Đã có thể cài Android 4.0 cho máy tính, laptop (x86)

vuhai6
2/3/2012 0:26Phản hồi: 644
644 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để e thử cài trên virtual box xem có đc k 😁

Quái sao em bị block k truy cập đc nhỉ :D e đang ở cơ quan, chắc tối về e cài sau ^^
tieuho589
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm một tut hướng dẫn cách cài chi tiết cho laptop đi bác
nếu như có ms office full thì xài cái này cũng sướng đấy chứ
Bác này thích hoàng sa rồi đây

Gửi từ NOKIA 8250 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Prusten
TÍCH CỰC
12 năm
Thực tình, em chưa hiểu lợi ích của việc này lắm. Để trải nghiệm ICS thì đã có Tab... Em đang tải Win 8 PC 😃
swo0ord
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác giống em, vừa mới cho cái Win 7 ra rìa thế Win8 vào thế mà giờ lại có Android, lại phải thử tiếp. hehe.
macbook có cài đc ko vậy các bác ?
máy tình thì xài win hay mac chứ cài android làm gì, dành cho mấy bác thích vọc 😁
Nhìn vào link ko biết phải down cái nào về và cũng ko biết down về phải làm gì với nó @@
pt2uang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vấn đề quan trọng là driver, chẳng lẽ cài xong lại được cái máy tính màn hình 480x800, k có âm thanh, k vào được mạng...
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
Chỉ quan tâm là khi cài lên PC xong mạng có chạy được không thôi.
Không chạy được thì vứt :|
bangsnntk
ĐẠI BÀNG
12 năm
trên trang download, trong múc known issues "no ethernet support" tức là mạng cắm dây ko chạy đc. Chắc đang fix, hiện mới hỗ trợ wifi :p
nicky86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác cho hướng dẫn củ thể bằng tiếng việt để anh em cùng trải nghiệm. Mình đang dùng laptop lenovo thinkpad Ram 4GB, chạy win7 có chạy được androi 4.0 không ah?
Nói là cài được trên Laptop nhưng ko phải máy nào cũng cài được bạn à. Dòng Thinkpad ko có đâu. Mình thấy có mỗi cho lenovo S10. Đa phần là thấy cài cho Asus.
Quá ngon. Mình cài lên 1 cái thẻ nhớ 512Mb mà còn trống những 1 nửa. Nhận đủ driver máy Thinkpad T410 luôn.
Bạn làm bài hướng dẫn cài Android trên laptop Thinkpad đi, mình đang sài con T400 và cũng muốn cài xem nó như nào?
Đọc hết bài chưa mà cm vội thế

Gửi từ NOKIA 8250 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
tuyệt thật.a e down về rồi làm bài đánh giá chơi
vãi luyện rồi.
Sau này Windows 8 cài được trên laptop:Windows 8, phone: WIndows Phone 8, Ti vi: Windows TV 8, Máy tính bảng: Windows Table 8 😆
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
Windows 8 có trên netbook với laptop rồi mà bạn, kể ra mà siêu thị đó không cấm chụp hình thì mình cũng cho bạn thấy.
tuanthat
TÍCH CỰC
12 năm
sao lại có Windows 8 ở đây nhỉ?
Cái này hay đây, mình dùng thử cho biết mới được.😃
không biết lúc cài vào thì cài Driver cho máy kiểu gì nhỉ? nhất là cái card màn hình😕
Cài song song với Windows 7 như thế nào đây ....?
mình cũng giống bác tải xong rồi mà chả biết làm gì nữa :p
LiemHTIT
ĐẠI BÀNG
12 năm
thử xem sao ...................
hay quá .... ...............................................
dùng android thì dùng mấy bản Linux ngon hơn nhiều....................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019