Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá chi tiết HTC Desire X

TDNC
25/10/2012 4:38Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
em này đồ bỏ 😆 qua em nokia 920 !
Chết anh HTC đi, thương hiệu thì chẳng ăn ai mà toàn tự cho mình cái quyền định giá cao vời vợi
N4 đè chết mọi e cùng mức giá , trên mức giá thì ngta sẽ suy nghĩ lại khi chọn lựa còn dưói mức giá thì cố thêm tí tiền nữa thay vì rước mấy e giá rẻ về.
dung10
TÍCH CỰC
11 năm
kiểm tra góc nhìn máy thì cần gì phải nghiêng ngưởi, nghiêng máy là được mà 😁, mà hình như có sai sót
- muốn bật kết nối nhanh thì kéo thanh noftifi xuống và chạm vào viền trên của thanh là ra (từ sense 3.0 đã làm đc rồi)
- các icon shortcut từ màn hình khóa có thể thay đổi được :D
nhìn bầu bầu, dễ thương
oasiss
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hồi đầu samsung thành công mảng smartphone mình ghét HTC vì bán đắt quá, hút máu người dùng tàn bạo quá,
Giờ có nexus 4 ghét cả ss và htc, mong tronv tương lai có ai làm mình ghét nốt cả gg
lag vs chậm là ko đc rồi.
chưa bao h yêu HTC vì pin quá cùi
naikaxu
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã xài HTC thì ko nên xài hàng tầm trung
kết e này r đó nha 😃
Oxi
CAO CẤP
11 năm
Htc thua rồi!
phu_sy08
TÍCH CỰC
11 năm
nexus 4 ra là mấy em này tiêu 😁
giá ngon nhĩ, mua 8s cho rồi
HTC một thương hiệu đang ngày đi xuống vì ko đầu tư vào công nghệ , nếu sáng tạo 1 công nghệ chụp hình đẳng cấp như Pureview của Nokia thì may ra còn vớt vát tí , hiện tại thì Android bị SS dập tơi bời , qua WP8 thì cũng sẽ bị Nokia đánh tới tấp nữa mà thôi .
Kacey
TÍCH CỰC
11 năm
chỉ ko thích cái phần bao quanh camera 😔 to quá nên trông ko đc thanh thoát
vẫn yêu sony hơn 😃
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
giá sợ quá
Cở nào cũng chơi hok lại e n4, giá quá bá đạo:eek:

Sent from my IM-T100K using Tinhte.vn
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
gjờ nghe adroin chán rùi. đang thích wp8.
khang_bk
ĐẠI BÀNG
11 năm
"Lockscreen: màn hình khóa máy
Bạn sẽ thấy một vòng tròn quen thuộc nằm bên dưới màn hình. Muốn mở khóa thì bạn phải kéo cái vòng này lên, giống như rút chốt một quả lựu đạn vậy 😁. Phía trên cái vòng này còn có 4 icon phần mềm, bạn có thể mở nhanh các phần mềm đó ngay mà không cần mở khóa màn hình trước bằng cách nắm và kéo icon đó bỏ vào cái vòng bên dưới. Mặc định có 4 biểu tượng ngoài Lockscreen đó là gọi điện, danh bạ, tin nhắn và camera. Đáng tiếc là HTC trong cho phép chúng ta thay đổi các biểu tượng này và thay bằng các phần mềm khác."

Cái này chỉ cần kéo thả icon ở thanh ngang phía dưới cùng (Khi máy đã mở khóa, có nút Apps ở giữa) và thay các phần mềm mặc định: Điện thoại, Danh bạ, Chụp ảnh... bằng các phần mềm khác thì khi khóa máy các phần mềm nhanh sẽ được thay đổi. Mình cũng đang dùng và tùy biến được.
@khang_bk Mình đã sửa lại thông tin này trong bài, cám ơn bác :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019