Đã có giải pháp cho người xăm tay sử dụng Apple Watch

cuhiep
6/5/2015 3:41Phản hồi: 27
Đã có giải pháp cho người xăm tay sử dụng Apple Watch
Bạn vẫn trải nghiệm được những điều tuyệt vời từ Apple Watch mà không cần lo lắng đến những hình xăm nghệ thuật tuyệt vời trên tay bạn. Apple Watch Hand giúp bạn giải quyết việc đó một cách hoàn hảo. Chúc mừng anh em yêu thích môn nghệ thuật xăm mình và cũng thích sử dụng Apple Watch. Với giá 499usd cho bản da vàng và da trắng, bản da đen và đỏ sẽ có hàng vào khoảng giữa tháng 6 với giá đắt hơn 100usd. (Nguồn Gizmodo, cám ơn @mrnguyenthanhto đã gửi link)

27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi hi hi
Nghĩa là thêm tiền cho màu da à 😁
@lsjshdfogsjop thì nhóm đó ít mà phải làm riêng nên tốn thêm tiền là bình thường mà bạn.
tuandung000
ĐẠI BÀNG
9 năm
dớt pho phăn
Mấy thằng bệnh
@huycuong7290 Quả là nghiêm túc 😁
@huycuong7290 ý bạn nói ai: người xâm, người mua aw hay người xâm mua aw?
phungbka
ĐẠI BÀNG
9 năm
Một sản phẩm mang tính cách mạng
@phungbka hy vọng Apple không đăng ký bản quyền cái này. Để mình còn làm.
Cái đệt này mà cũng ca ngợi thì hết nói nổi. Tại sao phải trả thêm tiền vì một sản phẩm không hoàn thiện? Anh bán ra sản phẩm thì anh phải có trách nhiệm làm cho nó tương thích với tất thẩy người dùng, mắc cái mớ gì phải trả thêm 100$ chỉ vì một yếu tố bản thân không thể can thiệp (chủng tộc)?
Eolesfuil
TÍCH CỰC
9 năm
@tinlethanhnhan Không nói về vụ ca ngợi gì của bạn ,nhưng nói việc phải tương thích với tất cả người dùng thì phải xem lại nha ,nói như vậy thì bạn về lấy áo ,váy hoặc guốc của mẹ hoặc chị gái của bạn mặc đi nha ,vì nó đều tương thích với tất cả người dùng đó !
@tinlethanhnhan
@tinlethanhnhan Thứ nhất bạn không xem video
Thứ hai bạn chả hiểu gì về sản xuất
Bản chả thể nào sx một sản phẩm mà ai cũng dùng đuowcj, phải lấy lớn mà bỏ nhỏ.
Và nếu sản xuất cho số nhỏ thì chi phí phải cao hơn
chức năng gải lưng cũng khá ngon 😁
ủa sao cái clip lại troll AW thế kia?
Gao Ranger
ĐẠI BÀNG
9 năm
vn cũng có cái này mà 😆
Clip thì thấy troll, nhưng giọng điệu admin thì chả thấy troll tí nào. Chắc tay ad cũng bị troll mà ko biết. Tội nghiệp.
max troll. ✌️D
mình hiểu cái sự vui nhộn, nhưng thật sự là... không vui chút nào :|
Troll chứ thật thì bị nó chửi phân biệt chủng tộc ngay :v, một số bạn chưa xem clip đã chửi ngay rồi :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019