Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đã có Rom cook Android 3.0 cho Galaxy Tab 7" GSM

vuhai6
14/6/2011 6:16Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kenny
CAO CẤP
13 năm
bác hải ới bác có reparttion hết chưa ấy :| bản này up cũng như bản mod cách đây mấy tháng thui mà, có điều ram free ~150mb thì chạy cái giống gì 😁 FC chết thui, app HC nặng bà thím
Ù, chắc là làm sai ở đâu đó 😁 nhưng mà thui thấy cũng ko hấp dẫn lắm lên thui ko làm nữa.
CDMA honeycomb guide request

cac bac cho em xin bai huong dan chi tiet cai honeycomb cho cdma dc ko
Nhìn chạy có vẻ rất mệt. K thấy nuột😁
Mình đã cài và đã chạy được rất ngon lành. RẤT LÀ MƯỢT NGOẠI TRỪ LAUNCHER. lý do là Driver Open GL chưa có (theo các thành viên trong nhóm build HC). Những kết nối ngoại trừ Wifi chạy thì còn lại không xài được. Cảm giác hưởng thụ rất thích nhưng hy vọng bản beta ra nhanh một tí. Bác chủ thớt có thể là do thiếu extra step (coi post thứ 2 trong thread của XDA). Thiếu bước đó có thể sẽ không chạy được. Một số máy sẽ không bị trường hợp phải chạy extra step.

http://forum.xda-developers.com/showpost.php?p=14699095&postcount=2
Đúng là tin vui cho a e dùng GT hôm nay, nhưng cũng chỉ tạm vui thôi, chờ bản hoàn thiện vui luôn một thể ^^
lag tưng đít thì up làm gì 😁 trải nghiệm mới mẻ 1 ngày xong lại về lại. Thấy em tab xài 2.2 or 2.3 là ngon rùi
Hao pin đừng hỏi tại sao 😁

Cứ stock 2.3.3 + Kox kernel OC/UV là vô đối. HC không dành cho PHONE.
Nhìn video thấy hình như hơi bị lag
Mình mới dùng GT và Android, vì ko có thời gian vọc vậy nhờ ae nào ở Hà nội (4 quận nội thành ) có thể giúp mình lên 2.3 và hd mình thêm về Android với. Có thể đến nhà , cửa hàng hoặc ra cafe hay chỉ giúp mình cửa hàng điện thoại nào nhé. Cảm ơn ae
Tình hình là em đã lên xong và đã về lại Overcome 2.3.3 do chưa có tính năng thoại và tính năng wifi chạy không ổn định 😁. Máy chạy không lag nhé các bác đừng lo, cài thử vài game thấy chạy mượt như bình thường ( máy đã OC lên 1.4, chạy ko hao pin và nóng máy). Giao diện thì ko phải bàn cãi đẹp tuyệt nhưng so với màn 7" có vẻ hơi bé. Bác nào muốn thử mà chưa chạy được thì Pm Ym! mình: kienbui.25986 support.

@ Cường: mình ở cầu giấy, muốn vọc thì pm 😆 một chầu cafe là ngon ngay ấy mà 👼
Đã pm vào inbox , hoặc
bạn có thể cho mình số đt vào Ym cuongcon@yahoo.com
dienthoaius
ĐẠI BÀNG
13 năm
hok có 3g thì để 2.3 thôi vậy ..
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
rồi dần dần samsung cũng nâng cấp hết thôi, để xem
Minh cung bi treo may...danh fai way ve ban hermes
voi wa chua cai tieng viet vi treo may ma...hehe
ranli
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các anh cho mình hỏi rom cho tab 3g có up qua cho tab wifi được không vậy? Có phải mình chỉ up pit + PDA + CSC là ok hog ha? không cần up cái Phone? Many thanks!
tab lên bản này nhìn đẹp ghê,nhưng mà video thấy dùng có vẻ chậm chậm
timcuaquy
TÍCH CỰC
13 năm
Trong cái clip nhìn 7" mà cũng to gớm nhỉ hê hê hê....!
thangbom
ĐẠI BÀNG
13 năm
lưu ý là cái này chỉ dành cho hệ CDMA thôi nhé, chưa hỗ trợ GSM
He. Chỉ cần có 1 người đầu tiên làm là sau đó có nhiều bản ROM khác ổn định và tối ưu hơn cho GT ngay ấy mà. Các bác cứ chờ một khoảng thời gian nữa mà coi. he he
Việc này ít ra làm cho con Tab 7" đỡ mất giá nhanh hơn nữa. 7" vẫn là 1 kích thước khá gọn ghẽ cho 1 con tablet.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019