Đánh giá Android 5.0 Lollipop Sony Xperia Z3 Au sol26, Z3 Softbank, Z3 Docomo Nhật bản

max_mobile
17/3/2015 7:3Phản hồi: 16
Đánh giá Android 5.0 Lollipop Sony Xperia Z3 Au sol26, Z3 Softbank, Z3 Docomo Nhật bản
phiên bản Xperia Z3 nhật xách tay lên Rom Android 5.0 Lollipop mới nhất có gì mới mẻ???

bản 5.0.2

xin mời a e lên đời e nó nhé ^^​

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bcnt
Trứng
9 năm
a ơi máy e báo cập nhật lên 5.0 mà e xài bản z3 au, nó báo cập nhật như vậy mình có cập nhật lên được không a?
@bcnt tất nhiên là đc rồi bạn
natuan0712
ĐẠI BÀNG
9 năm
z3 docomo chạy ổn chưa hả ad Maxmobile?
@natuan0712 z3 nhật nào cũng oke hết bạn nhé
từ rom đến giá bán oke hết roài bạn ạ
natuan0712
ĐẠI BÀNG
9 năm
@max_mobile z3 docomo hiện giờ vẫn chưa có L gốc, khi nào có thì có thể tự update qua companion. Chơi rom khác ghét cái vụ lỗi NFC 😃.
kjrakul
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi là nếu mua z3 unlock ở maxmb thì chắc là đc nhân viên cho code và up luôn lên 5.0 cho mình luôn chứ, hay tự mình phải làm. À có tesst nước không nhỉ? 😁
@kjrakul -code bên mình đưa cho bạn tự tay nhập Code
-rom thì bạn thích rom j bên mình cài giúp miễn phí trọn đời máy
-máy mới fullbox thoải mái test nước bạn nhé
Z3 lên 5.0.2 check thông tin Service Tests => Security có phải là bị lỗi như sau không bác chủ?
Minh dang o ben nhat va dung z3 mang softbank sao chua thay cap nhat len androi 5.0 vay?
KẾt maxmobile rồi đấy. Đang tính mua z3 ở cnn chac chuyển sang maxmobile cho rẻ !
cho m hỏi là maxmobile có cửa hàng nào trong hcm ko z ad😃
de_xom
ĐẠI BÀNG
9 năm
Help với con z3 docomo của mih cứ hiện biểu tg Roaming trên cột sóng, và phải bật roaming mới có 3g, có cách fix ko ad? Rơm 5.0.2
Cho mình hỏi
Maxmobile Cho mình hỏi mình không mua điện thoại ở cửa hàng bạn nhưng muốn qua bên bạn up rom 5.0.2 cho Sony Z3 au của mình được k? Hiện bản này có những lỗi gì?
Z3 au rom gốc nhật lên L chưa ad

Gửi từ D6603 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
natuan0712
ĐẠI BÀNG
9 năm
Docomo rom gốc nhật đã lên L rồi, về lý mà nói thì Au lên rồi mới phải.
Cho e hoi.máy e đã lên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019