Đã có thể tải về Office Mobile dành cho Windows 10, yêu cầu Office 365 để chỉnh sửa với máy > 10,1"

Duy Luân
30/7/2015 23:1Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SF3 không edit được, yêu cầu office 365
Cho mình hỏi lên W10 mà vẫn dùng office cũ k bản quyền đc k? và các ứng dụng như Autocad hay solidwork đã tương thích chưa nhỉ? Mình dân kỹ thuật chỉ cần vậy là đủ.
@TrongHieu489 upgrade dung ok ban nhe
Search Store ra mỗi bản Preview thôi là sao mọi người?

Trên PC thì tìm ra được.

Chưa có trên WP À?
Vậy 10.1 inch có free không bác ?! Máy em 10.1 inch.
vista1105
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pth coder Không...............
Có cách nào Active trên máy có màn hình lớn hơn 10.1 không các chú các thím
update nhỏ của đám dev, kô thay đổi gì cả, bác là bác hên lắm mới được update đấy, cả nùi máy chả có 😁 :D
p/s: update thì chụp cái About chứ chụp cái Extra+Info làm giề :D

8.1 thì còn cùi lắm bác, lên 10 thì cái edge mai ra đỡ hơn tí nhưng vẫn chưa có chrome và google chính chủ để đồng bộ dữ liệu bác ơi, 1 cái nữa là pin con iPad thì làm việc gần 1ngày + bự, nhanh tiện hơn 1520 nhiều :D
Sao tài khoản mình lập lâu rồi mà không like comment hay bài viết được nhỉ
Lỡ mua cái PC về, cắm vô cái màn hình 10 inch, thì có được tính là dưới 10,1" không nhỉ :|. Nếu được thì sau khi cắm 10" xong, active, thì đổi lại cái màn hình 32" 😁
fractal
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nguyễn Nguyên hiro T thích suy nghĩ của bạn rồi đấy. T ms thử chỉnh độ phâm giải 800x600. 11,1" mà nó chỉ cho read-only
Sao MS không bán gói cước rẻ hơn cho office mobile nhỉ! Thấy cái này cũng không làm được gì nhiều cho công việc văn phòng!
ủa thấy trên store lâu rồi mà ta 😔
chetnhacon
TÍCH CỰC
9 năm
Có cách nào lừa window nhận ra máy desktop 20in thành máy dưới 10inch ko nhỉ
Up lên Win 10 là có sẵn cái onenote chạy được vài lần rồi lỗi không chạy nữa .Có anh em nào bị như vậy không?
asus t100 màn 10.1" và cài vào không cho edit. vậy là tiêu đề phải sửa lại là >=10.1" hả bác @Duy Luân
Bác dùng có lỗi gì không? mình có thông báo update từ hôm 30/7 rồi nhưng máy công việc chưa giám thử? Máy in canon LBP 2900 có dùng được k bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019