Dành cho các bạn dùng Amazon Fire Phone

raicars
19/1/2015 10:51Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanninh1978
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bạn cho mình hỏi cái app viber của các bạn có cho gửi hình không vậy còn của mình không cho gửi hình
có bạn nào xài buzz launcher chưa? nó đổi hình nền cũng như theme được nhưng sao mình không xài được widget của nó???
hide411
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy ngày nay máy mình cứ báo "Google Play services has stopped" ai biết help với !!!!
jimmyctho
TÍCH CỰC
9 năm
mình cũng đang xài 1 em đây. chú amazon tùy biến con này kiểu gì mà nó mượt kinh thật. xài chrome duyệt web nhanh bà chạy, hơn cả con ip6 xài safari. game thì mượt vô đối, chơi nova 3 mới thấy cảm giác đã, trước xài con one m7 sao thiếu thiếu hiệu ứng sao ấy. con này thì hoàn hảo. mình chả cần android market vì tải cái appstore về là đủ tất cả phần mềm ngon, chọn lọc, lại ko phí. ka ka.
wallpaper thì mình chọn trên lockscreen. giao diện xài cái launcher holo đen nhưng icon quá đẹp. chiến luôn. keke
jimmyctho
TÍCH CỰC
9 năm
nhớ cài thêm phần mêm ADB thì máy tính mới nhận phone
khi vào ADB
vanninh1978
ĐẠI BÀNG
9 năm
hôm vs lên 4.6.1 các bạn up nhé mình thích nhất là cài được 2g sóng sánh cực mạnh
ZuyZic
ĐẠI BÀNG
9 năm
bac nao huong dan e lam the nao de hien thi ten nguoi trong tin nhan duoc k. may nay no chi hien so k hien ten nguoi gui
dunganh87
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin hỏi các bác nào chụp flash vào buổi tối bị ánh tím k, lúc mình mua dán màn hình luôn lên cả flash và camera, chụp phía ánh sáng thì ánh tím.
Auto thì bình thường đẹp!
CadBuRy
TÍCH CỰC
9 năm
hôm nay e đã mua đc con fire phone cũ mới active đc vài ngày giá tốt , đánh giá camera thực sự rất tốt hơn mong đợi , e đã sài qua 6 plus 5s 5c 5 các kiểu rồi , mới bán 6plus đi đợi máy mới , nên mua con này trải ngiệm

camera nó có vẻ nhỉnh hơn 5s ở điều kiện thiếu ánh sáng , nhfin rất trọng , màn hình ngoài nắng nhìn vẫn tươi sáng , màn 720 nhưng nhìn vẫn sắc nét chi tiết trung thực hơn amoled , pin khi update lên bản 4.6.1 pin cải thiện rõ rệt , hơn 5s của e cũ , máy sài có phần nóng chắc do mua hè này thì phải

~4tr là con này rất đáng để mua , máy trọng lượng hơi nặng cầm đầm tay hơn , nam tính cực kì luôn , cái web browser của nó rất mượt , lắc cái chuyển trang , hạ nhẹ xuống nó lướt xuóng , kiểu lắc ở menu nó ra thông báo trượt ngang gần giống hub ở bb10 , dùng rất ưng ý , bên xda cũng đang dần dần ngiên cứu nhiều để ra rom aosp thuần android cho nó rồi
Xin chào các bạn. Mình đang xài zenwatch cùng với zenfone5 nhưng được tặng fire fone Amazon. Vào bt thì nhận ra zw nhưng ko có pm android wear. Ko biết có cách nào để cho fire fone nhận được android wear? Các bạn giúp mình nhé..
raicars
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã cài đc CM11 cho Firẹphone rồi các bạn nhé
iamme255
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi cài apps có một số apps hiện ra, một số app không thấy đâu cả là sao nhỉ? Có cao nhân nào chỉ giáo với...
iamme255
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi cài apps có một số apps hiện ra, một số app không thấy đâu cả là sao nhỉ? Có cao nhân nào chỉ giáo với...
Xin chào! Có bạn nào biết đưa một số danh bạ thường gọi ra bên ngoài màn hình chính như android ko vậy? Chỉ cho mình với.
Xin bạn raicars chỉ them cách cài ngôn ngữ Việt Nam vô máy firephone. mình cài app laban keyboard đưoc rồi.
Cài cm11 có cần root máy không bạn sau khi mình cài cm11 mình chuyển sang ngôn ngữ Việt Nam được luôn hả bạn .
Cám ơn ban raicars nhiều
Chào Bạn "langvietdung" thân mến. Không biết làm sao mà cài được CH PLAY trên fire phone amazon được bạn. Bạn có thể chi tiết hơn hoặc chi mình xin line web nào đó trước khi cài ch play bạn nhé. Mình lay hoay mãi mà ko cài được Bạn ơi. Giúp mình nhé. Chào Bạn
iamme255
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình làm được hết rồi, bạn nào quỡn mời cafe tán dóc mình làm và chỉ cho làm, hi
Hay vậy! Nhưng được gì vậy Ban. Giúp mình nhé- hướng dẫn anh em với Bạn.
Bạn ở quận mấy vậy? Hay cho mình số đt nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019