Đã có Nokia Drive 3.0 dành cho máy Lumia: thêm My Commute, chế độ Ngày & Đêm

TDNC
21/7/2012 0:44Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NhocMobile
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia Map offline là vô đối, ko có đối thủ. Rất chi tiết, rõ ràng.
dale8914
TÍCH CỰC
12 năm
nokia cần phải thay đổi nhiều hơn nữa họ đã ngủ quên trong chiến thắng quá lâu
tính năng commute này có vẻ hay ah, mình thấy nó thiếu sót là k cho chọn tuyến đường, k có lựa chọn gần hơn, đôi lúc nó chưa hiểu nên hơi stupid, dắt mình đi đường dài hơn. Hy vọng cái này cải thiện được yếu điểm đó. Mình đang dùng lumia 710 và hoàn toàn hài lòng.
Sao mình không thấy thích thú với nokia map bao giờ nhé:oops: thích dùng Gmap hơn load nhanh hơn nokia nhiều😃
@xedapxinh Thật hả bạn :| Nokia map là bản đồ Offline mà :| google nào load nhanh cho bằng 😁
@khoa_chung_89 Vậy ạ Thế nên nokia map nó mới ngu :p dùng nokia map khác gì dùng emap cho s40 đâu khác nhau ở cái định vị thôi chán bỏ xừ đi ạ :oops:
@xedapxinh Cmt ngu chưa từng thấy 😆
@Dương Văn Trường :rolleyes:
em đang dùng 603 không biết có 1 vé cho belle k nhỉ ,chờ đợi
navyblue7
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mời các bạn xem bài dự thi Infographic của tớ ở đây:
http://www.tinhte.vn/threads/1393095/
Ruiz
CAO CẤP
12 năm
😔 có bác nào biết chỉnh cho nó auto update không? sao phải chọn app rồi bấm update từng cái mệt quá :(
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
710 là vô địch
Đã cài trên HTC Surround, dùng rất ngon 😁
@QXPro cài thế nào vậy bác,
@hikaru2003 quay lại trang trước có bác đưa link mediafire đấy 😃 phải máy đã unlock, cài như bình thường thôi
@nhimret bữa mình tải nokia drive trên htc nó ko chấp nhận :oops:
Nokia đang cạnh tranh mạnh mẽ với Google Map.
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
móa, bị microsoft lừa mất cái phần mềm dẫn đường ngon tuyệt, lỗ nặng rồi, công sức bao nhiêu năm phát triển cho các thị trường
Comuter :rolleyes:

Sent from my a510 using Tinhte.vn
lordofbank
ĐẠI BÀNG
12 năm
nỗ lực để trở thành công ty Where của Nokia 😃
kanishi
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đang dùng 710, nokia drive dẫn đường bá đạo luôn, hehe
quanghau_ht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tự vả vào mặt mình à , ko hỗ trợ cho sym đứa con đẻ hái ra tiền cho Nô 1 thời
Quả này chắc Nô đặt cược hết vào Win rổi , kẻo ngã ngựa ko còn đường lui :eek:

Gửi từ Optimus 2X của tôi
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
thích cái tính năng chỉ đường mà không dc. symbian xài nokia map 2 nó không cho xài hoàn toàn, còn nokia map 3 ko cài đc
hôm qua em vừa ra vienthonga xem thử con Lumia. dùng mượt lắm. lướt web cũng thích nữa.
Driver 3.0 Nokia No.1😃....
Mình thấy Nokia chả được lợi gì khi hợp tác với MS cả,gần như những phần mềm hữu ích nhất của riêng Nokia sẽ đc tích hợp vào WP8,còn Nokia Lumina thì đang chật vật với doanh số bán sau khi có tin sẽ không đc lên WP8 . Cái này giống Nokia đang bị MS lột da từ từ thì phải 😔
cái bác gì nhĩ không biết có chê N9 không mà em thấy ức ức! HĐH phù hợp với riêng em thì thật đơn giản...bác là ifan chẳng lẽ không biết bác Jobs đã lược rất nhiều để HĐH của mình đơn giản hơn android rất nhiều sao, với N9 thì còn hơn thế nữa. Nếu bác so kho app thì thật sym không bằng (N9 xài ké một phần) nhưng app do dev viết rất độc không đụng hàng. Về thiết kế thì nhìn từ xa khó phân biệt đc iphone hay ss nhưng với N9 thì không cần như thế bác à. Tóm lại là em chỉ muốn nói đừng chê hay phê phán những gì không từng trải nghiệm...thế ̣thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019