Đã có iOS 8.4 beta 3 cho Developers - Link download (Update 12-5-2015)

cydiatoday
27/4/2015 19:30Phản hồi: 179
Đã có iOS 8.4 beta 3 cho Developers - Link download (Update 12-5-2015)
Apple seeds iOS 8.4 beta 3 to developers

Apple vừa phát hành iOS 8.4 beta 3 cho iPhone, iPad và iPod.
iOS 8.4 sẽ được đưa vào một số thay đổi cho người dùng cuối, hầu hết trong số đó có thể được quy cho ứng dụng Music toàn mới dưới một cái nhìn tân tiến. Những thay đổi này đã được phản ánh trong hai iOS 8.4 beta đầu tiên, với các ứng dụng Nhạc thể thao không chỉ là một thiết kế mới, nhưng chức năng Up Next, Player Mini, cùng với một giao diện người dùng cải tiến cho iTunes Radio. Nếu bạn đã bắt đầu thích ứng dụng Beats âm nhạc mới trên thiết bị iOS của bạn, Apple sẽ tung ra một dịch vụ trực tuyến dựa trên mà dịch vụ rất sớm và sẽ được đặt trong ứng dụng Music mới này.

Download links for iOS 8.4 beta 3 are as follows. It is important to note that you will be required to sign in to iOS Dev Center before downloading.
http://www.redmondpie.com/download-ios-8.4-beta-3/

Download iOS 8.4 Beta 3

Apple has just released the new iOS 8.4 beta 3 download for iPhone, iPad and iPod touch devices. Info on what is new, along with where to download it from is detailed here.
redmondpie.com

iOS 8.4 beta 2:
Apple vùa release iOS 8.4beta2 cho các Lập trình viên, cũng như bản beta 1 chỉ nâng cấp Music.app, bản betà này vẫn chỉ loanh quanh bổ sung Music.app Mini Player.
image: http://cdn.cultofmac.com/wp-content/uploads/2014/11/20131119_beats-music_0010-640x455.jpg

Beats redesign is coming to WWDC 2015. Photo: Jim Merithew/Cult of Mac

We got our first taste of Apple’s updated music app two weeks away with the release of iOS 8.4 beta 1, but Apple’s already seeding a new update with iOS 8.4 beta 2.

The iOS 8.4 beta 2 update is available now in the iOS Dev Center as well as via an over-the-air update and includes changes to the new Music app that received a redesign earlier this month. Apple also pushed out Xcode 6.4 beta 2 to developers this morning as well.

The last iOS 8.4 beta added new features such as a MiniPlayer, global search, Up Next and more to the Music app, but there’s still no sign of the long-rumored streaming music redesign that’s in the works. We’ll let you know what new features we find once we get the software on our devices.

In the meantime, here are the direct download links:

Link download cho iOS 8.4beta2:

Quảng cáo

179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không có j hot.
sslgvn
TÍCH CỰC
9 năm
Khi nào thí chủ mới jailbreak 😁
@sslgvn Đảm bảo bạn khi ios9 ra sẽ có jb :p:p:p
Thang 6 co jb. Ra ban 8.4 chinh thuc la co

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
changatu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Quốc.Tiến68 thông tin lấy ở đâu vậy bác _ _!
appleKil
TÍCH CỰC
9 năm
Vẫn chưa thấy có bản update qua ota nhỉ
@appleKil vãi cả update ota =)))))))))))))))))))
appleKil
TÍCH CỰC
9 năm
@angus Ko biết j tốt nhất vào đọc rồi đi ra bạn nhé
chắc 4s chỉ hỗ trợ 8.x là kịch rồi các bác nhỉ
IPad 2 đua đòi lên thử kết quả rất tuyệt vời rất mượt mà pin từ 10 g sáng đến giờ chơi game tải ứng dụng đọc báo còn 65% tuyệt
Không biết giờ các bản beta có hạn Kông nếu không có hạn sử dụng chắc để xài luôn
@ifaniphone Unlimited Testing . Khả năng 7-10 ngày ra beta 3 😁 . Chủ yếu cho giới developer testing tìm lỗi bugs fix 😃 .
Có update qua ota rùi nhưng đọc ko thấy có gì ngon cả
MrXit
TÍCH CỰC
9 năm
128mb từ beta 1 lên beta 2
@viet040584 Bạn có file config beta 2 tải qua OTA không share ae với nào?
Có hạn sử dụng ko mọi người hay sử dụng luôn cũng được vì thấy iPad 2 chạy mượt không nóng máy muốn dữ lại dùng luôn
vuut
TÍCH CỰC
9 năm
@hoangtu_miennui hôm trước mình đky add UDID cho Ipad Air oke rồi lên xuông thoải mái ,,bh muốn lên 8.4 beta cho Ipadmini chừ phải làm seo???? nghe nói Ô-Táo cho mọi ng kg cần development rồi hả??? thực hư thế nào vậy bạn>???
vuut
TÍCH CỰC
9 năm
@cydiatoday mình đã add UDID rồi sao kg tải đuọc Bác ơi????
phantom9790
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuut Cứ thoải mái b ah.ko cần udid ccũn được
@vuut Nghe nói là không cần . Tại máy mình cũng add UDID 1 năm rồi nên không test đc 😁
ip5 up len chơi game nóng máy hao pin kinh khủng
phantom9790
ĐẠI BÀNG
9 năm
Qua hơn ngày dùng thử bản beta 2 này m thấy khá là tốt,máy chạy có vẻ mát hơn.3G vào mạng thì hơi ấm thôi.pin cũng khá ổn,m ko khủng như bác j nói ở trên dùng những 12tiếng mà vẫn còn 65% thì bá đạo quá nhưng pin có vẻ nhỉnh hơn 8.2 1 tí.giao diện nhac thì gọi là lạ mặt tí thôi chứ cũng ko quá đặc biệt.
ducson212
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai có cách up qua ota ko cho em xin vs

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ip 6 lus đã lên beta 2.qua hai ngày dùng thử xác nhận ko lỗi nào ứng dụng cài vào chạy mượt.vừa nghe nhạc vừa lướt tinh tế máy hơi ấm.bin ko hao.mình đánh giá cao cho bản beta này ngon nhất cho độ beta từ trước tới nay
Đã lên, xác nhận là máy ít nóng hơn khi vào 3G.

Gửi từ iPhone 4s của tôi sử dụng Tinhte.vn
53vl25308
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao Em 4s của mình chưa thấy báo cập nhật hả các Pro.
Bác cức ngồi chờ chut chung hai thang sau sẽ thấy bản cập nhật
phantom9790
ĐẠI BÀNG
9 năm
B nào có tk của trang down này ko cho e mượn e down.nọ down trang it j đó lâu quá.ngồi mấy tiếng
mình dùng 4s restore bản khác bình tthờng. riêng 8.4beta 2 thì bị lỗi 3194.có ai bị giống mình không.co huơng giải quyết giup mình với
Mình cũng thử qua iTunes thì báo lỗi, nhưng dùng file cấu hình update trực tiếp qua Ota thì OK. Để tối mình đưa link cho.

Gửi từ iPhone 4s của tôi sử dụng Tinhte.vn
@ldbienhac Có beta2 cho 5s ko bác?
Em up cách như bác lên beta1 rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019