cột sóng lumia 520

tiendung.90
27/3/2013 8:57Phản hồi: 47
Có bác nào xài thấy lu520 bắt sóng yếu ko ak.của e thấy chi dc tối đa 4 cột sóng ak.mà nó hiện cái chữ H là sao ak?hay máy e bị lỗi.😔
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

H là xóng tốt, H+ là rất tốt.
hocnv09
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangthanhCN Của em chưa hiện H+ bao giờ, mới hiện H thôi mà lướt đã vèo vèo rồi, ko lẽ có 4g à bác
@hocnv09 máy này làm gì có LTE mà ra 4G😁
hocnv09
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duonghuutri em thấy thông tin ghi có 4g mà, mới chỉ nghe tin là ở mình hiện chưa có sóng 4g thôi, chưa rõ thực hư thế nào
@tiendung.90
sao khi mua máy bạn ko chịu tìm hiểu rồi bây h kêu lỗi nhỉ 😃
chữ H (HSDPA) là 3,5G chả nhẽ bạn lại muốn về 3G à :rolleyes:
đang bật 3G rồi đấy ạ
loatchoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tan_bien_ptd chuẩn men
@tan_bien_ptd thì giờ e mới bắt đầu biết dùng cái này mà
haoromyeuem
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn này tham gia tinh te lâu chưa vậy
@haoromyeuem mới bác ak
l520 ko co gi che nhung ma cai danh ba cua no lam em nhuc dau 2 ngay nay. em ko cho danh ba vao may duoc chi dung danh b tren google thoi nên gọi vào ko hiện tên người gọi
m0ckl0p
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sweethoney Mình cũng bị thế và đã nghiệm ra, đấy là do danh bạ Wp8 chỉ hiển thị được tên và họ, ko hiển thị được tên đệm trong danh bạ. Bạn vào danh bạ rồi chỉnh lại tên người nào bị lỗi, copy cái tên đệm rồi paste vào phần tên là hiển thị bình thường thôi.
haoromyeuem
ĐẠI BÀNG
11 năm
hôm nay ra nguyễn kim ,quá trời người mua luôn ,hót quá
ere6083
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haoromyeuem bạn nguyễn kim nào z
em cung moi hot em no ve . hi ma em ngu kinh ko biet vuot sao nua cu vao lai ra o man hinh chinh ko ak. hoho vui ghe. xin loi vi viet ko dau . do may tinh ko co viet key
Chưa sài loại này thì còn phải mò chán ko hiểu gì :p
muốn copy nhạc từ laptop vào dt fai làm như thế nào? cắm cáp mà ko nhận, có cần phần mềm hỗ trợ không cả nhà.....
@votinh28899 bac kta lai day cap chu wp8 la tu nhan het
@auminhphu bac phai cai w7 hoac w8 xp ko nhandriver dau
chu H la mang 3.5G do bac oi
cũng đang định mua em này, tiện mình hỏi luôn là máy có phát đc wifi không nhỉ, với cả màn hình này có phải dán không nhỉ 😁
thanhcuchp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pro_so_1 có phát được wifi bạn à. Chuẩn men đó. hehe
@thanhcuchp Được quá đi chứ, mà nó phát cho 8 thiết bị đấy. Hi
Các bác ơi giúp em nhanh nhanh tí với ạ ;((
xai qua da
Cái này đầu tiên mình cũng thắc mắc và mình có lời giải đáp là: Khi bật 3G cột sóng hơi yếu và lên xuống liên tục, để nó lúc nào cũng căng thì khi không có nhu cầu dùng 3G các bác tắt 3G và chuyển chế độ 2G nhé 😃
Các bạn cho mình hỏi ti, mình đăng ký vào tinh tế 10 ngày rồi mà họ vẫn chưa cho gửi bài và trả lời là sao vậy nhỉ? ( đành phải mượn tên thằng cháu để hỏi về vấn đề này)
kích hoạt chưa\
thế tại sao bật kết nối 3G rồi mà khi vào fb hay IM+ lại báo ko kết nối đc.mà vẫn hiện biểu tượng H or H+
tớ có bị gì đâu, bình thường mà
m0ckl0p
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuỳ vào danh bạ của từng người lưu như thế nào trên gmail thui. Mình chỉ bị khoảng chục người chứ ko nhiều 😃
@m0ckl0p Những người nào có tên quá 3 từ thì đều bị cả
m0ckl0p
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hongsangdt Chắc thế. Mình lưu ít người 3 chữ lắm 😆
520 mà mở 3G lướt web thì thôi, cầm nó đã gì đâu, cứ như sẽ có thịt nướng mà ăn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019