[CỰC HAY] Monster Blade v1.3.0 full apk data - Hàng khủng bản update mới nhất

tiengmede
2/5/2013 3:56Phản hồi: 266
[CỰC HAY] Monster Blade v1.3.0 full apk data - Hàng khủng bản update mới nhất
Monster Blade một game 3D đỉnh cao tiêu diệt quái vật. Một phong cách chơi vô cùng mới lạ và hấp dẫn. Đồ họa game tuyệt đẹp. Cốt truyện phong phú và hấp dẫn vô cùng. Một game hành động kinh điển không thể bỏ qua được. Nào còn đợi gì nữa chiến thôi chiến thôi.
Ảnh giới thiệu game :
Video giới thiệu game :
Phiên bản hiện tại : v1.3.0
Thể loại : Game hành động - Game 3D
Dung lượng : 649MB
Link tham khảo : Monster Blade
Chi tiết game :​
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chú ý : Khi tải về sẽ là file exe, các bạn chạy file exe đó là tự động giải nén. Đây là host mới mà gamekhung sẽ sử dụng. Xin các bạn cho ý kiến nhé
tayeutl
TÍCH CỰC
11 năm
Góp ý nhé ông mà để exe thì bố thằng nào dám xài
@tayeutl Câu góp ý này hay đó, host nhanh update 4gb 1 phát phải chấp nhận thôi nó , chứ theo bác giờ thằng nào free tốc độ tốt nhất
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
@tiengmede Drop box hoặc box net
nanika
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tiengmede
Host free thì xài adrive,google drive, sky drive...
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
Nhân vật tớ nè

Ai muốn hunt thì add tớ.khi vào trận gọi nhân vật của tớ ra sẽ hiện lên con sói giống con boss hệ fire đánh ra dmg cực mạnh.có phát tèo luôn😃
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
@oceanwound face của mình
http://m.facebook.com/home.php?_dmr&_mn_=2&refsrc=http://m.facebook.com/444875958880589/timeline/story&refid=8&_rdr#!/home.php?refsrc=http://m.facebook.com/444875958880589/timeline/story&soft=side-area&__user=100005505667921
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
@oceanwound Vào game.vào add friend rồi gửi tới email trenrangduoidep@gmail.com hoặc tên hiển thị trên face là Hoai Nam.mình cũng ko biết gửi link facebook như nào nữa
@Hoainam. bác ơi e hỏi cái. e dow về sao k mod đc. với lại e đang đánh nhau map3, BOS là con rồng gai trên hình í, nó lv 51. e đánh nó mất 0 vs 1 máu, nó đánh em 13k nhưng cả e và nó đều đéo chết. hiện e đang rất muốn chơi. bác cho e bản apk + data của bác đc ko? tks
Anh em ko ai mở hàng nhỉ 😔
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
Hihi tớ mở hàng game này lâu lắm rồi.up cho game hay
llvllrl0v3
ĐẠI BÀNG
11 năm
galaxy s2 i9100G chơi được k bạn?
Box.net khóa 1 lần thôi.Up tài khoản khác,có khóa hoài đâu mà sợ.
ronkoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ mãi <3
1hoi1chai
TÍCH CỰC
11 năm
post game ăn roi mà gameplay của ios mới chịu ah...😁
ronkoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
đù, vào trong lại báo phải update bác ạ :< đù đù đù đù
@ronkoi Cancel đi bác, bản này mới nhất rồi nó lại update sao @@
Game online hả các bác..off dc k?
HTC sensation của em ko chơi được, lên google market link cũng không cho tải thông qua WiFi, làm sao đây các bác
Sắp có siêu phẩm Dark avenger trên android nhé, game này mới ra trên ios hôm nay. Game nhập vai giống diablo của hãng gamevil🆒
@halfbe31 Lại hóng thôi
@tiengmede Hehe
oceanwound
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn add friend mình trên kia đã gửi là được mà https://www.facebook.com/lon.nhan
oceanwound
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vâng đã search đc bác trên fb , bác cứ vào mà accept friend nhé , add fb mới add được vào game 😁
Các bác đã rủ rê nhau cầy cuốc rồi
@Hoainam. anh chỉ cho em cường hóa đồ từ 4 sao mà có một sao rỗng thành 4 sao đầy được không anh? em cường hóa mãi mà không được?
@Hoainam. hình như hết hack dc rùi bác có vài món đồ ko xài thì cho mình đi face mình tên thu trang
@devilman1088 Hehe
@devilman1088 anh ơi. em mới chơi , dùng ios anh nà, lv 26 rồi. anh bày cho em cách ốp đồ và cách lên sao cho đồ được không ạ ?
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
Hehe.cũng thường thôi mà
@Hoainam. bác hack sao vậy bác? e cày hỳ hục mãi mới lv26 bộ đồ cùi bắp 3* 😔. cả làm sao unlock đồ lên 5* vậy bác? :(
@antonio7320 bác ý hack mà bác 😁
tuanit30
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không hỗ trợ Adreno roy. vào game báo lỗi update nhấn ok văng vào appstore lun. thông báo là isn't compatible :|
@tuanit30 máy e adreno 320 đây. bác bác thử tải trên gplay đi free đó
@antonio7320 😃
@antonio7320 😃
@antonio7320 😃
cài vào game toàn báo phải update thôi tmd ơi
@SiSpaini Chuối nhỉ @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095