CopyTrans Manager - Chép nhạc & Movie cho iphone!

Silver Star
17/1/2011 4:28Phản hồi: 25
CopyTrans Manager - Chép nhạc & Movie cho iphone!
CopyTrans Manager 0.928 là phần mềm chép nhạc cho iphone & ipop!
phần mềm này hong biết có ai post chưa! mình search thì không thấy! mình sài từ lâu lắm rồi! và cảm thấy nó rất tốt! dễ quản lý hơn itunes

Chép nhạc vào xong, anh em nhấn nút Update! nó sẽ cập nhật vào thư viện của ipop trên điện thoại!
còn ko thì nhấn nút eject thì nó hỏi có muốn apply ko thì nhấn ok là được!

và đặt biệt là nó free! anh em down về mà sài nhé 😃
chép nhạc từ bất cứ máy tính nào củng được! không mất nhạc củ nhé!
chúc các bác 1 năm mới vui vẽ nhé 😃

link download : CopyTrans Manager 0.928 Download on Cnet Download
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

naminh71
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng cái này có phải JB máy không hả bro?
không hề đơn giản như bác nghĩ, và nhiều web khác đã có đăng bài này khá chi tiết.
Ko biết các đời máy cũ thế nào chứ Os4 bó tay, chẳng thấy update đc. mà chính xác ra như e biết thì cái này cũng chẳng free mô mà.
Silver Star
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này free nhé! bro cứ down về sài! để ý cái tên là biết! bản mình up lên là bản free 100%
mình sài 3GS 4.2.1 LOCK! vẫn chép vô tư mà? có sao đâu 😃

cái này sài không cần J/B!

đơn giản là cắm vào lài sài!

đã test luôn với iPhone 4! << cái này mình không trực tiếp làm! chỉ là mình hướng dẫn người khác ở Mỹ làm! và không có gì trục trặc! máy iPhone 4 đó vẫn không JB gì cả! sợ mất bảo hành!
ios 4 ko cần jb. mình xài iphone 4.
mà có cách nào chép hình ảnh đơn giản và hiệu quả ko mấy bác? mình dùng soft nào?
Silver Star
ĐẠI BÀNG
13 năm
chép hình nào bạn? hình nền hay hình trong camera?

nếu chép hình nền vào iphone & chép hình từ iphone ra PC thì mình thấy tốt nhất là iFunbox! hình như là máy không j/b thì chỉ hiển thị vài mục như wallpapers, camera và vài mục nữa thôi! chứ không hiển thị được các thư mục hệ thống! cái iFunbox này sài rất tiện & an toàn! tốc độ chép rất nhanh!

Link Download : iFunbox
ifunbox chép hình zô chổ nào vậy bạn?mình chép hình vào camera hay wallpaper nhưng khi vào photo xem thì ko thấy hiển thị
cái này ko cần JB.chép nhạc ko bao giờ mất nhạc
có ver mới nhất cho ipod+iphone gen 4.
tuy nhiên phần mềm ko hỗ trợ chép apps.
ngoài ra các bác có thể add lyrics vô tư như itunes.
sync nhạc rất nhanh mà tiện
có cách rất đơn giản, nhưng đòi hỏi máy phải jb.. đó là dùng phần mềm pc suite 😁
còn cách dùng thì các bạn tìm trên diễn đàn nhé :p
tsthanhhai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em đã bấm thanks, giờ thank = lời nữa để đánh dấu send cho bạn bè sau ạ 😁
sao mình cop nhạc vào vẫn bị mất nhạc cũ là sao vậy bạn........
Máy bác ơi cho em hỏi về CopyTrans manager, nó bị 1 lỗi khi update data lên Iphone thì báo lỗi "An error occurred while the Ipod library - Faild to read library - Query failed ", các bác cho em cách xử lý....
Em cám ơn các bác.
tinnythekid
ĐẠI BÀNG
13 năm
[Error - error - error]
Bữa giờ đang dùng cái này. Nói chung là tốt cho tới chiều nay.
Đang dùng bản 0.947
Đang chép khoảng hơn 1Giga nhạc, gần xong rồi thì... oops, báo lỗi, dựt điện thoại ra, taskmanager tắt copytrans.
1. Mở iphone Không thấy những bài đã chép
2. Mở lại Copytrans không thấy những bài đã chép, không thấy 2-3 cái playlist mình tạo luôn.
3. Check (xem phần dung lượng trên Copy Trans) thấy Dung lượng bị mất hơn 1giga
4. Mở itunes check thấy phần Other tăng thêm hơn 1giga

Dùng Copytrans chép lại một ít file trong cái mớ chép hồi nảy thử xem >> dung lượng phần Other vẫn giữ nguyên hơn 1giga đó.
Giờ các bạn khyên mình nên làm sao để lấy lại phần dung lượng đó dây....? Ai dà!

Thanks nhiều nhé,
----
New day! vẫn chưa thấy ai gặp tình trạng này....!
Oánh dấu......,..................................................!
mình xài 3G 3.1.3 mà có chép dc đâu nó cứ báo lỗi,lúc trước mình dùng cái phần mềm này rùi nhưng sao bg không xài dc nữa rất thích cái này
mashi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phần mềm này hay...thanks ông chủ nhiều nhé////
dùng cái lâu rồi nhưng cái này chỉ copy free music thôi nhé muốn add video vào thì phải dùng bản mất phí
các bác chỉ giúp phần mềm này, chèn lyric vào như thế nào nhỉ😃 có hình ảnh minh họa càng tốt😃
Maihang87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ơi cho mình hỏi nếu muốn chép hình thì phải làm sao? Vì mình thấy link này chỉ cho bỏ nhạc va video ko ah. Xin ban chỉ giúp mình với. Hay là có link nào đễ down cái copytrans photos ko vậy bạn? Nễu có cho mình xin với. Thanks bạn rất nhiều!
@Maihang87 Nếu muốn chép hình, bạn phải download Copytrans Photo
Link cho bạn: http://www.copytrans.net/download.php
Tuy nhiên, Copytrans Photo chỉ cho bạn sao chép 20 hình. Để sao chép nhiều hơn. Bạn hãy nhìn tại folder chứa file CopytransPhoto bạn mới download về sẽ thấy có file Copytransphoto.inf vừa được tạo. Hãy xóa đi và vào lại chương trình Cptransphoto, bạn sẽ lại có 20 tấm ;).
hix hình như phần mềm này không hỗ trợ ios 5 phải không bro, mình muốn chép cho em ipad ios5 ko jb ma ko dc rui, huhu có ai có phần mềm nào hỗ trợ cho ios 5 ko jb giúp em với, tks tks
giới thiệu thêm phần mềm itool rất hay các bác thử tải về dùng xem sao
cái này có cho mac không bạn nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019