Cùng chia sẽ kinh nghiệm sử dụng Bluestacks trên máy tính nào.

ApsTech
13/10/2011 9:55Phản hồi: 489
489 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lexuantay
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai fix lổi này giùm với, hix
@lexuantay cùng 1 vấn đề như bạn...! Không ai giúp giùm ah....!!!!Các cao nhân đâu rồi
@lexuantay Hệ thống không hỗ trợ. CPU không chạy được file APK.
Mình cũng bị lỗi nhưng lỗi lạ lắm, khi mình mở game chơi thì bình thường, nhưng khi thoát ra rồi vô lại là không được, restar lại máy tính lẫn bluestacks luôn nhưng vẫn vào không được, game nào cũng thế, bác nào giúp em với.
ai khac phuc gium e voi

LINK DIE RUI BAN OI
Mình bị như vầy, ai giúp mình với 😔
Mình cài dc root ok luôn nhưng khi chơi candy crush saga thì không thể kết nói đc với facebook , trong khi ứng dụng facebook minh sài bình thường! ai biết nguyên nhân chỉ với nhen !

đang sử dụng bluestacks
ai biết gỡ mấy cái hình ở góc ô màu đỏ kia ko @@ tìm mãi ko ra
@CuiMi4.kt

bạn kéo nó xuống rồi góc bên phải nhấn Clear là ok
chạy đến 90% dứng luôn, ko vào đc ai chỉ cách với
kyboysvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào biết root bản mới ko
bản của mình đang chạy android 2.3.6 , cho mình hỏi là có cách nào để lên ÍC hoặc JB ko .
vudukanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
giúp em với em dùng win 8 x64
bác nào biết cái thẻ nhớ ảo của bluestack nó lưu ở đâu không???
và data game nó lưu ở đâu không chỉ em với
tks
1> cài ES File Explorer File Manager
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.estrongs.android.pop&hl=en

Xem để biết ứng dụng đó là gì thôi, cài đặt thì mở BL lên, ngoài hình chủ bấm cái kính lúp tròn tìm ES File Explorer File Manager rồi bấm íntall để cài2> Mở Es Plorer lên , mở menu lên, vào mục Network , chọn Lan, sau đó tạo 1 cái mới có IP là địa chỉ IP máy đang dùng. Ví dụ của mình là 192.168.1.99, điền user và pass đăng nhập windown vào. thế lá xong
3> chuyển file từ Sdcard qua LAN ra ngoài và ngược lại
Chủ thớt cho mình hỏi làm thế nào để cài google play service lên bluestack vậy ? có bản root nào cài đc ko ?
mình đang chơi pet alliance , mình cần chạy nhìu phần mềm bluestack trên 1 laptop , xin hướng dẫn mình với , tks các bro
Mình bị thế này ai biết chỉ mình với

Sau một hồi lọ mọ mình tìm được nhiều thứ hay hay, nghĩ là sẽ có ích đối với cộng đồng người dùng Android nên mình lập lên topic này để mọi người cùng chia sẻ những thủ thuật xu
vudukanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai biết cách mở 2 tab bluestacks chỉ tôi với thks
ABCShop
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sync game từ phone vào PC mà ko có data nên phải chơi từ đầu. Có pác nào biết cách sync game từ phone vào PC = bluestack mà giữ nguyên như trên phone ko?
bạn ơi cho hỏi mình cài cái này nhưng nửa chừng mất điện chưa cài thành công. mà h muốn cài lại thì nó báo đang chạy rồi mà lại ko có hiện ap để xài. Mình muốn hỏi muốn xoá sạch hoàn toàn nó thì vào đâu? ko hiện trên uninstall
có ai biết cách chỉnh lại cho nó khỏi khởi động cùng win k 😔
mjh cài vào đc mấy hôm h cứ khởi động máy là nó chạy luôn @@ mà chạy ẩn nữa chứ o_O
đã chỉnh trong msconfig để nó k chạy cùng win khi khởi động nữa mà nó vẫn cứ như vậy :(
hóng các cao nhân vào bắt mạch xem bệnh hộ em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019