Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[dành cho ae chơi blog] Blob - Blogger client v1.1.1 Anna Belle updated

s3xyb0ycb
25/5/2012 14:28Phản hồi: 21
[dành cho ae chơi blog] Blob - Blogger client v1.1.1 Anna Belle updated

Các tính năng:
. Đọc, chỉnh sửa, tạo và
xóa những bài viết và bình luận trong các blog khác nhau . HTML5 cho phép người dùng xem bài .Thêm nhãn, thiết lập ngày và thời gian xuất bản tùy chỉnh trong bài viết . Đi kèm với một trong các trình soạn thảo văn bản tốt nhất và thuận tiện . Giao diện người dùng trơn tru, nhanh chóng
v1.1. Chế độ offline tốt hơn, với bài viết và blog . Nút định dạng văn bản (sắp xếp, kích thước, video, trang break, trích dẫn nội
dung bài viết này) *. * Di chuyển mượt mà hơn. Kéo để làm mới . Nhanh hơn và dữ liệu sử dụng ít hơn
mình không chơi nên chỉ thông báo ae tự down nha😃

bản miễn phí : www.store.ovi.com/content/266343/
bản full : www.store.ovi.com/content/266320/
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dạo này cày ghê...có món gà cúm xáo gừng này bồi bổ sức khoẻ kg?thank bạn
@Cum ga gà dạo này hết cúm zui' nên tăng giá hok biết bác ấy có xơi nổi hok.😁
@Diepdanh riêng tôi mong dịch càng to cảng tốt cho rẻ ăn tẹt ga dịch gì tôi ăn nấy:D
chán quá nino tuyetlientu Cum ga Diepdanh duc.1992 thanhdan103 honda67mongcai onggia179 và 1 số ae khác đâu rồi vào đây đàm đạo băm tan topic này đi😁 tình hình là box belle quá buồn chán mình đề ngị là lập 1 topic bên chia sẻ kinh nghiệm để các ae của box vào đàm đạo và chia sẻ kinh nghiệm để mọi người thân thiết với nhau hơn cho ý kiến nào ai không đồng ý thì dơ tay đi:p
@s3xyb0ycb oke ủng hộ béc lập toppic chuyên về chém gió luôn đê cho gió bão symbian dậy sóng coi nào.:D
cái này lâu rồi mình ko tham ja nữa.chán lắm @@
kêkikê...vắng qúa ...khua soong chảo lên ...núi lửa sắp nổ rồi kìa...BÙM
từ từ chờ ae đông đủ đàm đạo và quyết định 😃 chứ dạo nhiều tên hâm dở xuất hiện làm nhiều ae ức chế nên 1 số pro quy ẩn làm box buồn ghê 😔
ấy chết nhà em nuôi vịt gà nhiều lắm nghe bác nói gió bảo tới tai nó thì chết em mất.😁
chờ đợi ae biểu quyết về việc xây nhà làm gió bão [​IMG]thì tôi qua nhà sym băm chém đây ở đây buồn chết [​IMG]
trông ngạo nghễ chưa nhìn cái miệng cười tươi.... như hoa héo kìa...chắc hắn lập đàn gọi bão đấy
anh em nhớ xây nhà vững chắc nha kẻo gió bão đổ bộ đấy.:eek::rolleyes:o_O
Lại nữa rùi, không cẩn thận là có các tập đoàn khác sang ném dép, tông lào, siêu nhẹ, tổ ong cho các bác về dùng đấy.
@anhlavip_ht tập đoàn nào vậy:p tôi hô hào toàn người khoái băm chả cả đó😁 chán chán kéo thêm ae hội yêu sym qua nữa cho quân mình đánh quân ta loạn lên cho vui nhỉ :D
@s3xyb0ycb tưởg zì chứ hội i* sym thỳ đây r.=)) nhớ tớ k >"<
@ducanh01 vào box buồn quá ae nên định làm tí cho ea thân nhau tạo đội cho bão nó điên hơn😁 dạo mình chủ yếu qua hội sym chém là chính ae nào gọi mới về box
chờ chút có app mới😃
@s3xyb0ycb dạo này đúg là buồn thật.i* sym qá nên k lỡ bỏ.tình hìh lập đội bão để có địck kòn đánh đuổi thôy.như lần trc.chó nó đến cắn vớ vẩn.:|
@ducanh01 bạn vẫn dùng belle à vừa có hàng đó qua lấy về chơi 😃 www.tinhte.vn/threads/1281668/
kái này mình có r,vẫn thank vì tinh thần😃
cái bàn phím of bác hay vậy,cho mình đc ko?
bực như con cún mực, công tình đi quyên góp dc 2 contener gạch đá,cúp điện mất wifi, đành coi film tới sáng,giờ mới onl dc thì gió bão đã tan T=T

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019