Đặc Nhiệm - Thể loại bắn súng hấp dẫn trên Mobile

pvdung89
10/7/2015 8:28Phản hồi: 181
Đặc Nhiệm - Thể loại bắn súng hấp dẫn trên Mobile

Chắc hẳn anh em đã quá quen thuộc với dòng game bắn súng (FPS) với Haft-life,Đột kích nhưng với Đặc Nhiệm - Game mobile FPS đầu tiên được phát hành tại Việt Nam sẽ mang đến một trải nghiệm hoàn toàn mới, một trải nghiệm không thể tin nổi. Cảm giác bắn trên màn hình cảm ứng với các nút điều hướng là hoàn toàn mới lạ so với cách bắn thông thường. Và hôm nay (10/7) Đặc Nhiệm chức thức Close Beta thách thức những game thủ khó tính nhất Việt Nam và trên toàn thế giới

Đặc Nhiệm (Cương Thiết Tử Thần) là tên gọi của game khi ra mắt tại Việt Nam, được SohaGame đứng ra phát hành, game do Ti Knight phát triển và đã rất thành công tại thị trường Trung Quốc. Đặc Nhiệm là tựa game bắn súng trực tuyến góc nhìn thứ nhất đầu tiên trên nền tảng mobile tại Việt Nam, sở hữu cả 2 chế độ chơi PvP và PvE. Game sẽ được hỗ trợ trên smartphone, tablet sử dụng 2 hệ điều hành Android và iOS.

Với những người ưa thích thể loại game bắn súng và đã từng chơi qua những tựa game như Counter Strike, Đột Kích thì chắc chắn sẽ dễ dàng làm quen với tựa game này bởi hình ảnh cũng như cách chơi trong game khá giống với những người tiền nhiệm trên phiên bản PC. Ngoài ra, việc ra mắt tựa game FPS đầu tiên trên các thiết bị smartphone và tablet cũng góp phần làm khuấy động thị trường game mobile Việt Nam đang khá trầm lắng vào thời điểm hiện tại.

Không chỉ đơn thuần là người tiên phong trong mảng game FPS trên mobile, Đặc Nhiệm còn đem lại rất nhiều trải nghiệm hấp dẫn mà người chơi chắc chắn sẽ phải bất ngờ. Nhiều chế độ chơi đa dạng và không kém phần thú vị như bắn Zombie, đấu súng đồng đội hay thậm chí là cả chế độ chơi xếp hạng đều xuất hiện trong game. Cách chơi của từng chế độ cũng vì thế mà có những khác biệt nhất định đòi hỏi người chơi phải mất thời gian tìm tòi, khám phá.

Bác nào tay to thử hack thì nhào vô

DOWNLOAD

Tải qua APP SohaGame: http://app.sohagame.vn/dacnhiem

Bác nào quẩy vào Kết bạn với mình nhé! Sv đầu tiên: FireStork

Quảng cáo

Xem thêm thông tin tại:

Fanpage : https://www.facebook.com/dacnhiem.vn
Trang chủ : http://dacnhiem.vn/landing

Quảng cáo

181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ảnh cuối máu me nhìn kích thích vồn ;)
@minho030822 chắc lên ggplay phải để 16+ ;)
@Odin Storm God Hònh như chưa cb mà các bác
@Tomahawk291 close beta từ 10 h sáng ngày 10 rồi =)).quẩy đi các bác
@Odin Storm God hehe. Bạn đúng là 1 game thủ bắn súng chuyên nghiệp o_O
Ai chơi đấu room chưa nhể
@coloteroit291 đấu zoom có tân binh vào bắn với mấy a em vui mà
18 còn ko hết 16 gì bác êi
Chơi game soha ức chế nhất là cái cục mysoha. Màn hình đã nhỏ rồi còn dính thêm cục nợ chình ình to tướng.
@takun92 nó là logo quảng cáo mà bác =)), giờ game mobile nào cũng cho cái đó vào
@takun92 chuyển sang dùng máy tính bản kiểu galaxy tab hay là ipad cho cái may soha nó nhỏ đi bác :3
😆)) con này chỉ cần chĩa súng vào mục tiêu là bắn luôn, chưa kịp làm gì..auto bắn o_O
@Kim PaP thế mới dị. =)) ko biết pvp có như thế ko
Chơi phê vồn =)))) trc chơi truy kik bh hỏng láp có đặc nhiệm chơi =)))
Bác luyện được nhiều chưa. Lúc nào rảnh lên chiến nhé 😃
nó giống nhau thôi, tự động tìm tới mục tiêu mà =))

thành tích như này ổn chứ các bác 😁
@letuandong92 bắn một mình hả thím???
chơi game nào của nó chả có cái cục nơ ấy. =))
@Odin Storm God hehee. Bác cầy chưa? E đang cầy hộc mật đây. Nhưng mà hay quá bác ạ
game nào bắn vui thôi, cầy làm gì =))
@DieOrLove e cũng cày vui =)) mà thi thoảng nạp cái cásh mua súng ngon cũng hay mà bác đổi gió tý:3
bắn pvp ko vui. toàn gặp vip thôi =))
có bác nào mua thử e UAV này chưa
Nhiều súng ngon mà chưa có tiền nạp 😁. các bác đầu tư khẩu súng nao chưa
@letuandong92 m4a1 platium bác =)) nạp vip 1 đc tặng luôn .phê lắm
@minho030822 nạp bao nhiêu thì lên vip 1 thế bác
@letuandong92 nạp 20k lên vip 1 r bác
@minho030822 E nạp hăn 500k r bác ạ. Vip lắm r bác ạ 😃
E mới có 1 khẩu thôi. đang định nạp thêm làm khẩu ngon hơn bắn cho đã 😃
Các bác có bnhiu khẩu rồi. E mới có 6 khẩu thôi. Mỗi game 1 khẩu 😆
@duongtienluan1 xài cái này chỉ số cao hơn ấy bác xai nhiều làm gì
game bắn súng mà có vip. hoàng tráng nhể 😁
😁. nạp vip còn đỡ hơn nạp tiền mua súng bác à