Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cửa hàng điện thoại nào bán hàng xách tay uy tín nhất

handoi87
15/8/2010 18:59Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hàng xách tay theo mình mua ở shop tư nhân Trungdungk85.net là ổn nhất, hàng cực chất mà làm ăn rất chất lượng. Mua máy xong có gì ko bít pm Yahoo hỏi ảnh, ảnh chỉ tường tận( nếu rãnh ). Tuy nhiên ảnh chỉ xách tay hàng Sony nên bác nào không phải fan sony thì thiệt thòi 😁
@luutuandung cơ mà giá đắt như cellphones , còn phải order nữa
@vietthanh_tcnh đúng là order thì khiến mất hứng lắm, vì thường tâm lý có tiền mà mún xúc ngay và luôn, nhưng bạn có thể canh ngày cuối cùng của 1 đợt đặt hàng mới order (Vd: 20/7-27/7 có hàng thì bạn 27/7 order rồi 28 ảnh sẽ lấy hàng về giao ngay 😁 ) đắt thì đắt hơn 1 tý à, cái quan trọng là chất lượng ok, chứ tiếc 100k-150k mà gặp cái lũ hnam và phongcach đối xử với mình vậy còn tức trào máu. Nó là hệ thống, bạn khó mà làm dc gì nó, còn nếu shop tư nhân, dễ nói chiện hơn. Bạn có chửi nhân viên thì cũng là nhân viên nghe chứ chủ nó có bít gì đâu, còn nếu như anh Dũng làm ăn ba trợn thì ng nghe chửi là ảnh thôi :D
Thật sự ko phải PR gì cho trungdungk85.net nhưng đã mua 2 cái ở ảnh rồi, thấy hàng rất ổn và đúng như lời quảng cáo
@luutuandung m có nói trungdung k uy tín đâu, hồi trước giá còn thấp. gần đây giá tăng nhiều quá
@vietthanh_tcnh đấy là bạn chưa trừ giá anh ấy khuyến mãi và order 100% ý, nếu trừ 200k KHTT và order 100% cọc thì giảm dc 300k, con số khá to 😁
nickson94
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vietthanh_tcnh Cellphones bán máy có chất lượng không anh ? Chế độ bảo hành cũng như hậu mãi như thế nào ? em xin cám ơn 😁
kute_bmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Còn ở DDV thi sao ha các bác
http://dienthoai47.soz.vn/Trangchu/trang-chu.htm
Mún mua 1 con Samsung Galaxy S2 m250s thì ở đâu là tốt nhất các bạn ? mấy cái web uy tín như cellphones,hnam,hoang ha,phongcach...đều k có m250s 😔
Cửa hàng điện thoại Lê Phương Mobile uy tín, máy móc đảm bảo, giá cạnh tranh.
haitrieu54
ĐẠI BÀNG
10 năm
thương gia nguyenhoamobile ở gò vấp bán hàng không uy tín đâu nha mọi người.lúc mua con sky ở đó mà phải đổi tới 3 lần đến lần thứ 4 vẫn còn thời gian test máy mà bác ấy không cho đổi nữa.khi về xem hướng dẩn test hàng dựng mới biết mình mua trúng dựng.Thui khuyên mọi người đừng ham rẽ mà mắt sai lầm vô didongviet cho an tâm
định mua cái HTC one xách tay,mấy bác pro cho mình mấy địa chỉ uy tín ở hcm với
@hoangle1979 qua bên mình nhé 😃
http://didongviet.vn thì sao hả các bác, mình đang định mua con LTE2 f160
vicmobi
TÍCH CỰC
10 năm
vào hoangnguyenmobile.net đi bác
Theo mình được biết thì topic trên đây chỉ là ý kiến của cá nhân thôi, vì việc mua bán dựa trên quan hệ quen biết và kinh nghiệm mua hàng. Còn nếu như chưa có kinh nghiệm thì nên tham khảo về kiến thức mua hàng chứ đừng quá tập trung vào việc tham khảo giá, vì trên thị trường hàng dựng lấy giá thấp hơn giá thị trường vài xị, ae dễ ham rẻ mà mua trúng đồ ôi. Tốt nhất nên đến cửa hàng có luôn dịch vụ bảo hành và sửa chữa uy tín(Digi Fone Store bên 160 nguyễn văn cừ, q.1, chẳng hạn) để chọn. Hiện nay, việc ship hàng xách tay về bán cũng khá dễ dàng ở các cửa hàng, nên mình nghĩ tốt nhất nên mua tại cửa hàng uy tín, mắc hơn xíu nhưng an tâm. Mình thì mua 1 em sky a850 hàng likenew ở địa chỉ trên(Digi Fone), tuy hết hạn bảo hành, nhưng bên đó vẫn ưu đãi giá (chỉ mất 450k )khi mình yêu cầu check và repair về màn hình bị mờ, nên thấy chổ này cũng good
dungmobile ship hàng co uy tin không mấy bác.ai mua dt của ông này rồi thì cho e ý kiến
oddman
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác làm topic này dự là chân gỗ vào nhiều nắm đấy 😁
@oddman chân gỗ là gì vậy bác, hihi:p:p:p
oddman
ĐẠI BÀNG
10 năm
@toiditimem502 Google sama đi bác ạ, em lười copy. 😁
Zur1ck
ĐẠI BÀNG
10 năm
tphcm thì thienminhmobile hoac nology...hn thì didongmango hoac ms
ai ship hang cua dungmobile roi cho mình bít uy tín của bác này
didongviet thì sao hả mấy bác, em tính mua ở đó, giá mấy chỗ # chát quá
Zur1ck
ĐẠI BÀNG
10 năm
@toiditimem502 bạn nên tìm hiểu thêm nhé trong tinh tế dính nhiều phốt lắm bạn ah....xem xét kĩ càng trước khi lựa chọn nha bạn....chúc bạn mua dc máy mình ưng ý..!!
phốt là gì thế các bác.mình là tv mới nen không bít
mình mua 1 con acro S ở phongcach, nói chung là máy xài ổn, chưa có đi bảo hành từ lúc mua tới giờ nên cũng chưa biết chế độ bảo hành của nó ổn ko, có điều máy thì ok !
Hnam tệ tệ lắm , khi mua thì khác khi bảo hành thì chỉ muốn ...chửi thôi...
keykey0211
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cungxuxu hĩ sao mỗi ng mỗi khác nhỉ 😔
Mình thì khi đi bảo hành tụi nó vui vẻ vãi ra.1 lần dc đổi máy mới còn 1 lần bị vỡ màn hình dc hỗ trợ 30%
Sao ko ai nhắc toi didongviet.vn hit z.lieu o doa ko tot ha may bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019