Đã có iTools phiên bản tiếng anh cho anh em ^^

tuan_tiep
19/11/2011 17:40Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

choky4
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này có cài game cho IPad 2 FW 5.0.1 được ko mấy bác
saigon3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Được cái nầy mất cái kia các bạn ơi, iFunBox thì set (quản lý được ..775 or 755...) còn thằng nầy lại khg set được ....
md07
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn không bằng thằng PC suite. Theo mình thì thằng PC Suite là ngon nhất hiện tại, cập nhật thường xuyên nữa
Cái itool này hay nè, bác nào mà down app rồi mà lỡ acc bị khóa vẫn có thể cài app đc bằng cách backup cái app trước đi. (Cho máy chưa JB)

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:25 PM ----------

Cái này cho máy chưa JB bác ạ, còn PC suite thì phải JB
bexinhlam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em sợ lắm hội tàu khựa hay ăn cắp thông tin hay virus sau này hậu quả khó lường lắm.
Phần mềm này vãi quá, cắm iphone vào phát ra ngày active đầu tiên luôn, series đủ cả. Chép nhạc film sách ko cần itunes. Nói chung thay thế thằng ifunbox toàn diện.
xiazun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đc đấy, mãi mới có bản tiếng anh
cơ mà cho em hỏi mấy bác chưa jailbreak cắm vào có use đc ko ạ?
Nangha
ĐẠI BÀNG
12 năm
tất nhiên là có 😃
cái chính là sài cho chưa jb và cài đc các app backup ở tiệm
quoctin2610
ĐẠI BÀNG
12 năm
download ban mac ve roi ma khong bite chuyen qua tieng anh.de tieng trung thi sao ma sai
hiphopboy
TÍCH CỰC
12 năm
Bản mac mới chỉ có tiếng trung thôi bạn
Các bác ới ! sao mình cài itunes rùi , sau đó chay file itools.exe thì nó báo thía này nhỉ

chác itunes cũng ko nhận ip a?
vô xóa mấy cái ở đây
C:\Users\xxxxxxxxxxxx\Music\iTunes
he ! thank bạn mình tìm ra cách fix lỗi đó rùi ! 😁
ai mà bị như mình thì các bạn có thể làm cách sau :
Các bạn copy file itools.exe vô theo đường dẫn sau
PHP:
Đối với win 64bit
C
:\Program Files (x86)\Common Files\Apple\Apple Application Support
Đối với win 32bit
C
:\Program Files\Common Files\Apple\Apple Application Support
Cái này hay quá ..... Cài App đã lun he ..
Itool xài như thế nào vậy các pác?e xài con ip4 fw 5.0.1 có dùng itool dc ko?itune e 10.5,theo các bác nói là cài vào itune rồi lấy app đã back up bằng cách nào?em là mới xài ip còn gà lắm
ip4 fw 5.0.1 có dùng itool dc
sài bản iTools1119
Hay quá, mong là bản tiếng Anh có đủ chức năng như bản tiếng Trung
vẫn thiếu tính nawg mà ^^ , tiếng trung vẫn đầy đủ hơn nhưng thế này là đc rồi dùng quen rồi chuyển tiếng trung 😆))))))
cái này ra cách đây 1 tuần rồi ....mình đang xài nè!
sonhtc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks chủ thớt, cái này xài ok lắm
nhìn tiếng trung chả hiểu j hết. mà vào chỉ dc cái bảng thông báo cấu hình. nhấn vào các phần khác chả có j. bác nào có bài hướng dẫn sử dụng k nhỉ?
Có đó bạn: http://www.tinhte.vn/f169/quan-ly-du-lieu-tren-iphone-don-gian-voi-itools-1002733/#post13070068
Bạn gái mình đã từng đem đt ra tiệm cài một số game bản quyền,mình dùng itool back up lại rồi đưa vào đt mình thì một vài game được còn game asphalt... Thì báo lỗi verify fail,mình hiểu lỗi này nhưng mình muốn hỏi các bạn có cách nào vượt qua ko? Máy mình chưa jb nhé ios 5.0.1, xin giúp đỡ

Sent from my iPhone using Tinh tế
(IP đã JB, đã cài appsync 5+ trên trong Cydia)
dùng itools cài game hay ứng dụng, cho nhạc cho video cho ảnh vào IP, đến lúc đồng bộ với itunes có bị mất ko
kate87
TÍCH CỰC
12 năm
download cái này cho Mac về toàn tiếng Hoa chả hiểu gì hết hope mau có tiếng Anh để trải nghiệm
Viet.PX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko mất dữ liệu cũ bạn nhé ^^ .

---------- Post added at 02:27 PM ---------- Previous post was at 02:25 PM ----------

Game bản quyền đấy phải authorized acc trên máy của bạn . Backup kia là chỉ game có thuốc thôi bạn ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019