Cortana sẽ có cho Android và iOS từ tháng sau, bị giới hạn những tính năng liên quan đến hệ thống

Duy Luân
26/5/2015 17:52Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mong chờ 1em chợ lý để có thể "em yêu ơi quay số về cho mẹ hộ anh!!" hay "mai 6h00 gọi a dậy"....chứ mở maps thôi thì cần éo gì
dùng Cortana cảm thấy sướng hơn hẳn Siri, GG now chưa dùng kĩ nên ko ý kiến
cho lên các nền tảng khác cũng hay, chiến dịch của MS là lan toả đến mọi nơi, đâu đâu cũng phải có bóng dáng MS mà 😁
dù sao thì quyết định ở vs e 1250 vẫn ko thay đổi, hóng con lúa mì mới hơn
có lẻ bác MS không muốn làm full tính năng cho Android, chứ chỉ cần thêm quyền root là muốn làm gì mà chả được;
có lẻ bác MS không muốn làm full tính năng cho Android, chứ chỉ cần thêm quyền root là muốn làm gì mà chả được;
có được can thiệp vào hệ thống đâu mà đòi có tính năng
nhưng đúng là mất chất windows thật, bên wp đang có em nầy tự sướng, khi không xách qua mấy thằng khác
webzone.vn
TÍCH CỰC
9 năm
Cortana sẽ thông minh hơn nếu Bing đc nhiều người dùng hơn (Vì Cortana dùng Bing để tìm kiếm dữ liệu). Hiện giờ Bing vẫn chưa bằng Google. Khi có nhiều người dùng Cortana thì dữ liệu từ Bing cũng tự tăng lên. Có lẽ đây là chiến lượt mà M$ muốn dùng Cortana để nâng cao dữ liệu của Bing
Cortana cạnh tranh trong tâm bão chăng :eek::rolleyes:
Mong chờ 1em chợ lý để có thể "em yêu ơi quay số về cho mẹ hộ anh!!" hay "mai 6h00 gọi a dậy"....chứ mở maps thôi thì cần éo gì
Chẳng ảnh hưởng gì đến tiền ăn sáng của mình cả"mà anh ms có hỏi y kiến của anh apple và google chua nhỉ
bluesky226
ĐẠI BÀNG
9 năm
WP ko thích tin này
Hóng trợ lý ảo của blackberry ra nghênh chiến
Làm sao để tải về các bác 😔
@phongvan.zoro phải chờ khi nào chính thức có mặt trên chợ ứng dụng đã bác ạ 😁
khong co tieng viet thi cai vao cho nang may ak

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp