[Cydia] IntelliscreenX 1.2.5 Full Ứng dụng cực hay cho IOS5 trên Cydia

chuoic
8/1/2012 16:47Phản hồi: 49
[Cydia] IntelliscreenX 1.2.5 Full Ứng dụng cực hay cho IOS5 trên Cydia
Các bạn xem hình minh hoạ nhé

Còn đây là video

Download tại đây
Link đã sửa
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này dùng tốn pin lắm , khuyên ko nên dùng , mình ko có ý phá đám nhưng thật sự là như vậy 👼
nhìn đẹp thật nhưng ngốn pin lắm
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
Uh mình dùng thì thấy bình thường. Ngày nào mình cũng xạc pin vì chả bao giờ IP dùng được 2 ngày trong nhu cầu sd của mình
😃 Up cho bạn nào thích thôi
Mình cũng k quan tâm tới vấn đề pin. mình chỉ cảm thấy cài vào nhìn màn hình nó rối quá.
toanthang87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này dùng khá tốn pin
mình dùng thử qua 3 ngày thì thấy tốn hơn bình thường khoảng 1,5 lần
vì thế đã gỡ ra...
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng rồi. Cái này hầu như connect 3G hoặc Wifi liên tục mà😃. Mình thì điện thoại ở CTY cắm sặc suốt nên cứ cài vào cho zui. Lúc nào chán thì lại tắt. He he
toanthang87
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhưng e nó cũng nhiều cái hay bác ạ
alozng
TÍCH CỰC
12 năm
Thích cái này quick setting, giao dỉn đẹp và nhiều cái hữu dụng: mail, facebook, rss! Nói chung đáng cài! Còn pin thì không quan tâm! Lúc nào cũng có 1202 kế bên, máy này chỉ nhận điện thôi! 1 ngày là đáp ứng tốt rồi!

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:19 AM ----------

Thích cái này quick setting, giao dỉn đẹp và nhiều cái hữu dụng: mail, facebook, rss! Nói chung đáng cài! Còn pin thì không quan tâm! Lúc nào cũng có 1202 kế bên, máy này chỉ nhận điện thôi! 1 ngày là đáp ứng tốt rồi! Nhưng khoing biết bản này có dùng dc ko? Hay lại có đợt reset 3 ngay? Thanks all !
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
Mình dungf thì ko bị bạn ạ. Thoải mái luôn
mình xài dc 3 ngày thì bị báo expired ròi. Giờ phải làm sao chủ thớt ơi 😔(
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
[COLOR=[URL=http://www.tinhte.vn/misc.php?do=dbtech_usertag_hash&hash=222222%5D%5BFONT%3DTimes%5D%5BQUOTE%3Dxbububobox]#222222]
[/COLOR]
Hình như mình post bài chưa được 3 ngày thì phải. Chắc bạn cài bản chưa ..... rồi. Bạn gỡ ra khởi động lại máy rồi cài lại bản này nhé. Mình dùng mãi chả thấy bị sao cả😃
Share lại link đi bạn....

Bạn ơi, bạn có thể share lại link dowload được không....? THANKS
công nhận xài em nó tốn pin lắm T.T
nhưng cũng phải thôi, đẹp cái mắt mà 😆
link die rui bac 😔
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đã sửa link rồi nha 😃
cái này dùng được 3 ngày là out à bác

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

bản này dungd được 3 ngày là out, cái này là đọc quyền trên cydia store rồi nó bán 9$99 mà 😔
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
Mình dùng ko thấy out bạn ạ. Ko biết các bạn thế nào😃
hik, bác k có file .ipa àh? :-s

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:21 PM ----------

hik, bác k có file .ipa àh? :-s
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
phần mềm trên CYDIA lấy đâu ra ipa hả bạn. copy vào máy rồi dùng IFILE cài là ok thui mà
thank chủ topic nhiều
Tuy nhiên, sau 3 ngày hết licences sẽ ko thể config settings được nhưng vẫn dùng ok. Nếu Reset máy ko dùng được nữa 😃
KO có ..... cho bản mới hơn à, chán nhỉ, đang xài thử bản 1.3.11 mà mê mẩn ko có $ để mua
@virusday_123 Vô hội cydia ấy. Tốn 100k mà đc nhìu app hay lắm.
@thientam255 Mình mem mới bạn có thể hướng dẩn chi tiết để đăng ký vào Hội Cydia ko bạn? Thank!!!!
Nhưng cop vào iFile thì chỗ phần nào thế mấy pác?
lenovoquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link không downd được bác oi. Mediafire nó không cho down trực tiếp đâu, phải copy link rùi past vào trình duyệt thì mới được.bác làm ơn post lại link nhé.
lenovoquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chủ topic vào giúp anh em đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019