Cùng nhau Chia sẻ Ebook hay cho tất cả mọi người

huucan0206
2/12/2011 3:2Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bác chủ top nhé...
huy824967
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình xin cuốn "phương thức toyota" full file .pdf nhe.thanks nhiều
@huy824967 Cái này chỉ có bản tiếng Anh thôi. Nếu bạn cần thì mình gửi cho
@huy824967 Cái này chỉ có bản tiếng Anh thôi. Nếu bạn cần thì mình gửi cho
@huucan0206 bạn ơi bạn gửi bản tiếng anh cho mình với được ko?
mail mình là pduytung@gmail.com
mình cảm ơn bạn nhiều.
@huucan0206 Em cũng đang rất cần cuốn này, Anh có thể gửi cho em được không, bản tiếng Anh cũng được ạ.
Bạn thật kỳ công, cảm ơn bạn nhiều
dnt23
ĐẠI BÀNG
11 năm
vừa down xong cuốn "khong thế bị lừa dối" mở lên thấy hỏi pass??? đang down mấy cuốn khác ko biết có pass nữa ko vậy?
có bạn nào có truyện Tam quốc diễn nghĩa khong ạ? giúp tui với, tui tìm mãi mà ko đc>
Bạn nào có ebook truyện Cloud Atlas (Vân đồ) không cho mình xin với 😃
"Linh hồn vượt thời gian như mây bay qua trời, mặc cho màu sắc và hình hài có biến đổi, mây trước sau vẫn là mây và linh hồn cũng thế… Cuộc đời của ta không thuộc về riêng ta mà nối liền với bao người khác, như quá khứ nối vào hiện tại. Mỗi tội ác và điều thiện ta làm khai sinh ra tương lai phía trước… Ngày hôm qua cuộc đời tôi là một con đường độc đạo, ngày hôm nay nó đã hướng vào một ngã rẽ mới… Tôi tin là có một thế giới khác đang chờ đợi chúng ta. Một thế giới tươi đẹp hơn...."
http://zuanie.wordpress.com/2013/01/30/cam-nhan-cloud-atlas-doi-nguoi-nhu-mot-vong-may-bay/
Dear các bác,

Em đang tìm các đầu sách của John C Maxwell, các bác có các sách về lãnh đạo của John Maxwell thì share cho em với. Em đang cần lắm ạ. Tks các bác nhiều.
Bác nào có cuốn sổ tay luật sư không, cho em xin
Thank bác nhiều!
Huhu, sao mình dowload ko được 😔(. Có ai tốt bụng dowload dùm mình cuốn sách : Bí mật của cảm xúc & Cuốn Sách Hoàn Hảo Về Ngôn Ngữ Cơ Thể - Allan. Barbara ko?
hanhabang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang tìm cuốn:
"Nhân sự - Chìa khóa của thành công" của tác giả Matsushita Konosuke
Bác nào có xin chia sẻ dùm. Thanks
bác chủ thớt ơi cho e hỏi. s nhìu file e k down đk 😔 down về rồi mà nó toàn để .exe, bấm vào thì nó kêu cài 4shared desktop gì đó. e cài vào lại không biết mở ntn @@ tự đổi đuôi file thành pdf thì máy nó báo lỗi không mở đk :( . Cái ebook Làm chủ tư duy thay đổi vận mệnh đấy ạ. Bác giúp e với!!!
nvd_bb
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho e hỏi pass của cuốn không thể bị lừa dối là gì ạ???
Cam on cac ban!
Hợ hợ, sao em ko down về được vậy? click vào tải về toàn ra link gì gì đó 😔 mặc dù máy em có cài phần mềm đọc prc rùi, đang hí hửng :((
Cho em xin sách Võ Nguyên Giáp với Bộ sách Tony Buzan tiếng Việt được không ạ? em cám ơn nhiều
link die hết rồi bạn ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019