Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá chi tiết Alienware M17x 2011

Nam Air
21/7/2011 9:24Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

congchi1
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như tinhte mình chưa có bài review m14x nhỉ, con này vừa k quá nặng,tính cơ động cao, cấu hình phù hợp chiến mọi game, ít hôm nữa e ra lại thành phố thử làm bài review alienware m14x xem đc lên trang nhất tinhte ko 😁
chú alien thì em hết biết nói gì vừa nặng vừa mạnh vừa manly....cọp báo gấu mèo đủ thứ vào trong chú ấy
Cấu hình khủng quá , nhưng màu sắc không đẹp bằng VX7 , kết nhất cái màu bàn phím :giggle:
Đồng ý với bạn điểm này😃
mrkissn
TÍCH CỰC
13 năm
Thiết kế của Alienware lúc nào cũng ngầu. Đẹp và mạnh mẽ !
JayPark
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp quá ....!
bài review này ai làm vậy nhỉ:giggle:. có nguồn không

Bài review M17x này là do chính tay mình làm đó, bạn đọc dòng chữ Twin Snakes ghi mà không hiểu sao 😃

Nói chung 2 bài chỉ xài chung hình thôi, còn nội dung review hoàn toàn khác nhau mà, nên bỏ chút thời gian ra đọc chứ 😁, không đọc gì hết nhìn sơ qua rồi phán thì tội cho tác giả lắm bạn à :D.

//Với lại bài này đăng ở Tinh Tế ngày 21/7, bài bên Voz là ngày 23/7 nhé.
bạn bên hội Alienware Club - Vozforums à :D
Không, từ khi say mê Tinh Tế thì mình đã "dọn nhà" đi luôn, giờ chỉ còn spam bên voz thôi :D

/Twin Snakes là bạn mình (hội AW voz), 2 đứa dùng chung máy để review, còn hình ảnh là mình và bác Airblade14 chụp, Twin xài chung hình.
tuan8883
ĐẠI BÀNG
13 năm
từ trước tới giờ mục review alienware nói riêng và các laptop # nói chung thì mình thấy bài của sillyhorney là chưa ai theo kịp về độ chi tiết lẫn trình độ am hiểu của ô ý.
Nhìn hầm hố thật........ Đúng là thiết bị cho các game thủ.....
Anh em chơi games tiện thể tập tạ luoon nhỉ
hàng đẹp giá cũng quá đẹp^^

---------- Post added at 06:36 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

xin hỏi các bác là màn con này hỗ trợ 3D dùng kính phải ko ah:p
vtoonguyen
ĐẠI BÀNG
13 năm
alien là ngon rồi. kakaka.
anh em cho minh hoi rang dong alienware nay khi sac pin day ma van cam sac thi no co tu dong ngat che do sac pin hay ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019