Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cùng UP & Share Những TÊN APP Hữu Ích Cho IPHONE.(Hướng Dẫn Vào FBook)

xahyluc
17/6/2011 7:31Phản hồi: 287
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HomeScreen Setting !
Hay thật, AE dùng cái giề hay cứ post tên của App liên. Còn lại tự Google !
toanthang87
ĐẠI BÀNG
13 năm
đóng góp với 2ae 2 phần mềm đã biết từ lâu nhưng mình thấy khá hữu dụng
1. ibirthdays : phần mềm nhắc ngày sinh nhật trong danh bạ: khi bạn tạo danh bạ có lưu ngày sinh nhật ở đó thì pm này sẽ nhắc bạn khi tới ngày sinh nhật>>>cho mình đỡ quên
2. iATM: phần mềm hữu dụng cho những bác nào đi rút tiền
Phần mền videopano. khi bạn muốn chụp 1 góc ảnh rộng, giả sử bạn muốn chụp 1 cây cầu dài, nhưng camera nó chỉ hiện thị được 1 phần cây cầu thôi, bạn hãy dùng videopano, bạn nhấn nút quay lướt camera từ đầu cầu đến cuối chân cầu, phần mền sẽ tự sử lý ghép các ảnh lại với nhau và cho ra 1 ảnh đầy đủ chi tiếc cái cầu đó . các bác nhìn hình đoán ra nhé, phần này có thể cài trên installous
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Chào Bác!
- Đầu Tiên em Xin Cám Ơn Bác đã Đóng Góp trong TOPIC này!
bác cho em hỏi cái Installous bác nói là nằm ở đâu vậy bác! cài ở đâu bác! cho em xin Link nhé!
bác có thể Detail xíu đc ko ạh! để em Gom Gom lại post lên trang đầu ạh!
- 1 lần nữa xin Gửi Lời Cám Ơn đến bác và Các anh em Thành Viên TT - Chúc Sức Khỏe
Installous có trong Sourch GSM đó bạn !
bạn cài Installous có trong Sourch GSM đó bạn.
phần mền này cài ứng dụng trực tiếp trên iphone không cần qua itunes
thedeepain
ĐẠI BÀNG
13 năm
topic hay. phần mềm mewseek trên cydia dùng để download nhạc trực tiếp trên safari và add thẳng vào ipod mà ko cần dùng máy tính
toanthang87
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình không nhớ ở sourch nào nhưng có phần mềm Luật GT Đường bộ (các bác search xem sao>>>trc thằng e cài cho mình)
có các thông tin rõ về luật và số tiền bị phạt để chị em ra đường đỡ bị mấy chú công an dọa
quangco88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Topic rrất hay
Lock calendar và Ibirthdaystrong đều đưa birthday ra màn hình lock được cả đúng ko bạn
có phần mềm quản lý pin không mấy bác.
mấy a có thể cho e xin link down SBSetting , Recent/Callog Delete , Quicklock iOS 3 [ máy 3g bị hư wi-fi òy :banghead: ]
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Sorry bạn hiền 2 Phần Mềm này mình chưa cài nên ko bt Rõ có Nằm ngoài LockScreen ko ạh!

Power Alerter trong Cydia ( Phần Mềm Báo Pin Đầy và Pin Yếu (Tùy Chỉnh) có Âm Báo và Rung Khi Pin Đầy và Pin Yếu) Plz add Source : cydia.xsellize.com

để em Check lại UP lên cho bạn sau nhé!
nhưng nếu bạn có cài PC SUITCE bạn có thể cài Phần này wa CYDIA trong PC SUITCE đc ạh!

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

Link + Có thuốc đầy đủ cho mQuickDo
cuongsg04
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có mấy app hay nhưng sao không cho pass sao lấy về được bạn!
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Dạ cái nào vậy Bạn!
các bác cho em xin app này ak
http://itunes.apple.com/us/app/honey-its-me/id406062295?mt=8
😔 thanks các bác//
mình đã thử dùng PC Suite để cài wa cydia nhưg vào trong máy thì không có cách phần đó . Hjz , bây giờ không biết phải làm sao nữa :-s . Máy bị hư wi-fi không cài app wa cydia đc nữa chứ 😔(
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
- Chào Bạn!
- Mình dùng Pc Suicte TIENG HOA, bạn thử Tham Khảo theo thử xem sao nhé!
Surce bạn có thể add trong đó luôn đó!

các bác giúp em app này với ạ!
http://itunes.apple.com/us/app/honey-its-me/id406062295?mt=8
tìm mãi chẳng thấy 😔

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

link mdia hay multi cung dc a
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Có lẻ Hôm Nay Sẽ Có bạn ah!
her, minh chi khoai moi cai game plants and zombile thoi, va app truyen tranh nua.
thanks bác chủ thớt nhé! ráng kiếm giúp em bản mới nhất trên appstore là 1.3 đấy ạ! ^^
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
bác đợi xíu nhé! em đang Up lên Media
ô cê bác ^^
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Bác Ui!
http://www.mediafire.com/?kj8qgth4d1ff49d
link đó! mà hình như là 1.1 thì phải !
hok fải rồi bác ơi 😔 hjx.. ver 1.3 cơ..giống trên appstore đó ạ! ver1.1 em có rồi..1.3 có hok bác..tìm lại giúp em..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019