hôm trc mình đăng kí, có key họ gửi rất là nhanh nhưng có key thì hôm sau check lại có. Nếu bạn không đăng kí được thì m sẽ gửi tặng bạn 1 key😃
@camquyt2208 bạn giúp mình lấy 1 key đc k? sắp hết hạn đăng ký rồi. cảm ơn b trc nhé. 😁
lấy key giùm tại đây: http://tamtayviet.tk/
dùng mấy tháng vẫn ổn.
mình làm theo mà ko thấy được gửi key.
quangminhbd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@boyoctober cùng tâm trạng.. đợi hoài ma ko có keyyyyy... ???? chủ thớt ui, tại sao vậy,,,
ai can kkk vào đây, mình lấy giùm cho, dùng bao lâu vẫn ngon
http://tamtayviet.tk/
quangminhbd
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tieubavuong có thể cho mình 1 key ko Bro... Tks
@quangminhbd bạn vào trang:http://lovingfamily.ucoz.com/forum/2-1997-1
vào chuyên trang phần mềm máy tính để mail ở topic connectify mình sẽ lấy kkk cho
yh của mình là manhdien_53ct1. bác nào rộng lượng thì cho mình xin 1 key nhé. thanks U! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019