Convert prc sang word- Hướng dẫn chi tiết

leanh215
9/5/2009 7:34Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hihihi

Bác có hướng dẫn convert từ word và pdf sang prc ko ạ.Post lên E nghiên cứu vs.Thank bác nhé
seekill
TÍCH CỰC
15 năm
hơ, nếu chuyển như bác thì đến lúc ra dc prc unicode lại fai convert từ prc ra word để chuyển font à 😁 thế thì thà chuyển từ pdf->word từ đầu cho nhanh....
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm
~ ừ nhỉ ! hi
~ zưng nếu bác nào k có chương trình convert pdf sang word thì làm thế cũng được
~ nếu k thì em xin giới thiệu các bác dùng cái này : Solid converter pdf :cools:
seekill
TÍCH CỰC
15 năm
cái đó hơi nặng và nói chung là tùy cái, vẫn có cái k đc, hồi trc e hay dùng nhưng từ khi có cái trang này thì e ít dùng hơn vì nó hiệu quả hơn rất nhiều 😁 bác thử nhé:
Zamzar - Free online file conversion

chuyển đổi online luôn mà còn có cả những định dạng khác nữa cơ ;) chúc thành công....!
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm
~ thaks bác nhớ , giờ mới biết cái này , hớ hớ :wink0st:
~ ặc , zưng cái này mà up file to to lên thì vỡ mẹt, thồi thì tham khảo 😔
Các bác tham khảo link này, có thêm chương trình decode nhiều file prc cùng 1 lúc.
Code:
http://www.free4vn.org/f114/t103865/
em chuyển hoài không được bác nào chuyển giúp em 2 bộ sách này với
em cám ơn nhiều!
LucTieuPhungTruyenKy.rar
SoLuuHuongTruyenKy.rar
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm
~ Bạn đọc kĩ hướng dẫn đi
~ Convert thử cho bạn tập 1 Lục Tiểu Phụng đây! he
~ Bận ôn thi....:no6xn:
LucTieuPhung1-SatNhanVuong.rar
Mấy cái file Prc trong LucTieuPhung đều mở bằng Stanza và export sang word được. Có vấn đề gì đâu nhỉ?

Xin phép bác chủ thớt,mình học hỏi cách làm của bạn và tạo 1 thớt mới,tổng hợp hơn thớt này 😁
Ai quan tâm đến vấn đề này thì click nhé
http://www.tinhte.com/forum/t217285-2/#post2113059
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm
~ ặc ặc, k biết đâu . ông KS tôi à : ( (
Mình cũng nói là quá trình học hỏi và tổng hợp trong bài của mình mà, mình có nói mình nghĩ ra nó đâu 😃
Còn chuyện 5phut hay 5s,nếu convert 1 file như bạn thì mình cũng 5s,vì 2 người cùng làm 1 cách mà. Thớt của mình chủ yếu nói đến việc convert hàng loạt file PRC 1 lúc. Anh em học hỏi nhau, có gì phải ngại. Hì hì
fx1024
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có nhiều cuốn prc của các font không phải unicode tổ hợp. Nếu conver thành công được sang dạng text thì sẽ có thể chuyển lại font ^^!
Em làm đúng như bác hướng dẫn , nhưng nó báo
Error:invalide PID checksum

Bác nào giúp em với................!
😃😃😃😃😃😃
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm
~ Dùng MPR 6.0 đi bạn ! :-b 6.2 bị lỗi font mà !:wink0st:
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm

À , biết lỗi này rồi, cái này là do bác unlock cái file prc không bị khóa!
thank bac phat con file bi nen cao qua thi lam sao dc bac
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm
hơ, nói rõ hơn đi bạn ?
với file nén , thì bạn làm bình thường , k vấn đề gì :wink0st:
Với File nén cao quá bạn dùng Mobihuf để convert
Hoặc có thể dùng Stanza để Export nó thành HTML, sau đó chuyển sag *.DOC bình thường
scorpuz
ĐẠI BÀNG
15 năm
thanks anh chủ thớt nhá! h mới đọc! rất hay! làm okie luôn!
leanh215
ĐẠI BÀNG
15 năm
No comment..... ^^.................
hiz! winvista nó bảo về ổ đĩa ko cho làm hết! sao đây pác! dù sao thì cũng thanks!hihi
hph404
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xác nhận là ko làm được ở Vista.
Cháu chuyển sang XP làm nuột luôn.
Thanks cụ chủ thớt!
cho m hoi ti ban oi ,ban noi cai vao pc hay vao bb vay ban
mình cài vô cả hai đều ok hết! nhưng khi convert thì nó ko cho! vì trên ổ C của vista nó pải thông qua quyền admin mà!
Cảm ơn bài viết của bạn, bài viết rất hay! Sau 1 hồi làm theo của bạn mình đã làm được. Một lần nữa xin cảm ơn!
Cám ơn bác nhưng làm không được hi hi ...
em làm dc rồi cám ơn bác nhá!Thankkkkkk........!1:wink0st:
Em thì làm theo đúng hướng dẫn, ra 2.prc hản hoi, đúng các bước, nhưng chỉ ở bước cuối khi view thì đồng hồ cát xuất hiện, chạy một lúc thì lại báo error bác ạ, hình đính kèm nhá, bác xem giúp em
mình cũng bị như vậy,tuy là sách ko bị khóa, nhưng cũng ko chuyển bằng callbre dc
Cái file patch mà bác LeAnh cho chỉ giải mã hóa của file thôi. 1 số file bị nén thì phải dùng file patch khác. các bác nên tìm topic của bác thangloi (convert prc 100% thành công thì phải) hoặc vào đây http://www.tinhte.com/forum/t279419/
Tình hình là không được bác ạ.
Thứ 1 là em thực hiện Bước 2: nó thông báo là restart lại cái caribe và chọn cái file nhỏ hơn. File của em có 2,7Mb thôi
Thứ 2, sau khi vào CMD và thực hiện y chang, enter một cái thì nó báo erro
Nó vẫn ra file 2.prc nhưng là file rỗng với dung lượng là 0. Thực hiện tiếp B2, xem được mỗi tội nội dung trắng xóa. Pó tay
Bác tìm hộ em nguyên nhân với
mình cũng ko làm dc, nó hiện ra hình jong zay nàh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019