[Cùng chơi]Brave Trials - IGG's 1st Action Mobile MMORPG!

DzCain1003
8/8/2014 14:55Phản hồi: 71
[Cùng chơi]Brave Trials - IGG's 1st Action Mobile MMORPG!
Brave Trials - được phát triển bởi nhà cung cấp IGG's, hãng đã thành công với game Castle Clash. Brave Trials được phát hành vào đầu tháng 7 vừa rồi. Game với phong cách nhập vai MMORPG với đồ hoạ rất đẹp mắt

Đây là thể loại nhập vai hành động MMORPG đầu tiên do IGG's phát hành, Đồ hoạ được lấy ý tưởng từ phim hoạt hình, bản đồ đẹp mắt, nhạc nền với phong cách Rocking, gameplay độc đáo.. nói chung, có thể nói game này được đánh giá khá là hoàn hảo.

Khi phiêu lưu trong Brave Trials bạn sẽ không phải chiến đấu 1 mình, có hàng trăm loại Faen (Pet đồng hành) khác nhau để bạn có thể lựa chọn, mỗi loại khác nhau với mỗi thuộc tính hay nhừng kỹ năng khác nhau. Hãy sỡ hữu và tu luyện những Faen yêu thích để nó có thể chiến đấu bên cạnh bạn. Tất cả đều có thể thu thập được khi bạn chơi game.

71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.igg.castleclash&hl=vi
Link tải game trên CH play.

Chú ý game này không cho phép IP Việt nam tải, bạn phải Fake IP sang US để tải game. Hướng dẫn tải

B1: Cài đặt phần mềm fake ip,fake ip sang mỹ.
B2: Vào cài đặt-> quản lí ưng dụng -> CH Play -> force stop( buộc dừng ) -> clear data.
B3: Sau khi clear cache, vào CH play tìm Brave Trials để tải
B4: Tải và cài đặt xong, tắt chương trình Fake IP, vào game và chiến thôi

Hiện game chỉ mới có 1 server, và có rất nhiều ưu đãi cho tới tận level 30 ( gồm gems, ngọc cường hoá pet, và cả trang bị.
Up
Tớ cũng đang chơi , bác có háck đc ko chỉ tui với , lv 32 mà pwr có 40k àh chán quá
otzi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko cài nổi bác ạ. Fake ip bằng hostpot sheild
Fake ip mỹ rồi down game , lúc chơi thì ko cần fake
trong máy add 2 acc google nhé, bật hótpot fake sang us xong vào chplay đổi acc google, đổi qua đổi lại 1 2 lần là được
@Bin.vn hướng dẫn cụ thể lại đi bạn
đã ra sv thứ 2, thôi ae ta cứ chơi sv 1 cho đông
Ai có link game này ngoài GGplany cho mình xin với.
mình trích file apk ra ở link trên rồi đấy
@Bin.vn kho down thê
nó đang lỗi gì ấy, chờ lát nữa tải xem
up wa media di
down được rồi đấy, lấy link khác thì chờ tí upload đã
tks
chơi không đc.bắt tải về bằng google play =.=
Bác nào làm cái hướng dẫn chi tiết cái, e chả biết fake thế nào rồi cài ra làm sao cả 😔
nản, chủ top hướng dẫn chi tiết thế kia còn thế nào nữa 😔
thôi chơi game việt đi cho dễ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019