Đánh giá chi tiết HTC Desire X

TDNC
25/10/2012 4:38Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tonado9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
htc con nào nhìn cũng chất
tonado9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
htc khá bền nhé, mỗi tội pin hơi yếu thôi
longvp
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu nói như bác cái giá và cấu hình thì có nhiều lựa chọn rồi , với mình giờ quan trọng là dịch vụ sau bán hàng thế nào thôi
@longvp Giá vs cấu hình thì bác kêu nhiều lựa chọn, vậy bác list ra xem, con nào đáp ứng dc hiện giờ, đừng chơi mấy cái hãng tàu khựa nhé
longvp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pn_tienson16 thì con N4 gg mới cho đặt hàng ol chứ đã mua được giá đó hay chưa còn chờ kiểm chứng
@longvp Bác thật lạ, bác kêu có nhiều con cấu hình ngon mà tầm giá N4 của google công bố. bác lấy cái giá của hãng đưa ra đi. Còn về VN thì ko tính dc, vì cái thương gia lúc đầu nâng dữ lắm, trứ LG phân phối trực tiếp tại VN

Cứ lấy 2 con giá gốc nước ngoài mà so sánh vs nhau.
không biết về việt nam giá có bị đội lên cao quá ko chứ với cấu hình của em nó thì quá được!
Mr Gil
TÍCH CỰC
11 năm
đằng truớc đẹp bao nhiu đằng sau xí bấy nhiêu..có vẻ nhưn htc lo trang trí đằng trước mà quên mất đằng sau.one x cũng vậy
mặt trc đẹp bnhiu mặt sau k đẹp bấy nhiu :'(
Nexus 4 đê
Cứ hTc là thích
chế HTC thiết kế xấu mới sợ. pin HTC bh không yếu đâu bác ạ. Chưa xài phán như thánh.
cấu hình con này hình như thuộc loại trung bình khá thôi, so với mấy con cao cấp kia sao được 😃
nhochai
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này buồn cười ghê 2 nhân mà chỉ quay phim được chuẩn vga
em mới mua con này xong 😁 mỗi tội không biết root kiểu j(vì chưa thấy có bài chỉ) với cả lúc đăng ký gói 3g mimax của viettel xong chả thấy stt 3g đâu mà chỉ thấy hiện lên mỗi chư h 😔-có ai giống em k?
tình hình là ngoại hình em nó hơi xấu , nhìn không hiện đại cho lắm
mặt sau cá xấu
cái phần sau thấy ẻo lả kinh
đắt thôi rồi
Em mới mua con này. Nhưng mà cài asphalt 5,6,7. Need for speed,... Và một vài game nặng thì hình như không chơi được. Bác nào giúp em với
@cuong_achil don gian bac thay may khac cau hjnh mah hon la ok ljen.con nay loj kep 1ghz nhug ma xay dung tren nen A5 gpu 203 phjm HD con ko quay duoc nua la.gio da so dung A9 chuan bj len A15 roj.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019