Đã có Viber cho Symbian.!!

haymacke
14/9/2012 3:36Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ManU4ever
TÍCH CỰC
11 năm
vừa cài cho E71, vào quản lý ứng dụng vẫn thấy có, nh phần lắp đặt ko thấy logo viber đâu hết,😁
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ManU4ever Bạn cài cho e71 ntn vậy, chỉ tui với, vào ovi nó báo k có sẵn tập tin cho e71, tải trang 1 cài báo k hỗ trợ,
Bạn chỉ tui cách cài với
máy mình là c6-01 nhưng sao mình không cài được viber?
ko goj djen dk. The ma quang cao tren ovi la goj djen mjen phj. A?o qua.
cho em hoi sao x6 em tai ve va da cai dat hoan tat va bat dang nhap tai khoan nokia va em cu moi lan dang nhap la may tu thoat ra khoi ung dung do la sao nhi ai biet chi cho em voi a.
Viber cũng dành cho symbian à, ko biết con X6 của mình có cài đc ko? 😆
haymacke
ĐẠI BÀNG
11 năm
@warm-paris Được cậu ơi, có lâu rồi mà
@haymacke Mình cài được Viber 2.01(512) cùng với bộ qt 4.07(4) và ovi notifications API 1.02(11130) trên nokia 5250 rồi nhưng bấm vô icon thì nó k chạy mà máy còn bị restart nữa 😔 giúp mình với
thằng anhtai0 ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm.ai bảo nokia công nghệ tụt hậu .mày xem con 808 với con window phone8 1020 chưa ?mà mày phán như đúng rôi thế.
E63 cài được ko mọi người ?
QuanLoe
ĐẠI BÀNG
11 năm
trước vẫn cài đc, firmware xong thì bị lỗi. Các bạn có fw ko?
mình cài được rồi nhưng nhận tin nhắn có mã code từ viber gửi về mình ok thì phần mềm toàn báo code sai bạn ơi
kết quả là cũng chỉ nhắn tin được thôi, không gọi được, chả biết bao giờ mới nâng cấp, nokia thật quá chậm chạp
makun23
TÍCH CỰC
11 năm
@oldman8x Sẽ k bao giờ có đâu bạn, Nokia đã tuyên bố chấm dứt hỗ trợ belle rồi thì sẽ k có nhà phát triển nào viết ứng dụng belle nữa đâu

Gửi từ LG-LU6200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
vâng, sắp tới chắc còn mất luôn cả cái tên Nokia nữa ấy chứ
http://www.itdunya.com/t418064/
xin lỗi anh em đào mộ.cơ mờ bác nào còn máu me vọc vạch thì có thể ngâm cứa forum nước ngoài này nhé 😁
để thử phát
sao của mình tải trên ovi = điện thoại mà lại có icon nhưng k mở đc hả bạn 😔 tải = link media file thì toàn hiện k cài đặt đc ( đã hack phone )
Mình tải trên Nokia Store về thì nó báo installation failed 😔 , còn down trên mediafire về thì cũng ko cài được :( . Mình dùng Nokia C5-03 chạy Symbian S60 - 5th, bạn nào cài thành công thì có thể chỉ mình cách cài được ko? Mình chỉ cần nhắn tin thôi cũng được. Thanks! 😁
mkmonkey
ĐẠI BÀNG
10 năm
oh yeah cài dc viber cho e6 rồi
cảm ơn ad!tải và cài thành công trên e7-00 nhưng chi nhắn tin chứ không gọi đươc lên xóa rùi
holigan002
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình xài nokia 5730 ko cài được ? ko biết có hỗ trợ ko vậy ạ ? bạn nào biết chỉ mình cài với
Viber của mình lên ovi thì báo lỗi " trang web ko tải dc", dowload file ở PC vào thì ko cài dc. Đang bực mình đây
ovi đóng cửa 8 đời rồi bác ạ
@anhcanh15041988 CHo hỏi mình dowload viber từ forum về, thử cài mấy bản đều ko dc là sao hả bạn
@bigdragon1102 Cái này bó tay rồi bạn, có thể do viber khai tử phiên bản này rồi. máy mình cũng quăng xó lâu rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019