Đã ai dùng playbook bị lỗi phần cứng giống thê này chưa?

vietnam012345
17/6/2012 9:51Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ặc nhìn kinh quá
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ặc nhìn kinh quá
sticker
TÍCH CỰC
12 năm
toàn phán bừa, dùng nóng với chả pin, cái vòng kim loại là Mg, ai xài để dính nhiều mồ hôi tay, nước nó phản ứng với muối trong mồ hôi chứ j, giải pháp là đeo bao sillicon, em đang bị nè(tránh lau bằng khăn ướt, mồ hôi tay cẩn thận, dùng chơi game hay lâu thì thỉnh thoảng đi rửa tay cho mát, sạch mồ hôi)
pipchic
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sticker có lý 😁
.......................
sticker
TÍCH CỰC
12 năm
ai không tin thì đẻ ý chỗ bị coi, ngay chỗ 2 bên tay hay cầm nhất đúng không.
cái vết này là do mồ hôi tay khi cầm nghịch máy rồi, đợt định mua 1 plb cũ, chủ cũ đã dùng được 10 tháng không dùng bao da, 2 bên viền chỗ tay cầm cũng lở loét như này, mình nhìn chán đi về mua máy mới luôn
vì thế mình phải mua cái bao da chắn được hết viền kim loại để cho nó đỡ bị dính mồ hôi tay.
cái này là lỗi do người dùng chứ không phải lỗi phần cứng nên chủ thớt sẽ không được đổi máy khác
cách khắc phục duy nhất là đeo bao cho nó đỡ xấu thôi.
eo way !!! có bác có đùa ko đấy !!!!!!! sao máy em chả thấy gì 😆 nếu bị như thế kia thì nhìn kinh chít đi đc 😃)
llhhll
TÍCH CỰC
12 năm
Không biết vụ này thực hư tại tay mồ hôi mồ kê thế nào, chả lẽ PB có cái viền dỏm đến thế?

Mình tính để không cho đẹp, mát, hông lẽ phải sẵm case - bao da để che đi rủi ro à?

Buồn 5s.
Mình cũng bị như vậy nhưng its hơn nhiều. Có lẽ là do mồ hôi nó xuaats hiện ở chỗ tay thường tiếp xúc với máy
Nhìn như trym bị sùi mào gà =))
huysatthu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trụngvuachua1 Chuẩn luôn...ko thích bao dao tý nào...may mà tay mình ko mồ hôi...
Mình cũng bị như thế này, 4 cạnh dài nối giữa phần nắp lưng và khung viền kim loại bị hở. Chỉ có 4 góc là còn dính sát với nhau. Nhìn cứ tưởng như bị bung máy í hic hic hic buồn ghê mợi
kinh =]] e đang tính mua con playbook 2nd ơ canada =]] thiệt tình bác làm e sợ
CHỉ có 3 nguyên nhân:
1- Pin phồng => hóa chất thẩm thấu ra ngoài phá hoại.
2- Tay bác chủ có mồ hôi...axit😁
3- Cố tình dìm PB.
....Điều tra típ...
cuongpk
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn cái hình như cầm mỏ hàn chích vào vậy, kiểu nhưu chảy chì ấy, chẳng biết con mình có sao ko nữa, xài bao da gập chính hãng:d
quá kinh khủng, nhìn thấy cái này rợn quá, bó tay không biết bị làm sao
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là đồ fake rồi. Số bác đen quá
@kaiko thằng e dạo này im ắng nhỉ...........
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
@vinagirl9x A dạo này thế nào rồi. Lâu lắm e ko ghé box 87.Suýt nữa e quên mất bác đấy. hehe
@kaiko vẫn ổn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019