CYDIA tương thích iOS 6.0.0 > 6.1.2 (cập nhật 15-3-2013)

cydiatoday
29/1/2013 8:4Phản hồi: 6.942
6.942 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn bác thecuong_87, jb vậy là xong dk?
@bright2308 jbu là xong, rồi bạn xem những phần mềm tương thích trên cydia, rồi có thể cài game trên appstoreVn, nói chung jb được thì có nhiều cái để vọc lắm hehe
Phetnguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao chủ nhật lâu tới quá,đợi chờ là hạnh phúc mà anh em...;)
@phettowa Là thứ 2 Việt Nam đấy bác ợ - ghi chú vụ này nha 😁
Malem282
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hi
Hi bro, minh dg dung 6.0.1 , now up len 6.1 thi nhung app minh dang co se mat het? Minh chi backup dc danh ba, note va message? Mong dc bro huong dan vi minh Ga' lam 😃 ( xin dung cuoi nhe). Tks bro
em dùng con ip4 đã cập nhập lên 6.1 cho em hỏi jb có khó lắm ko. em sợ tự làm sẽ hỏng máy. mà ra hàng thì ...... em biếu anh chủ hàng sửa điện thoại bao nhiêu $ rồi. h muốn tự mình làm
@Khương ck Dễ lắm bác à 😁 đọc qua hướng dẫn của topic là làm được ngay thôi.
Đọc 1 lần chưa chắc thì đọc tới lui 2-3 lần cho nhớ là action ok :D
@TweaksiOS Cảm ơn bác nhé
mình đang ở 5.1.1 úp phát lên 6.1 ko dc vậy ae 😃 ae nào cho mình bik làm sao để lên ko ???? hay phải úp qua 6.0.1 ....
con 3Gs lock của mình lên 6.1 => mất sóng... (JB và cài cydia thì được).. liệu đến chủ nhật JBU có sóng không nhỉ @@
p4bus800
ĐẠI BÀNG
11 năm
quýnh dấu topic này theo dõi JB Untethered luôn 😁
xài mấy bữa 6.1, thấy chơi mấy game dật lắm. ôi con ipod lai của tui 😆
ủa sao mình úp thẳng từ 5.1.1 lên 6.1 ko dc vậy ae 😃
@Liemiphone1993 Máy j? Bạn nói ko ko thế ai mà biết đg trả lời cho bạn?
Nếu đã JB rồi thì phải đưa về DFU restore đỡ gặp lỗi!!
Còn ko đc là bị lỗi j?
mình dùng iphone5 ios 6.0.2 jb được không mấy bác
@taibodoi Được nhưng sao bác không up lên luôn 6.1 cho tốt.Tool sắp tới sẽ JB untethered cho 6.x đấy bác 😃
@taibodoi Khi nào có tool mới Jb đc chứ bây jo thì chưa nhé!! Nhưng sắp tới là 6.1 đó!
nminhthiep
ĐẠI BÀNG
11 năm
đánh dấu chờ ngày găp!
danh dau thu 2 gap
trời ơi dùng đủ cách lên 6.1 mà vẫn cứ bị lỗi 1601 hết quay lại 1602 cứ thế mặc dù đã thử đủ cách,đã down fw 6.1 beta5 về rồi...mà sao restore vẫn cứ bị...dùng ireb snowbreez tè le hết mà vẫn ko tày nào lên dc...fw đang đứng là 5.1.1 ae nào giúp mình với yh:superman_thanhliem36
@Liemiphone1993 Down thẳng 6.1 chứ beta5 làm gì bạn?
Link download: http://www.iclarified.com/entry/index.php?enid=750

Where To Download iPhone Firmware Files From

Where to find the direct links to the iPhone Firmware Files for every released firmware version of iOS.
iclarified.com
@cydiatoday dạ đúng rồi hôm qua e down tại đây nè đúng bản fw lun đó đâu có sai đâu mà ko restore dc kì quá
@Liemiphone1993 Máy gì? Ghi tên đầy đủ fw down xem?
e dùng ip 4 đó a bản 5.1.1 đã jailbreak rồi...e làm đủ trò mà ko tày nào lên dc đành nhờ a chỉ giáo 😃
@Liemiphone1993 Hỏi bạn restore nó báo lỗi j?
@hoaniphone15 lỗi 1601 và lỗi 1602 cứ thế bị hoài 2 lỗi này mặc dù e đã dùng đủ cách và đưa về chuẩn theo cách DFU rồi lúc shift + click fw 6.1 lúc restore chạy là bị 1601 làm lại rồi lại tiếp 1602 cứ thế hoài lun...có thể dùng redsnow để restore lại dc ko a
hàng sẽ về vào lúc 1h00 sáng thứ 2 theo múi giờ Việt Nam
dạ con đã dc 6.1 rồi,con xài IP4 và đã jailbreak thử = cách giống ở 6.0.1 và chú cydiatoday cho con hỏi là hiện tại ở cydia 6.1 đã xài dc nhưng app nào ko vd như activator killbackground five icon dock v..v 😃
@Liemiphone1993 về đầu tham khảo cái đã!!! ko xem mà hỏi là dễ ăn gạch lắm ah!!!
@hoaniphone15 😁 sr sr tại chú cydiatoday nói là app tương thích là sẽ có màu xanh lá cây e nhìn nguyên bài ko thấy chữ nào xanh lá cây nên hỏi a đã từng dính chưởng để bik né e ko cố ý đâu nhé bỏ qua cho e :D
@Liemiphone1993 Đã có JB 6.1 đâu mà xanh lá với chả lá xanh?
Có mấy tweak thấy cydiaupdate.net ghi support cho 6.1 nhưng mình chưa test được vì còn đang hóng evasi0n!
hi vọng ước mơ thành sự thật😁, bữa giờ xài 6.0.1 mà đi đâu cũng cứ lo sợ máy hết pin không ah.:oops:
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
con 4s đã gươm giáo sẵn sàng!dow 6.1 về rồi!ngày mai chờ bác cydiatoday up bài JBU là phang lun!ở 5.1.1 lâu quá goài 😁
Mình ip5 os 6.0.2 up qua OTA liệu có ảnh hưởng gì tới jb không ace?
Topic bên ip có vẻ rộn ràng ràng hơn bên ipad bác nhỉ😃. Thôi hóng bên này đông zui hơn he he
@haohanluongson Bên nào cũng sẽ có bài jbu mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019