Đã có rom leak Android 3.2 cho HTC Flyer

vuhai6
6/9/2011 3:41Phản hồi: 31
Đã có rom leak Android 3.2 cho HTC Flyer
Anh chàng Paulobrien của MoDaCo vừa qua đã chia sẻ cho anh em, những người dùng HTC Flyer một thông tin tuyệt vời. Đáng giá ở chỗ đây là bản rom [TAG]Android 3.2[/TAG] dành cho chiếc máy tính bảng 7-inch này. Đây không phải rom cook mà là bản rom chính hãng sẽ được cập nhật trong thời gian tới đây, hiện tại nó đang là bản beta và vẫn đang được phát triển tiếp. Việc Android 3.x xuất hiện trên chiếc máy tính bảng 7-inch sẽ đáp ứng được nhu cầu của rất nhiều người khi họ cần một chiếc tablet nhỏ gọn mà chạy tốt. Nếu đang có Flyer và quan tâm đến bạn rom này thì bạn có thể tham khảo chi tiết cài đặt tại đây.

Bản Android 3.2 cho Flyer cũng có kèm theo giao diện [TAG]Sense UI[/TAG] với đồng hồ Flip đặc trưng, các phím Home, Back, Multitasking đã được thay đổi. Đồng hồ ở góc phải cũng như thanh Notification cũng đã được làm mới theo phong cách HTC. Hệ điều hành mới này cũng làm việc tốt với cây bút Scribe Pen kèm theo máy.

Nguồn: xda-developer
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

smx105
TÍCH CỰC
13 năm
Chuẩn bị rước em Flyer về đc rồi
peterh
CAO CẤP
13 năm
Tab 7 có được lên giống vầy không ta?
Cùng thắc mắc....!....?
bản rom này giao diện và icon đẹp quá.
Flyer giá cao quá.
Dragonthl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới up xong, chưa thấy có lỗi gì ^^.
Đã có custom rom HC 3.2 rồi mà chưa dám thử 😁
Cách cài thì hơi lằng nhằng tí, cẩn thận ko die máy.
Bác đưa link hướng dẫn ko chuẩn lắm.
Chuẩn nhất là ở đây: http://android.modaco.com/topic/345950-installing-honeycomb-on-your-flyer-the-complete-guide/

Cũng toàn từ ngữ đơn giản nên chắc ko cần dịch.
nhìn ngon quá ta chưa đc thử flyer
Có mtb 7" xài 3.x lâu rồi! Bây giờ các hãng cập nhật thì anh em xài 7" sướng quá nhé! Chỉ tiếc cho tab 7, cùng hi vọng nào! Có khi lên ice cream sandwich luôn thì sao? >"<
kimcy929
TÍCH CỰC
13 năm
sao nhìn cái khu vực đồng hồ không thấy cảm giác chán nhỉ
bamboovn
ĐẠI BÀNG
13 năm
HTC 7" có HC 3.2 rồi, chừng nào tới NC đây trời 😔
hì hì mình cũng mong giong 61 bạn này nè
conanmk
TÍCH CỰC
13 năm
Cái đồng hồ flip của htc đẹp quá, nhìn cái đồng hồ biết ngay sp của htc trừ wp7
iApples
TÍCH CỰC
13 năm
Lấy cảm hứng mầu sắc từ hệ điều hành Windows 7 à ?
Flyer lỗi đơn giờ có vẻ không cạnh tranh lại với 1 số dòng MÁY TÍNH BẢNG lỗi kép đang HOT hiện nay lắm 😃
ceddtu
TÍCH CỰC
13 năm
thích thế, sao cái j mình cũng thích thế nhỉ, ực ực.
Mình cũng thích lắm nhưng thấy giá Nhật Cường với giá FPT lệch nhau đến mấy củ đâm ra phân vân kg biết mua chỗ nào!
raptor983
TÍCH CỰC
13 năm
Mấy member dùng Flyer sướng nhé. Phải nói Flyer là quán quân của bọn 7" bây giờ đấy.
nhìn bản ROM này thấy phê phê lắm ah.
nhìn thèm quá,giá mình đc dùng thử
thangbithit
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cầu xin Samsung hãy nâng cấp Galaxy Tab 7 lên Honeycomb sớm. Mình đang dùng Tab 7 với Android 2.3, và cũng thấy rất hài lòng, nhưng Android Honeycomb mới thật sự là đúng và chuẩn cho máy tính bảng.
Máy này không biết giờ khoảng bao nhiêu nhỉ. Thiết kế khá đẹp so với các model kích thước tương đương.
Thiết kế giao diện hấp dẫn !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019