Cửa hàng điện thoại nào bán hàng xách tay uy tín nhất

handoi87
15/8/2010 18:59Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Galaxy S 3 đã có tại UyenMobile.com giá chỉ 12tr8
cellphone S mà chiến
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho e hỏi chỗ nào hn bán hàng ngon. xách tay xách chân e bị phải 1 con samsung lởm rùi. e mua ở start mobile. chán bọn nỳ vãi.các bác cạch mặt nó ra nhé
Khánh ti
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tienloc.com Theo như bác nói thì mua hàng công ty thôi.
Trong danh sách thiếu phong cach mobile và cellphones là một thiếu sót lớn, theo mình thì cellphones là nhất, phong cach mobile thứ nhì còn hnam thì tai tiếng nhiều wá😃
mình cũng nghe nhìu người nói bên cellphones bảo hành cũng khá tốt, mình thấy wan trọng là việc bảo hành thôi, máy thì ở đâu cũng dc, cũng có 1 số bạn nói ở chỗ này chỗ kia mua máy bị lỗi này kia, nhưng chỉ là 1 số trường hợp ngoại lệ, rất ít khi xảy ra nếu mua máy. Mình cũng đang tính mua 1 em Arc, nghe mấy bạn nói cellphones bảo hành tốt, chắc qua đó mua cho chắc...
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
e thấy hn có hoanghamobile đc các bác khen nhiều lắm ko bít thực hư sao . bác nào hàng ở đó rùi cho ACE ý kiến nhé
😃
Khánh ti
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tienloc.com Mình mua 2 em SS Corby ở đấy thì chả em nào bị lỗi gì cả! Mà hầu hết phải có hiện tượng rồi mang đi bảo hành mới biết được 1 cửa hàng là tốt hay không. Cellphones có lẽ vẫn là lựa chọn số 1 cho hàng xách tay.
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Khánh ti thank bac .vậy có chút khả quan rùi 😃 thời bão giá với công nghê thay đổi chóng mặt . cứ hàng nhập khẩu chính ngach mà mua .lại máu công nghệ chắc hết $ . còn bác nào mua hàng ở hoanghamobile cho anh em xin thêm ý kiến nào ;)
Khánh ti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng nghĩ thế! Thời buổi này mà không có kinh nghiệm với lập trường thì mệt mỏi với việc chạy đua lắm! Máy mua dùng lâu chứ chả phải ngày 1 ngày 2, mình mua máy hàng cty về dùng an tâm hơn. Ghét mỗi cái One V được mỗi cái vỏ nhôm mà các bạn FPT dán con tem to tổ bố ông cụ vào trông xấu không chịu được! Mà bạn mình bảo tháo ra là mất BH?!! Chả hiểu cái chỗ đấy có đường nối vỏ hay linh kiện nào mà đi dán tem BH nữa... 😔
@Khánh ti Nhiều nhân viên nó suy nghĩ bằng chân nên khó trách lắm bạn ơi! :p
Ở Uyenmobile bên TRần Quang Khải bán hàng cũng được. Đối tượng mua của mình là Sony. 1 Acr của bạn mình, 1 Ray của mình và 1 Neo của người iu mình. Lúc mua nhân viên tư vấn rất nhiệt tình. Nếu bạn không biết test máy NV sẽ chỉ bạn cách test. Lúc mình đến mua con Ray cái anh NV gì đó k biết tên dành test cho mình. Lí do là ảnh kết cái máy đó dữ dội quá. Nói chung là từ lúc mua đến giờ cũng đã 4-5 tháng rồi xài chưa thấy vấn đề gì. Chỉ có điều lúc mua con Neo thì cái tai nghe mình thấy k giống với tai nghe xịn lúc xem đập hộp. Hỏi thì tiệm bảo do hàng xách tay mỗi nước mỗi khác. Có thể nước này khác nước kia nên tai nghe k giống nhau (?) Dù sao thì sau vụ bèo nhèo ở Hnammobile, Uyenmobile chưa có cơ hội đem máy bảo hành để mình chê :p
haizzza..e củng tính mua 1 ẻm galaxy s3 nghe nói zậy ớn tay quá...
em tinh mua con HTC ONE V mà chưa bít mua o cửa hàng nào uy tín..hix
ntp1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác test ở HN cho e cái đc k ạ
ntp1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
mà ở HN chỗ banhangtructuyen.com thì hàg có đảm bảo k hả bác,e thấy giá rẻ hơn ở các chỗ khác rất nhiều k biết chất lượng thì tính sao bác nào xài máy ở đấy r` cho e cái phản hồi nha.....thanks nhiều ạ.....
Công nghệ điện tử thì chúng ta chỉ nói tới đa số thôi .Không có dòng nào là tuyệt đối các bạn ạ .Dù là hàng chính hảng hay xách tay thì củng giá trị như nhau. Đồ dùng điện tử thì gọi là 50/50 . Quan trọng nhất là cửa hàng hay công ty có trách nhiệm hay không . Và đối xử với khách hàng như thế nào . Chứ nói thật thì củng có một số khách hàng khá phàn nàn về vấn đề bảo hành . Chưa hẳn là hàng chính hảng thì đả ok . Vì khi chúng ta mua nhằm cái điện thoại bị lổi thì họ chỉ bảo hành theo chế độ chứ không thông cảm như các cửa hàng bán lẽ . Vì vậy chúng ta không nên đứng về phía nào mà hảy xác thực bằng thực tế khi mua hàng .
Chúc các bạn lựa chọn thành công.
@thanhsy_mobile2003 Ở Việt Nam này, ít có cửa hàng nào bán 2 chiều ( bảo hành) chu đáo và tốt hết, kể cả Vienthong, mình đi bảo hành cái màn hình điện thoại nhưng do hết hạn mình phải trả tiền, cái này chấp nhận đúng, nhưng khi nhận lại máy, nắp nưng bị hư, không biết "kỉ sư" của nó kinh nghiệm tới đâu mà tháo cái nắp ra cũng không biết tháo, mình cự một hồi đành ngậm ngùi ra về. Mình đã trả tiền, mình là khách hàng, mà nó đối xử như thế, nó nói muốn sửa cái nắp lưng thì trả thêm phí, nghĩ lại càng tức.
chẳng có nơi nào xt mà dám đảm bảo 100% cả. ham chơi xt thì phải có tinh thần đỏ đen 50/50 cho máy tốt _ xấu nhé( chỉ cái máy thoy chứ phụ kiện kèm theo thì bla bla.... từ hộp tới cục sạc cục pin toàn tàu khựa😁) . mà nhìu lúc mua nhầm máy hư không đổi trả đc thì ôm cho hết lun
Mình thấy Cellphone bán cũng tốt, nhưng hàng xách tay thì mình phải biết test máy, Kmobile giá nhích hơn Cellphone
anhthocntt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ở Hà Nội thì có thể mua ở đâu uy tín các bác nhỉ
Ming thay van de nay rat kho. Co the mua may dat hon mot chut nhung che do bai hanh la quan trong nhat.

Sent from my LT15i using Tinhte.vn
chưa mua ở 4 cửa hàng này, đang tìm địa chỉ đáng tin cậy để mua con sony Xpria Arc lt 15i
Các Bác thấy Trungjapan và TTmobile thế nào? Đã Bác nào mua ở 2 cửa hàng này chưa?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019